ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ่านแฮรี่ ตอนจบร้องไห้สงสารสเนปสุดๆ

บอกได้คำเดียว เอ็งหล่อมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    Fairy tail ครับ
    I LOVE THE KING OF THAILAND

.: CuTe TsuNdeRe GirLs :.
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ยังไม่เคยเสียน้ำตายให้ anime มีแต่ซึมๆ
    Spice and Wolf , Toradora , Ore no Imouto , Zero no Tsukaima และอีกมากมาย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ชินจังครับ คนเขียนตายฮาไม่ออกเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Minecraft อ่านกระทู้
    5 Centimeters Per Second

ครับ เห็นจากภาพสวย จากกระทู้เจ้าของรูปอวาต้า ไจแอ้น คุณ gsuhplyf ฮ่า ๆ ผมเลยไปหาโหลดมาดู TT โครตซึ้งเลยคือแบบ มันจี๊ดอะ อธิบายไม่ถูก
    ยังไม่ร้องไห้ แต่ตอนดูเพลงจบนี้แบบ เหมือนทำให้ผมเข้าใจเนื้อเรื่องมากมาก
    บอกตรง ๆ ว่าผมไปดู Spoil มาแล้ว "อ๋อ ฉากรถไฟหรอ งั้นคงเป็นฉากจบแน่เลย งั้น ๆ ล่ะ"
    คิดว่าแบบก็แค่การ์ตูน มาลองเทสต่อมความเศร้ากัน ดูไปดูมาเจอฉากรถไฟฉากแรก หันไปดูหลอดว่าจะจบยัง สรุปว่ายังไม่จบเรื่อง (ตอนนั้นก็เริ่มมีอาการ) ดูต่อไปอีกนิดพอมีเสริมเพลงตอนจบผมอึ้งเลย :eek [ยิ่งดูยิ่งเศร้าเลย]
    (ด้วยความรู้สึกที่ว่าตอนจบ คงแค่ข้ามรถไฟเฉย ๆ ถ้าผมไม่ Spoil มาก่อนร้องแน่ 555)

ดูแล้วได้อะไรหลายอย่าง ได้ความเศร้าด้วย ฮ่า ๆ คิดไปคิดมาอยากกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง อยากไปแก้อะไรที่ผมทำผิดพลาดไป ตอนสมัยผม เด็ก ๆ TT แต่ก็น่ะ พรุ้งนี้ยังมีต่อ จะพยายามไม่หันหลังกลับแก่สิ่งที่เป็นอดีต (ไม่จมอยู่กับอดีต)
    โอ้วอีกอย่างผมไม่ได้ดู Animae มากนัก ผมดูมาทั้งหมด ก็มีแค่ไม่กี่เรื่องที่ดูจบ ฮ่า ๆ [เท่าที่จำได้ ไม่มีเรื่องไหนจบยกเว้น 5 min เนี่ยล่ะครับ TT]
    รู้สึกเหมือนผมจะคลั้งไปเลย พิมพ์สะยาว

ยังไงก็คนที่ยังไม่ดูไปหาซื้อหรือโหลดมาดูน่ะครับ สุดยอดมาก เรียกได้ว่าเป็นบทเรียนกับชีวิตเลยก็ได้ ฮ่า ๆ

ภาพบรรยากาศธรรมชาติและตึก [สวยมากๆ ]

ระวังดูแล้วจะเกิดภาวะซึมเศร้าและความคิดถึง TT

ขอบคุณทุกท่านและท่าน gsuhplyf มาก ๆ ครับสำหรับเรื่องดี ๆ

ไม่มีแม้จะหันกลับมามอง TT

ชีวิตต้องเดินไปข้างหน้า อย่ามจมปรัก^^"

ขอบคุณครับ

แถมครับไปเจอมา ผมร้องไห้พราก ๆ ก็อันนี้ล่ะ [ ผมร้องจริง ๆ นะ TT ]

เพิ่มเติ่มครับไปเจอแบบนิยายมา ( เค้าว่ากันว่าจะบอกความรู้สึกของพระเอกและนางเอกเสริมด้วย จะได้หายสงสัยและคิดไปเอง TT ผมละอยากรู้จริง ๆ )

เครดิต : http://topicstock.pantip.com/chalerm...A11807417.html

ภาพโคดสวยเลยครับเพลงก้โคดเพราะ ผมเพิ่งดู Angel Beats จบ ไม่รู้จะดูเรื่องไหนต่อ คงต้องขอไปหามาดูซะแล้วเรื่องนี้

ปล.ชอบแนวเศร้าๆซึ้งๆ แบบนี้มากครับ

!! ผู้อยู่เหนือกฏ !!
    กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,764
    Tsubasa: Reservoir Chronicle
    Card Captor Sakura
    Onepiece

นึกไม่ออกละ 55
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

~บุคคลนิรนามในบอร์ด~
    ......!! ฟุเนี้ยว!
    กล่าวขอบคุณ
    408
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    Guilty Crown ครับ เป็นเรื่องที่ดูแล้วร้องไห้แล้วขนลุกมากๆเลยขอรับ TT

แง่ม แง่ม!!.. แง่ม ฟุเนี้ยววว >.,<

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    Blog Entries
    2
    danshi koukousei no nichijou

เสียน้ำตา เพราะหัวเราะอะนะ ฮ๋าๆ

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    เจ้าหญิงล่าปีศาจครับที่เสียน้ำตาก็เพราะว่าไม่หนุกสักนิดบ่นกับตัวเองและแอบร้องไห้(ตูไม่น่าซื้อมาเลย)เกี่ยวกับปะนิ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    Clannad + After story
    Eureka Seven (อยากดูภาคAO~ T-T)
    Guilty Crown

--+ผมไม่เล็กนะครับ -
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เหมือนกันครับ เรื่องนี้ ในตอนสุดท้ายโคตรซึ้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Riaw : 10th May 2012 เมื่อ 19:17
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Guilty Crown ครับ

I'm in Nightmare
    อ่อนนุช กรุงเทพ 10250
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    Gundam Seed Destiny ครับ ซึ้งสุดๆมากกว่า แต่ผมไม่เคนร้องไห้ให้การ์ตูน

i7-4770@3.4GHz + ASRock H87 Pro4 + Avexir DDR3 8GB + GALAXY GTX760 GC 2GB

กล่าวขอบคุณ
    1,679
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ยูเรก้าเซเว่น (พิมชื่อถูกไหมไม่แน่ใจ) เป็นเรื่องที่ดูแล้วเสียน้ำตารองมาจากสุสารหิ่งห้อยเลยสำหรับผมนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    onepiece ตอน เผาgoing marry
    SoShi & Sone Are Together Forever

ชอบFupเป็นชิวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    Tokyo Magnitude 8.0 เรื่องนี้ สุดๆ คือดูเเล้วไม่ร้องไห้ ใจเเข็งสุดๆ
    กระบวนท่ารุก ท่าพิเศษที่ 10 นางแอ่นประจัญบาน

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ไม่มีซักเรื่อง =_=

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    มีแต่น้ำตาคลอเบ้าอ่ะ K-ON!! ep 20 ครับ
    I Love Mugi >,<

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Toradora! , True Tears , Guilty Crown , Ore no Imouto

สปอยนิดๆ ไม่อยากอ่านอย่าถมสี
    Toradora! ต้องหลังๆดราม่า T^T
    True Tears สงสารโนเอะ >ถูกทิ้งอยู่คนเดียว
    Guilty Crown สงสารชู >ต้องกลายเป็นคนพิการ ตอบจบน่าจะหายไปพร้อมอิโนริ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [E]rza_Scarlet- : 17th May 2012 เมื่อ 11:12

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Kanon ทุกตอนเลยซึ้งสุดๆ T T
    ถ้อยคำจากใจ•[คนบ้าๆคนนึง]

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423

หลังจากผมดู 5 CM วันนั้นแล้ว ก็ติดตามเรื่องอื่นมาตลอดเลย ฮ่า ๆ Guilty Crown ชอบอันบนสุดแล้วครับ เรียกน้ำตาได้โหดมาก

Steins;Gate ก็ซึ้งครับผมก็น้ำตาไหลอีกแล้ว

Ano Hana เช่นกันครับ เรื่องที่ 2 ดูจาก 5 CM จุกหลายทีเลย

บางทีผมอาจจะเป็นพวกบ่อน้ำตาตื่น จิตใจอ่อนไหว ดูมาขนาดเรื่องไม่ ดร่าม่า ยังเสียน้ำตาให้เลย 5555 แล้วแต่คนน่ะครับบางคนดูก็เฉย ๆ ฮ่า ๆ

ถ้ามีอันไหนที่เรียกน้ำตาจริง ๆ ผมเอามาลงให้อีกเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    Usagi Drop ไม่ได้ถึงกับร้องไห้แค่ซึมๆ นิดนึง

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    น่า จะ ตั้ง กระทู้ว่า เมะเรื่องไหนทำให้เสียน้ำมากที่สุดนะครับ อิอิ
    . . .

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    BIBLE BLACK ALL SERIES! ครับ.

Panzerjager Panther
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Angel beats!!!!!!!!!!!!