ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307

Wink [1-PART / PC GAME] SUPREME COMMANDER 2 [3.59GB / USERSCLOUD / MEGA / UPTOBOX] มันส์แบบจัดเต็ม!!!

Supreme Commander นั้นเป็นเกมในแนว RTS คือมีการปลูกสร้างสิ่งต่างๆ สำหรับเป็นแหล่งพลังงานรวมถึงกองกำลังสำหรับใช้ ทำการรบทั้งภาคพื้นดินและอากาศ โดยในเกมผู้เล่นจะได้รับบทบาทเป็นตัวละครเอกผู้เป็นบุคคลสำคัญของแต่ละ เผ่าพันธุ์ ในมาดควบคุมเหล่าหุ่นยนต์ยักษ์ สำหรับนำกองทัพเข้าโจมตีกับฝ่ายอื่นๆ

การจัดหาทรัพยากรในเกมก็ใช้การสร้างที่เก็บทรัพยากรตามจุดต่างๆ
    ที่มีกระจายอยู่ทั่วแผนที่และจะได้ทรัพยากรเรื่อยๆ แต่จะมากจะน้อยก็แล้วแต่จำนวนที่เก็บทรัพยากรที่เราไปสร้างไว้
    จากนั้นก็สร้างโรงไฟฟ้าและโรงงานสร้างยูนิตต่างๆ ออกมา
    ในภาคนี้ได้จำกัดจำนวนยูนิตให้น้อยลง
    แต่จะไปเน้นเรื่องการอัปเกรดแทน เมื่อเราต่อสู้ไปเรื่อยๆ
    ก็จะได้ค่าประสบการณ์เพื่อเอาไปอับเกรดเทคโนโลยี
    เช่น ทำให้ยูนิตโจมตีได้รุนแรงขึ้น
    สิ่งก่อสร้างทนทานขึ้นหรือปลดล็อคยูนิตและสิ่งก่อสร้างแบบใหม่ ฉากการรบก็ยังคงอลังการในแบบของ Supreme Commander
    เราสามารถขยายภาพดูใกล้ๆ หรือดูในระยะไกลมากได้
    ทำให้การวางแผนสั่งการยูนิตจำนวนมากทำได้ง่าย
    หรือใครไม่สะใจก็สามารถต่อจอมอนิเตอร์แบบสองจอก็ได้ การแสดงผลด้านภาพก็สวยงามดีและราบรื่นกว่าภาคก่อนด้วย

1-PART

*** UsersCloud ลงชื่อเข้าใชก่อนจะดาวน์โหลดได้เต็มสปีด!!

1-PART

Uploaded.by.Runn@jkgth.com

1. แตกไฟล์ (ต้องใช้ WinRAR 5.xx ขึ้นไป)
    2. จำลองไดรว์
    3. ติดตั้งเกม
    4. ไปมันส์กันเลยครับ

อย่าลืมกดเป็นกำลังใจให้กันนะครับ

สร้างรายได้โดยไม่ต้องลงทุนกับ Trafficmonsoon สนใจคลิที่โฆษณาด้านล่างเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 25th November 2015 เมื่อ 16:13

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mosza01 อ่านกระทู้
    จัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เล่นแล้วกลับมายืนยันให้ด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อยากเล่นมากกกก

กล่าวขอบคุณ
    175
    เพิ่มเซิร์ฟเวอร์ MEGA ให้แล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โหลดจาก MEGA แตกไฟล์ แล้วขึ้น รหัสผิด จ้า

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zronest อ่านกระทู้
    โหลดจาก MEGA แตกไฟล์ แล้วขึ้น รหัสผิด จ้า
    เซิร์ฟ Mega มันชอบเป็นครับ เปลี่ยนเซิร์ฟโหลดดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Runn อ่านกระทู้
    เซิร์ฟ Mega มันชอบเป็นครับ เปลี่ยนเซิร์ฟโหลดดูครับ
    คือให้โหลดใหม่ ทั้งๆที่โหลดเสร็จแล้วน่ะหรอ - -''

ไม่มีทางออกอื่นอีก ??

กล่าวขอบคุณ
    6
    ลองโหลดใหม่ ทั้งหมด 3 ลิ้ง

password ก็ยังผิดครับ

ตรวจสอบด้วย

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zronest อ่านกระทู้
    ลองโหลดใหม่ ทั้งหมด 3 ลิ้ง

password ก็ยังผิดครับ

ตรวจสอบด้วย
    ครับเดี๋ยวอัพให้ใหม่หมดเลย แต่เดี๋ยวก่อนใช้WinRAR version ไหนครับแตกไฟล์ ลืมบอกไปให้ใช้ version 4.xx ขึ้นไปนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 25th November 2015 เมื่อ 01:53

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Runn อ่านกระทู้
    ครับเดี๋ยวอัพให้ใหม่หมดเลย แต่เดี๋ยวก่อนใช้WinRAR version ไหนครับแตกไฟล์ ลืมบอกไปให้ใช้ version 4.xx ขึ้นไปนะครับ
    ผมใช้ Version 5.01 ครับ ทุกอย่าง update ตลอด เลือกใช้ตัวที่เสถียรเสมอครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อัพใหม่ เสร็จหรือแก้เรื่อง password เสร็จยังไง update กระทู้ให้หน่อยน่ะ ผมเข้ามาเชค ทุกวัน

เห็นเกมนี้ นึงถึง เลยอยากโหลดมาเล่นใหม่อีกซักที

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ปกตินิครับ ผมโหลดผ่าน userscloud รหัสแตกไฟล์ที่เค้าให้ก็ถูกตัวติดตั้งเป็นของ R.G ผมลงแล้วเล่นได้ปกติ

กล่าวขอบคุณ
    175
    อัพให้ใหม่หมดครับ ขอเปลี่ยนพาสเวิร์ดใหม่ ตัดเซิร์ฟ MEGA
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 25th November 2015 เมื่อ 16:20

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ครับๆ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    เล่นได้เรียบร้อย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นได้ 100% คะ อย่าลืมอัพเดรต winrar นะค่ะ http://www.mawtoload.com/winrar-5-21...up-thai-64bit/

Tags for this Thread