ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

สิ้นสุดแห่งการรอคอย Devil’s Third Online เซิฟไทย CBT พร้อมรับ AC CODE แล้ววันนี้!

สิ้นสุดแห่งการรอคอย Devil’s Third Online เซิฟไทย CBT พร้อมรับ AC CODE แล้ววันนี้!

Devil’s Third Online” เกมยิงแหลกแหกค่ายบนเครื่อง Wii U สู่เวอร์ชั่นออนไลน์ จากทีมผุ้สร้าง ผู้สร้าง Ninja Gaiden และ Dead or Alive ทีมพัฒนาค่าย Valhalla Game Studios

เกม DTO เป็นเกมแบบ TPS Third Person-Shooting หรือพูดง่าย ๆ ก็คือเป็นเกมยิงแบบมุมมองบุคคลที่สาม
    ซึ่งแตกต่างจากเกมชู้ตติ้งเกมอื่น ๆ ที่คุณเคยเล่น ด้วยความเป็นภาพแบบ TPS บน Unreal Engine 3.0
    ทำให้เกมนี้เป็นเกมที่มีท่วงท่าในการต่อสู้ที่สวยงาม และสมจริงระดับ NEXT-GEN
    โดยเกมเพลย์จะแบ่งผู้เล่นออกเป็น 3 หน่วย

1 Assault Class

2 Gunner Class

3 SniperClass

เกมส์ Devil’s Third Online นำเสนอรูปแบบการเล่นเกมส์ลักษณะมัลติเพลเยอร์ ด้วยมุมมองการเล่นเกมส์แนวซูตติ้งมุมมองบุคคลที่สาม ให้ผู้เล่นแบ่งทีมออกเป็นสองฝ่ายเพื่อบรรลุเป้าหมายเกมส์ที่มีโหมดเกมส์ให้เล่นกว่า 10 โหมด มีทั้งโหมด Team Deathmatch, Transpotter นำส่งของจากฝ่ายตรงข้ามกลับคืนสู่ฐานทัพของตน, โหมดต่อสู้ระยะประชิดจากการดวลดาบ ทั้งนี้ยังมีโหมด PvE ตะลุยด่านกับเนื้อหาส่วนเสริมของเกมส์ในรูปแบบคนเดียวหรือเล่นเป็น Co-Op จัดอาวุธยุทโธปกรณ์ถล่มศัตรูฝ่ายตรงข้าม

จุดเด่นของเกมส์ Devil’s Third Online อยู่ที่ สามารถเลือกอาวุธเกมส์ได้อย่างหลากหลาย ตั้งแต่อาวุธเบาๆอย่างปืนกล ก้าวข้ามไปถึงปืนกลหนักและเครื่องยิงจรวด ยิงถล่มทลายฝ่ายตรงข้าม พร้อมด้วยเลือกอาวุธประจำตัวอย่างดาบ และฝีไม้ลายมือศิลปะการต่อสู้สุดตื่นตาตื่นใจ ที่สำคัญ ตัวเกมส์ยังบรรจุความรุนแรงสุดดิบเต็มขั้น มั่นใจเลยว่าเกมส์นี้แตกต่างกับเกมส์แอคชั่นออนไลน์ที่เคยสัมผัสมา

โดย สามารถดาวโหลดเกมเพื่อทดสอบ และ ขอรับ AC CODE

ได้แล้ววันนี้ ที่

http://www.dto.in.th/home/Beta#GAMEGUIDES

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    มันก็น่าเล่นดีนะ ไม่ได้แตะเกมส์ ออน์ไลน์แนวนี้นานละ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    รันโปรแกรม ไม่ค่อยดี เด้งหลุดบ่อยมาก พึ่งลอง รอต่อไป
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมลองเล่นแล้วมันค้างโคตรจะบ่อย เดินๆไปค้าง

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เอิ่มผมสมัคร เอาidไม่ได้ง่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [TwIlIgT] : 16th November 2015 เมื่อ 16:42

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    เกมมัน CBT อยุ่ครับ GM ก็กำลังแก้ไข เป็น ระยะๆ

ยังไงติดตามการแก้ไขที่ https://www.facebook.com/DTO.in.th/?fref=ts

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    หวังว่าคงไม่ปิดเหมือน zone4นะ
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    น่าเล่นมากกกก แต่ดูแล้วรุนแรงมากจังเลยครับ กลัวจะเป็นเป็าโจมตีจากผู้ใหญ่ทั้งหลาย 5555

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    ดูจากทรงแล้วเกมไม่ค่อยมีอะไรมากมาแนวเดียวกับ Gunz โดดๆยิงๆฟันๆหลบไปหลบมา ตามนั้นถ้าให้เดาเกมแนว Pay to win ตามนั้น

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Glodensoft สะด้วย

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ดูจากทรงแล้วเกมไม่ค่อยมีอะไรมากมาแนวเดียวกับ Gunz โดดๆยิงๆฟันๆหลบไปหลบมา ตามนั้นถ้าให้เดาเกมแนว Pay to win ตามนั้น
    ผมคิดเหมือนท่านเลย****ช มันเหมือน GunZ มากก =,.=

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้

อยากให้ลองชมคลิปตามด้านบนก่อนครับ Devil's Third แต่เดิมเป็นเกมของเครื่อง WII U แบบ Mutiplayer

ตัวเกม พอตมาจาก WII U ครับ รอการแก้ไขปัญหาของ GM ก่อน

ถ้า เปิด CBT แล้ว ปัญหาน้อย อยากให้ลองเข้าไปเล่น มันไม่เหมือน Gunz ลองดูคลิปตอนที่ลง WII U ดูก่อนครับ การเล่นเป็นแบบนั้นเลย

ยังไม่ได้ลองอย่าพึ่ง ตัดสินหรือมโน!!!!!!! ถ้าเกมมันแนวเดิมๆว่าไปอย่าง ลองเล่นดูหรือยัง!!!!!!!!

มันเป็นเกม จาก WII U ครับ และ เอามาทำแบบ ออนไลน์ Free to play

มันไม่ใช่ เกม TPS เดินๆยิงๆฟันๆ จำเจ แน่นอนครับ ผมทดสอบ ตอน CBT ช่วงที่หลุดๆบ่อยแล้ว แตกต่างจากสิ้นเชิง

แต่เพราะ ระบบเกมยังมีปัญหา โหมดอื่นๆเลยไม่ได้สัมผัสกัน ได้แต่เล่น โหมด ยิงกัน กับ ต่อสุ้ระยะประชิดเท่านั้นเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 17th November 2015 เมื่อ 15:22

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    ^ ได้ค่าโฆษณาด้วยเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 852
    ได้ค่าโฆษณาเท่าไหร่อะ แบ่งผมด้วยดิ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ไปเล่นมาละครับ สนุกดีนะ เว่อร์มากตรงที่วอลรันได้โหดเห้มากๆ 555555
    ก็สนุกดีครับ แต่รู้สึกขัดๆแปลกๆ เอาเป็นว่ารอเปิดโอเพ่นเลยละกัน

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    ลองแล้ว เกมเพลก็โอเคอยู่

ไอเทมจำกัดวัน เน้นฝีมือระดับหนึ่ง

ต้องใช้เทคนิคพอสมควร

มันก็สมดุลดีหรือยัง CBT อยู่เลยยังไม่มีแบบ ptw

แต่ก็นะไอ้ค่ายเนี่ยไว้ใจไม่ได้เลยเข็ดกับ BF อย่างแรง

GM ค่ายนี้ไม่ค่อยทำ 5 อะไรเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fairy : 18th November 2015 เมื่อ 23:13