ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เป็นแบบไหนครับเกมนี้
    1. Open World มีดันให้เลือกลง
    2. บังคับลงดันอย่างเดียวแบบ Dragon Nest

ถ้าเป็นแบบที่สองนี่ผมบัยยยย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    เคยเล่นกับเซิฟนอกมาแล้ว แลคนิดๆเสียอารมหน่อยๆ แถมต้องมุด IP อีก

ในที่สุดก็เอาเข้ามาไทยสักที ปัญหาอยุ่ที่ว่า จะอยุ่รอดมั้ย GM ดูแลดีมั้ยค่ายนี้

ส่วนเรื่องเทพ True ตัดไปได้เลยเกมนี้ ถ้าเติมก็ แค่ ชุดแฟชั่น ของทุกอย่างหาเองคราฟเองลงดัน ขายเงินในเกมล้วนๆ ไม่มีเทพ True น่ะจ้ะ งี้สิเกม Free To play ของจริง
    ไม่เล่นเกมแนวนี้นาน มันยังมีด้วยหร่อไม่เทพทรู แล้วค่ายมันจะกำไรทีไหนได้อ่ะ
    i5 2500 m/bASUS P8H77-V ram-1333/8G VGA 570GigaByte RAIDMAX 730w

กล่าวขอบคุณ
    2,015
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    เล่น Vella ดีกว่า แฮ่กๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    เคยเล่นกับเซิฟนอกมาแล้ว แลคนิดๆเสียอารมหน่อยๆ แถมต้องมุด IP อีก

ในที่สุดก็เอาเข้ามาไทยสักที ปัญหาอยุ่ที่ว่า จะอยุ่รอดมั้ย GM ดูแลดีมั้ยค่ายนี้

ส่วนเรื่องเทพ True ตัดไปได้เลยเกมนี้ ถ้าเติมก็ แค่ ชุดแฟชั่น ของทุกอย่างหาเองคราฟเองลงดัน ขายเงินในเกมล้วนๆ ไม่มีเทพ True น่ะจ้ะ งี้สิเกม Free To play ของจริง
    เหรอ แต่ผมเห็นกันแตก กับของ+ ขายกันในมอลนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ annlive อ่านกระทู้
    ไม่เล่นเกมแนวนี้นาน มันยังมีด้วยหร่อไม่เทพทรู แล้วค่ายมันจะกำไรทีไหนได้อ่ะ
    มันมั่ว ไง มีปากก็พูดไปเรื่อย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ใครบอกไม่มีเทพทรูนี่เถียงขาดใจ ผมเล่นเซิฟ NA ติดงอมแงม 3-4 ปี เสียไปเป็นหมื่น บอทก็เยอะแยะ
    CPU I7 4790k | VGA GTX970 | Ram Kingston 16 GB(1333) | MB Asrock H97

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winters อ่านกระทู้
    เกมสมัย 2010 กว่าจะเอามาเปิดไทย เกือบ 6 ปี = =
    นี่พวกเรากำลังจะเล่นเกมส์เก่าหรอเนี่ย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เคยเห็นไปเปิดตัวที่งาน TGS&BIG แล้วได้ลองเทสมาแล้ว ผมว่าสนุกดีนะ ภาพสวยดี แต่ดูแล้วถ้าคอมกลางๆคงต้องปรับเป็น Low แน่ๆ ยิ่งถ้ามีมอนมารุมไม่ต้องห่วงแลคชัว แต่รวมๆผมว่าน่าเล่นอีกเกมเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ทดสอบมาละเสปคผมตามลายเซ็นต์ gpu วิ่งน้อยมาก clock แค่ 900mhz กว่าๆ (เกม ac syndicate มันจะบู๊ท 1500mhz กว่าๆ) โหลดประมาณ 50% ไม่ถึง 60 เฟรม จะถึงเป็นบางฉาก ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเซริฟหรือตัวเกมกันแน่ หรือจะเป็นที่เน็ตก็ไม่รู้เพราะลองเช็คปิงดูก็แค่ 30 กว่า
    สำหรับผมจะไม่เล่นเพราะมันกระตุกนี่แหละ
    FX6300 @4.5Ghz|GTX960 2GB|G.Skill Sniper 16GB|MSI 970 Gaming

Tags for this Thread