ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,939

[PC/GAMES] Valkyria Chronicles: (R.G.Mechanics) [2014|MULTi3|17 GB|DLC|UPDATE|REPACK|ONE2UP|FILECONDO]

Valkyria Chronicles: (R.G.Mechanics) (17.1 GB)

Screenshots:

INFORMATION:

เรื่องราวเกี่ยวกับโลกคราวครั้งใหญ่ระหว่างสองมหาอำนาจแห่งทวีปยูโรป้า (ก็ยุโรปนั่นแหละ) คือฝ่ายสหพันธรัฐ
    แอตแลนติกทางตะวันตก กับฝ่ายจักรวรรดิ์ทางตะวันออก , สงครามระหว่างสองฝ่ายยืดเยื้อเป็นเวลานาน ทำให้
    เสบียง อาวุธ และพลังงานของทั้งสองฝ่ายลดลงไปอย่างมาก ทางฝ่ายจักรวรรดิ์จึงมองหาแหล่งพลังงานสำคัญ
    ใหม่ซึ่งในเรื่องนั้นใช้แร่ Ragnite เป็นพลังงานหลัก ซึ่งประเทศราชอาณาจักรกัลเลีย ซึ่งเป็นประเทศเป็นกลาง
    มีแร่นี้อยู่เป็นจำนวนมาก ทางจักรวรรดิ์จึงยกทัพบุกกัลเลีย เพื่อหวังยึดครองแหล่งแร่ Ragnite ...Click อ่านต่อ

General Information:

Year: November 17, 2014
    Genre: Action, Strategy, Real-time, Turn-based, Tactical, 3D, 3rd Person
    Developer: Sega Wow Overworks
    Publisher: SEGA
    Platform: PC
    Publication Type: RePack
    Language: RUS | ENG | JAP
    Voice set Language: ENG | JAP
    Tablet: SKIDROW

Features RePack:

- Sewn Update 3
    - Do not cut / recoded
    - Sewn crack text from ALLIANCE
    - Ability to download videos not with Russian subtitles (video_ru.bin)
    - Additions DLCs:

* Hard EX Mode (a more complicated game mode);
    * Edy's Mission "Enter the Edy Detachment" (secondary drive);
    * Selveria's Mission "Behind Her Blue Flame" (secondary drive);
    * Challenge of the Edy Detachment (six tasks, tests)

Minimum System Requirements:

Processor: Intel Core2 Duo @ 2.0GHz / Athlon 64 X2 Dual Core 5000+
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTS 240 / AMD Radeon HD 4750
    Direct X: 10
    Hard Drive: 25 GB available space

Recommended System Requirements:

Processor: Intel Core2 Duo @ 2.8GHz / Athlon II X3 450
    Memory: 3 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 280 / AMD Radeon HD 4870
    Direct X: 10
    Hard Drive: 25 GB available space

Video - Trailer/Gameplay:

Valkyria Chronicles - (R.G.Mechanics) : (DOWNLOAD)(17.1 GB)

- ชื่อไฟล์ไม่ตรงมั่วก็ทำการแก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ไม่งั้นจะไม่สารถแตกไฟล์ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกต้อง เช่น Part1.rar Part2.rar Part3.rar Part4.rar... ตามลำดับ

Download: (ONE2UP)

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5

Part 6 Part 7 Part 8 Part 9 Part 10

Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15

Part 16 Part 17 Part 18

>>>สามรถโหลดแทนกันได้<<<

Download: (FILECONDO)

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5

Part 6 Part 7 Part 8 Part 9 Part 10

Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15

Part 16 Part 17 Part 18

ฝากเพจ facebook ด้วย https://www.facebook.com/Up-Load-By-...29504/?fref=nf
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golffeejang : 21st November 2015 เมื่อ 19:27

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    258
    FILECONDO อัพเสร็จทุกพาสแล้วนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Valkyria Chronicles - (R.G.Mechanics) part 8 เสียครับ ทั้ง 2 link เลยครับ

รบกวนช่วยอัพให้ไหม่ได้ไหมครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tiger99 อ่านกระทู้
    Valkyria Chronicles - (R.G.Mechanics) part 8 เสียครับ ทั้ง 2 link เลยครับ

รบกวนช่วยอัพให้ไหม่ได้ไหมครับ ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขให้แล้วนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1
    part10 เสียครับเข้าไม่ได้แก้ให้ทีครับขาด part เดียว

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovetum54 อ่านกระทู้
    part10 เสียครับเข้าไม่ได้แก้ให้ทีครับขาด part เดียว
    ผมเช็คแล้วโหลดได้ปกติครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เกมส์นี่ดีทุกอย่าง ยกเว้น ระบบให้คะแนนตอนท้ายเกม คือ จะได้คะแนนเยอะๆ ใช้แค่ความเร็วในการจบ Mission อย่างเดียวเลย ไม่ต้องใช้ Tactic หรือ กลยุทธ์อะไรเลย แค่ให้ตัวพระเอกใส่สกิลเพิ่ม Def ให้นางเอก แล้วก็เอานางเอกวิ่งทะลวงไปยังจุดหมายฝ่ากระสุน รถถัง ป้อมปืน ไม่ต้องสนใจอะไรทั้งนั้น วิ่งไปยังจุดหมายอย่างเดียว ทำให้เกมดูจืดชืด และ ไม่น่าเล่นไปเลย

ถามว่าทำไมต้องจบให้ไว เพื่อให้ได้คะแนนเยอะๆ เพราะ คุณจะได้ Exp และ เงิน มาอัพเกตยูนิต

คือ Mission ตามเนื้อเรื่อง มันวนกลับมาเล่นไม่ได้นะ ผมเคยลอง กะจะเล่นเอามันส์ ฆ่าศัตรู รถถังทั้งหมด ค่อยๆรุกไปข้างหน้า วางแผน วางกลยุทธ์ต่าง เล่นแบบนี้ เกมนี้จะเป็นอะไรที่สนุกมาก แต่พอจบเกม Score Rank D ได้เงินกับ EXP นิดเดียว ผมเลยคิดว่าจะกลับไปเล่นใหม่ เพื่อทำ Rank ให้ดีขึ้น ปรากฎเล่นไม่ได้ครับ ผ่านแล้ว ผ่านเลย T^T มันเลยกลายเป็นเหมือนว่า Mission ตามเนื้อเรื่อง ถ้าเราอยากเล่นง่าย อยากได้เงิน กับ EXP ไปอัพเกต เราต้องเล่นเหมือนคนบ้า คือ วิ่งฝ่ากระสุน ฝ่ารถถัง วิ่งฝ่าทุกอย่างไปข้างหน้า แบบไม่ต้องสนใจอะไรเลย เกมมันเลยกลายเป็นแนว Runner โง่ๆไปเลย ผมเล่นไปสักพักเลยเบื่อเลย เพราะ ไม่ต้องคิดอะไร วิ่งอย่างเดียว