ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

Lightbulb สงสัยว่าซื้อ GTAV ตอนนี้จะคุ้มไหม เพราะกลัวปีใหม่มันจะลดเยอะกว่านี้

ขอความเห็นหน่อยครับ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ถ้าไม่รีบเล่น หรือกลัวมันจะโดนแบนในไทยซะก่อน (ซึ่งไม่น่าจะเป็นไปได้) ก็รอไปก่อนครับ

ผมก็รอ รอตังเพิ่มแรม 555 ตอนนี้เลยยังไม่กด
    ผมเคยกด Skyrim Legendary ตอนลด 66% น่าจะ 800 กว่าๆ แล้วดูตอนนี้สิ 5555 (ตอนนี้ไม่ลดละ)

ถ้าอดใจรอได้ก็รอครับ ถ้าไม่รอจะเล่นละก็กดเลยครับ อิอิ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ถ้าจะซื้อมาเล่นเนื้อเรื่องก็รอลดไปเถอะครับ ไม่ต้องรีบ

แต่ถ้าจะซื้อมาเน้นออนไลน์บอกเลยว่า ซื้อตอนนี้ก็เริ่มจะสายไปแล้วครับ ผมเข้าไปเล่นล่าสุดเริ่มหาคนเล่นด้วยยากแล้ว ตอนผมเล่นใหม่ๆ ผมแอดเพื่อนไว้ 80 คนจาก crew คนไทยทั้งหมด ตอนเล่นก็มีเพื่อนออนประมาณ 20-30 คนทุกคืน แต่ทุกวันนี้ผมเข้าไปออนเจอเพื่อนคนไทยที่แอดไว้แค่ 2-3 คนเท่านั้น ขนาดภารกิจชุด low rider ที่เพิ่งออกใหม่ไม่นาน ผมตั้งห้องรอคนมาเล่นอยู่ครึ่งชั่วโมงยังได้คนไม่ครบเลย แล้วยังมีประเด็นเรื่องคนเลเวลสูงไม่อยากเล่นกับคนเลเวลต่ำอีก ในมิชชั่นยากๆ เช่น heist finale ผมเห็นหลายครั้งมากเวลาคนเลเวลต่ำๆ สัก 10-20 เข้ามา จะโดน host เตะออก เพราะเขาไม่ต้องการคนเลเวลต่ำมาเป็นตัวถ่วงทีมครับ เนื่องจากมิชชั่นพวกนี้พอใครตายคนที่เหลือก็อดเงินกันหมด ต้องมาเริ่มเล่นใหม่ ใครเลเวลต่ำเข้ามานี่พอจะเดาได้เลยว่าหมอนี่ตายก่อนแน่ๆ เพื่อตัดปัญหาก็เลยเตะออกแต่เนิ่นๆ เลย
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    แนะนำให้รอปีใหม่ครับ คาดว่า น่าจะลดเยอะกว่านี้ หรือไม่ก็น่าจะมีของแถมมั่ง เพราะนี่มันลดเหมือนกักๆ คับ ส่วนตัวผมไม่สนใจโหมด ออนไลน์อยู่แล้วเลย รอได้ ครับ
    Booker, Catch!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    จากประสบการณ์บนสตีม รอปีใหม่ครับ ลดหนัก ในรอบปีที่สุดแล้วครับ..

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณทุกท่านครับ