ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2

(ไร้สาระหน่อย )คำถามน่ะ

เรื่องย่อมีอยู่ว่า
    A มี B เป็นสามีอยู่แล้วอยู่กินอยู่ด้วยกัน3ปีแต่ยังไม่ได้แต่งงานกัน A กับ B อายุห่างกันมากประมาณ 10 ปี แล้ววันนึง A ได้เจอกับ Z ซึ่ง Z เป็นรุ่นน้องของ B ที่ทำงานของสามี A แล้ววันนึง A กับ Z มีใจให้กัน ซึ่ง B สามีของ A ก็รู้มาตลอดจากพฤติกรรมของ A กับ Z เวลาอยู่ด้วยกัน วันนึง A กับ Z เกือบจะมีอะไรกัน(หลายครั้ง)แต่ B ห้ามใจได้ทุกครั้ง เพราะ Z ก็รัก B สามีของ A มากๆ(รักแบบพี่ชาย) และวันนึง Z ห้ามใจไม่ได้อยากเป็นเจ้าของ A Z เลยคิดจะแย่ง A ไปจาก B สามีของ A แต่ Z ไม่เคยทำได้ Z เลยไปบอกความจริงทั้งหมดให้ B สามีของ A ฟังแต่สามีของ A ไม่ว่าอะไร Z เลยอยากให้ ABZ กลับมาเป็นเหมือนเดิมและพูดว่า "เรื่องนั้นเป็นเรื่องของพวกคุณไปคุยกันเอง" หลังจากนั้นมา Z ตัดใจและทิ้งอนาคตของตัวเอง(ลาออกงาน) เพื่ออานาคตของ A กับ B

########

A ไม่รู้อะไรเลย ?????? ทำไมถึงชอบ Z
    B รู้ทุกอย่างแต่ทำไมไม่พูดอะไร ทำไมถึงอยากให้เป็นเหมือนเดิม
    Z ไหนๆก็เลวแล้วทำไมถึงหยุดทั้งๆที่ทำเลวต่อไปก็ได้เป็นเจ้าของ A

# # A B Z เป็นคนยังไงครับ
    # A เป็นผู้หญิง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 死者の人形。 : 28th November 2015 เมื่อ 14:28
    >>愛する

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    เป็นผู้ชายหมดทั้ง 3 คนเลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    A เป็ผู้หญิง ครับ

## ผมชอบ Anh Sohee
    >>愛する

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    Z คงสำนึกได้เเหละครับว่าตัวเองจะไปทำให้ครอบครัวเขาเเตกเเยก เเล้วคงจะรู้สึกผิดถ้าเเย่ง A ไปจาก B จริงๆ
    Z เป็นคนดีเเหละครับเเต่ความรัก(รึเปล่า)เกิดไม่เลือกเวลาครับ

B อาจจะอยากดูก็ได้เหมือนลองใจไรงี้ อันนี้ไม่รู้เเน่ชัด

Aนี้ผมไม่เข้าใจคำถาม