ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031

เวลาอัพโหลด จะทำให้เน็ตช้ามั้ยครับ

เวลาอัพโหลด จะทำให้เน็ตช้ามั้ยครับ สามารถเล่นเกม ดูหนัง ได้ปกติไหม พอดีแชร์กันหลายคนอ่ะครับ ผมใช้ Airnet 10/4

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ผมเดานะ ผมว่าไม่ช้านะเพราะคนละส่วนกัน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตอนแรกคิดว่าไม่ช้าครับ
    แต่พอลองใช้งานจิง เนต 3BB 10 MB
    ผมอัพโหลดวีดิโอ เพื่อนดูยูทูป 1080 ไม่ได้ครับ ดูหนัง 1080 ไม่ได้
    เนตแรงเหลือประมาณดูได้ 480 ยิ่งใช้หลายเครื่องยิ่งแรง
    ไม่มีความรู้แต่เดาเอาว่าฝ่ายอัพโหลดคงแย่งแบรนวิตจากฝั่งดาวโหลดครับ
    ฝากติดตามนักแคสหน้าใหม่ด้วยนะครับ กระผมนาย GunGun GreanGames นะครับ
    https://www.youtube.com/channel/UC1E...cip1si3e73j2BA

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ