ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ผมเข้าใจนะ คุณมีสิทธิจะด่าเขา อันนั้นมันก้เรื่องของคุณ และเช่นกัน เขาจะเล่นยังไงมันก้เรื่องของเขาเหมือนกัน
    ยกตัวอย่างเกมอื่น ผมเล่น street fighter 4 ออนไลน์ ตรงข้าม****กากว่ะ เล่นไม่สนุกเลย ชนะ15-20เกมรวด
    ผมชนะบ่อยๆมันก็เตะผมออกห้อง หรือแข่งเป็นทีม3คน คนอื่นในทีมแพ้หมด ต้องให้ผมเก็บที่เหลือ
    หรือผมจะไม่ชนะใครเลย พาทีมเสียแต้ม ก็แล้วไงละ จะบีบคอให่ชนะหรอ ใครอยากแพ้อยากตายมั่งวะครับ
    แต่ก่อนผมก้เดือดแบบ จขกท แหละ แต่ตอนนี้ เฉยๆแล้ว เพราะต่างคนต่างความคิดต่างความเก่ง

จขกท อายุเท่าไรแล้วครับ จริงจังกับเรื่องอื่นๆในชีวิตบ้างนะครับ เกมมันสนุกแต่มันไม่ใช่ทุกอย่าง
    ลองไปเรียนแต่งหน้า นั่งสมาธิ ดำน้ำ ปลูกปะการัง ทำอาหาร นวดสปา ปลูกป่า ดำนา ดูดิสนีย์ออนไอซ์
    แรลลี่ ตีกอล์ฟ ล่องเรือ ส่องสัตว์ ชอปปิ้ง ดูงิ้ว ดูละครเวที ดูคอนเสิร์ต ดินเนอร์ ทำขนม จัดดอกไม้
    เที่ยวตลาดน้ำ เรียนถ่ายรูป ดูกายกรรม ชมเมืองเก่า เข้าสัมมนา ทัวร์ธรรมะ เรียนเต้น แล้วก็ร้องเพลง
    บ้างนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ: