ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i like catcat is my world
    กล่าวขอบคุณ
    7,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,992
    Blog Entries
    3

Question ช่วยดูให้หน่อยครับ เกิดจากสาเหตุอะไร ว่ากดเข้าโหลดเกมส์

มันขึ้นแบบนี้ครับ ตอนผม เข้าไปโหลดเกมส์ ในเว็บ http://adf.ly นี้อ่ะครับ

ถ้าผิดหมวดก็ขออภัยด้วยนะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    1.กดไอ้รูป 3 ขีด ที่อยู่ขวาบนนะครับ 2.หาคำว่าตั้งค่าแล้วกดเข้าไปเลยครับ 3.เลื่อนลงมาจะเห็นการแสดงการตั้งค่าขั้นสูง ตัวสีฟ้าๆนะ แต่ของคุณอาจจะเป็นภาษาอังกฤษ 4.และจะเจอคำว่า ความเป็นส่วนตัว และเอาติ้กถูกออกตรงคำว่า ปกป้องคุณออกจากไซอันตราย /// ผมช่วยได้แค่นี้จริงๆนะครับไม่มีรูป

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

i like catcat is my world
    กล่าวขอบคุณ
    7,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,992
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aim_Noob อ่านกระทู้
    1.กดไอ้รูป 3 ขีด ที่อยู่ขวาบนนะครับ 2.หาคำว่าตั้งค่าแล้วกดเข้าไปเลยครับ 3.เลื่อนลงมาจะเห็นการแสดงการตั้งค่าขั้นสูง ตัวสีฟ้าๆนะ แต่ของคุณอาจจะเป็นภาษาอังกฤษ 4.และจะเจอคำว่า ความเป็นส่วนตัว และเอาติ้กถูกออกตรงคำว่า ปกป้องคุณออกจากไซอันตราย /// ผมช่วยได้แค่นี้จริงๆนะครับไม่มีรูป
    โหลดได้แล้วครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    กดตรงบรรทัดล่างๆ คำว่า detail ก็ได้ครับ มันจะมีลิงค์ให้เราไปหน้าโหลดเลย
    หน้าสีแดงๆ นี่มันแค่เตือนครับ เราสามารถกดข้ามได้ตรง detail
    แต่คนส่วนใหญ่เจอสีแดงก็ตกใจว่าโดนอะไรเข้าแล้วไง จริงๆ มันเป็นเหมือนหน้าที่ขึ้นมาให้เราคลิก ignore ธรรมดาๆ นั่นเอง
    ตัวอย่างว่าคุณไม่ได้เป็นคนแรกที่เจอแบบนี้ www.pantip.com/topic/34449729/

เห็นคุณอยากทราบสาเหตุ ผมจะอธิบายให้
    คือพวก browser เช่น chrome มันจะมีการคัดกรองเว็บไซต์ที่เป็นอันตราย หรือแค่เข้าข่ายต้องสงสัยมันก็จะบล็อคทันทีด้วยหน้าแดงๆ นี่ล่ะ
    ซึ่งบางเว็บก็ไม่ได้อันตรายจริง แต่อาจจะมีคนแจ้งไปมันก็เลยบล็อคทันที ซึ่งถ้าเรามั่นใจว่าปลอดภัยเราก็สามารถกดข้ามหน้าเตือนได้อย่างที่ผมบอกไป

วิธีที่ คหห. 2 บอกนั้นก็เป็นการแก้ทางหนึ่ง แต่เป็นการปิดการเตือนทุกเว็บ ซึ่งผมไม่แนะนำเท่าไหร่
    เพราะวันหลังคุณอาจจะไปเข้าเว็บที่อันตรายจริงๆ คราวนี้ก็จะไม่มีใครคอยเตือนคุณเลยเพราะคุณปิดไปหมดแล้วนั่นเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย headshot deluxe : 23rd November 2015 เมื่อ 21:41
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    มันก็ไม่ใช่ไวรัสอะไรหรอกครับ อย่างที่คุณ headshot deluxe บอกนะครับ