ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228

Exclamation ช่วยด้วยครับผมโดน แบล็คเมล์ ต้องการความช่วยเหลือครับ

เรื่องมีอยู่ว่าวันนี้ผมเข้าห้องน้ำไปแล้วโดนแอบถ่ายที่ ร.ร ตัวเอง
    แล้วผมกลับมาบ้านก็มีแชทเฟสใครไม่รู้ทักมา ว่าจะเอารูปผมไปปล่อย
    ถ้าหากผมไม่ยอมส่งรูปอวัยะเพศของผมไปให้ เขาจะเอารูปผมประจาน
    ผมได้ไปลงบันทึกประจำวันไว้เรียบร้อยแล้วครับ

ผมต้องการความช่วยเหลือ จริง ๆ ครับ ตอนนี้มันน่าจะส่งไปให้เพื่อน ๆผมละ

ผมต้องการตาม IP เขาให้ได้ครับ
    ใครต้องการช่วยผมจริง PM มาได้เลยนะครับหรือทางไหนก็ได้ที่สะดวง
    ตอนนี้ผมเครียดมาก ตัวสั่นไปหมดไม่เคยเจออะไรแบบนี้เลย
    เลือกที่จะแตกต่าง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เอิ่ม.. แจ้งความไปก็ดีแล้ว ละเมิดขนาดนั้น ถ้าโดนคดีจริงๆเอาซะให้เข็ด
    ไอคนที่มีภาพ ถึงส่งไรไปให้มันก็ไม่ลบหรอก แถมอาจเอาไปปล่อยอีก ถ้าเราให้ไปมันก็จะเอาอีก มันถือว่ากุมเราได้ละ
    ลองส่งภาพของคนอื่นไปแทนลองดู หาได้ตามเน็ต แต่หาอันเนียนๆหน่อยนะ
    รู้สึกตาม ip ไปถึงบ้านนี่คงเปนไปมะได้ แต่ตาม ip ไปถึงเฟสนี่อาจจะได้อยู่

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ estelle18 อ่านกระทู้
    เอิ่ม.. แจ้งความไปก็ดีแล้ว ละเมิดขนาดนั้น ถ้าโดนคดีจริงๆเอาซะให้เข็ด
    ไอคนที่มีภาพ ถึงส่งไรไปให้มันก็ไม่ลบหรอก แถมอาจเอาไปปล่อยอีก ถ้าเราให้ไปมันก็จะเอาอีก มันถือว่ากุมเราได้ละ
    ลองส่งภาพของคนอื่นไปแทนลองดู หาได้ตามเน็ต แต่หาอันเนียนๆหน่อยนะ
    รู้สึกตาม ip ไปถึงบ้านนี่คงเปนไปมะได้ แต่ตาม ip ไปถึงเฟสนี่อาจจะได้อยู่
    ตามไอพีเฟส ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไงนะ ต้องรอผู้เชียวชาญ
    ลองแกะรอยตามเฟสไปอ่ะ มันรู้เฟสเรา มันต้องมีทางไปต่อถึงเฟสจริงมัน แต่มันก็ไม่ง่ายนะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    คนร้าย เป็นไปได้สูงที่จะเป็นคนใกล้ตัว ลองสืบๆดูครับ ในขอบเขต ร.ร.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ estelle18 อ่านกระทู้
    อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไงนะ ต้องรอผู้เชียวชาญ

ขอบคุณครับ เจอหน้ามันผมจะเล่นให้ พรุ่งนี้ไปดูกล้องวงจรปิดอยู่ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    มีใครพอคิดวิธีที่จะตามหาตัวมันได้บ้างครับ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อายทำไมครับแค่หำเอง คนเห็นหำผมเยอะแยะไป เวลาโพสบางคนยังเอามาล้อเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ที่มาโพสต์นี่ กะเอาฮาใช่มั้ยครับเนี่ย
    ปล. แต่เห็นด้วยนะเรื่องแจ้งความแล้วลงบันทึกประจำวัน

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    แค่หำ แค่ตูดเป็นผช ไม่เห็นต้องอาย อีกอย่างโดนแอบถ่ายนิไม่ได้ถ่ายเอง กลัวไร
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ถ้ามเป็นผมนะ ถ้ามันจะเเบลก ก็เรื่องของมันดิ ผมไม่ถือของดีมีให้โชว์ 5555 เเต่ว่าเราก็อยากรู้ตัวคนทำ ละจะเล่นมันให้สาสมใจเลยทีเดียว

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมอาจจะพูดหยาบหน่อยนะครับ ขออภัย ผมเคยโดนเพื่อนแอบถ่ายสมัยเรียนช่าง แต่ตอนนั้นยังมะมี โซเชี่ยว ขนาดนี้ เลยไม่กว้างเท่าไหร่ มันเอาไปให้เด็กพาณิชดูหัวเราะขำกันใหญ่ และสุดท้าย เด็กพาณิชที่ดูคลิปผมอาบน้ำก็โดน ผม ล่อไป 3 คน เป็นเรื่องธรรมดา ของลูกผู้ชายครับ แค่เห็น ดอ ......

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    เอาไปให้ผู้หญิงดูไม่น่ากลัวเท่าไร แต่ถ้าเอาไปให้ผู้ชายดูนี่น่ากลัวแฮะ -.-

กล่าวขอบคุณ
    201
    ผมหาตัวมันเจอแล้วนะครับ สรุปแล้วเป็นคนใกล้ตัวผมครับ เพื่อนเก่าเลยแหละครับ
    หาตัวมันมา 2 วันตามจากหมายเลขตู้โทรศัพท์ได้ผลจริง ๆ ครับ
    เหลือแค่ไปเอาหลักฐานจากกล้องวงจรปิด ครับ
    ผมบอกเพื่อน ๆ ไปว่ามันเป็นคนทำแต่ไม่มีใครเชื่อเลยครับ ว่านักเลงอย่างมันจะทำแบบนี้ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ถ้ามันเอาไปให้พวกผู้ชายผู้หญิงดู ก็อย่าไปซีครับ ชนมันเลย แต่มันเอาไปแจกพวกเกย์ถึกนี่ น่ากลัว +อันตรายอยู่ -w-
    ปล. เพื่อนเริ่มชอบสายแปลกเปล่า ถ่ายของเราไปดูทำไมฟะ อันนี้น่ากลัวสุดยิ่งคนใกล้ชิด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เด็กๆอาจมองสนุก แต่ผู้ใหญ่ผู้ปกครองจะมองแบบนี้ไม่ใช่เรื่องเล่น ๆ เป็นถึงการละเมิดสิทธิ์ส่วนบุคคลแถมมาข่มขู่ กลั่นแกล้งไม่เปิดเผยตัวตน เล่นกับเพื่อนสนิทในกลุ่มอำกันก็ว่าไปอย่าง เจ้าของเอาเรื่องฟ้องร้องติดคุ๊กนะจ๊ะ ไม่ขำแต่อย่างใด

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    เอิ่ม ตั้งสติหน่อยสิครับ มัวแต่อายปิ๊กกะจู้จนสติสตังไปหมดละ คำพูดของมันเองก็มีช่องโหว่อยู่นะ ถ้ามันมีรูป/คลิปลับของคุณจริง ๆ
    มันจะมาขู่เอารูปปิ๊กกะจู้ของคุณอีกทำไมละ น่าจะไม่ได้ถ่ายจริงแต่หลอกเอา หรือแอบถ่ายจริงแต่ไม่ชัดจนดูไม่รู้เรื่องมากกว่ามั้งครับ
    แล้วสาเหตุที่คุณกลัวและอายจนตัวสั่นนี่เพราะกลัวคนอื่นเห็นปิ๊กกะจู้? แค่นั้นเหรอ แน่ใจนะว่าคุณไม่ได้ทำอย่างอื่นที่ทำให้มันอ้างว่า
    จะเอามาประจานได้อย่างเช่น 18+
    สาวเแหนมในห้องน้ำโรงเรียน เป็นต้น
    ถ้าคุณแค่เข้าห้องน้ำปกติจะอายอะไรละครับ บางอย่างก็อย่า
    กลัวจนเว่อร์เกินไป ใช้สตินิดนึง ถ้ามันมีของขนาดนั้นมันขออะไรที่ดีกว่านั้นจากคุณไม่ดีกว่าเหรอ อย่างเช่น เอิ่ม ไม่อยากพิมพ์อะ มัน...
    เอิ่ม สปอยละกัน 18+
    อย่างขอฟีเจอร์ริ่ง หรือ ดูดไอติมเป็นต้น
    เวลาแบบนี้แหละครับที่ต้องตั้งสติ สติมาปัญญาเกิด
    คำพูดคนมันมีช่องโหว่เสมอแหละ แค่หามันให้เจอก็พอ แต่ก็นะถึงขนาดโดนแอบถ่ายเลยนี่แสดงว่าต้องหน้าตาดี หรือหุ่นดี หรือทั้งสอง
    อย่างสินะ แต่สงสัยอะจะอายอะไรกับอิแค่รูปนั่งส้วมแค่นั้น รึคุณปิ๊กกะจู้เล็ก อะล้อเล่นนะ อย่าเครียดนะ
    ส่วนเรื่องตาม IP มันไม่ได้ง่ายขนาดนั้นหรอกนะครับ ต้องขอหมายศาลอะไรต่อมิอะไรเยอะแยะ มันไม่ใช่จะทำก็ทำได้เลยนะ
    ส่วนถ้าจะเอาความดำเนินคดีจริง ถ้าอีกฝ่ายเป็นผู้เยาว์เหมือนกันก็ไม่ติดคุกหรอกครับ แต่จะเรียกผุ้ปกครองมาเคลียร์กันมากกว่า
    นี่แค่ข่มขู่มันจิ๊บ ๆ ครับ ผมเคยได้ยินคดีแนวนี้แต่แรงกว่านี้หลายเท่ายังมีอีกเยอะ จขกท.ผ่านมันไปให้ได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 7th December 2015 เมื่อ 05:38

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    เอิ่ม ตั้งสติหน่อยสิครับ มัวแต่อายปิ๊กกะจู้จนสติสตังไปหมดละ คำพูดของมันเองก็มีช่องโหว่อยู่นะ ถ้ามันมีรูป/คลิปลับของคุณจริง ๆ
    มันจะมาขู่เอารูปปิ๊กกะจู้ของคุณอีกทำไมละ น่าจะไม่ได้ถ่ายจริงแต่หลอกเอา หรือแอบถ่ายจริงแต่ไม่ชัดจนดูไม่รู้เรื่องมากกว่ามั้งครับ
    แล้วสาเหตุที่คุณกลัวและอายจนตัวสั่นนี่เพราะกลัวคนอื่นเห็นปิ๊กกะจู้? แค่นั้นเหรอ แน่ใจนะว่าคุณไม่ได้ทำอย่างอื่นที่ทำให้มันอ้างว่า
    จะเอามาประจานได้อย่างเช่น 18+
    สาวเแหนมในห้องน้ำโรงเรียน เป็นต้น
    ถ้าคุณแค่เข้าห้องน้ำปกติจะอายอะไรละครับ บางอย่างก็อย่า
    กลัวจนเว่อร์เกินไป ใช้สตินิดนึง ถ้ามันมีของขนาดนั้นมันขออะไรที่ดีกว่านั้นจากคุณไม่ดีกว่าเหรอ อย่างเช่น เอิ่ม ไม่อยากพิมพ์อะ มัน...
    เอิ่ม สปอยละกัน 18+
    อย่างขอฟีเจอร์ริ่ง หรือ ดูดไอติมเป็นต้น
    เวลาแบบนี้แหละครับที่ต้องตั้งสติ สติมาปัญญาเกิด
    คำพูดคนมันมีช่องโหว่เสมอแหละ แค่หามันให้เจอก็พอ แต่ก็นะถึงขนาดโดนแอบถ่ายเลยนี่แสดงว่าต้องหน้าตาดี หรือหุ่นดี หรือทั้งสอง
    อย่างสินะ แต่สงสัยอะจะอายอะไรกับอิแค่รูปนั่งส้วมแค่นั้น รึคุณปิ๊กกะจู้เล็ก อะล้อเล่นนะ อย่าเครียดนะ
    ส่วนเรื่องตาม IP มันไม่ได้ง่ายขนาดนั้นหรอกนะครับ ต้องขอหมายศาลอะไรต่อมิอะไรเยอะแยะ มันไม่ใช่จะทำก็ทำได้เลยนะ
    ส่วนถ้าจะเอาความดำเนินคดีจริง ถ้าอีกฝ่ายเป็นผู้เยาว์เหมือนกันก็ไม่ติดคุกหรอกครับ แต่จะเรียกผุ้ปกครองมาเคลียร์กันมากกว่า
    นี่แค่ข่มขู่มันจิ๊บ ๆ ครับ ผมเคยได้ยินคดีแนวนี้แต่แรงกว่านี้หลายเท่ายังมีอีกเยอะ จขกท.ผ่านมันไปให้ได้นะครับ
    มันรูปผม จริง ๆ เลยแหละครับเห็นหน้าครึ่งนึงได้
    มันบอกจะเอาไปลงในกลุ่มไลน์
    แต่ผมว่ารูปคลิปตอนถ่ายหนัก ใครจะดูเนี่ย
    แล้วอีกอย่างมันถ่ายข้างหน้าด้วยครับ ผมอยู่ภาคเหนืออากาศยิ่งหนาว ๆ แหม่ ๆดูเล็กเลยสิครับ
    ทำไมไม่ถ่ายข้าง ๆ ฟะ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THewOVer อ่านกระทู้
    มันรูปผม จริง ๆ เลยแหละครับเห็นหน้าครึ่งนึงได้
    มันบอกจะเอาไปลงในกลุ่มไลน์
    แต่ผมว่ารูปคลิปตอนถ่ายหนัก ใครจะดูเนี่ย
    แล้วอีกอย่างมันถ่ายข้างหน้าด้วยครับ ผมอยู่ภาคเหนืออากาศยิ่งหนาว ๆ แหม่ ๆดูเล็กเลยสิครับ
    ทำไมไม่ถ่ายข้าง ๆ ฟะ
    ผมว่าแทนที่คุณจะอายปิ๊กกะจู้ของคุณ มันต่างหากที่ควรจะอายว่าเป็นพวกโรคจิตแอบถ่ายคนนั่งขี้อะไรแบบนั้น
    ไม่ทราบว่า ได้ไปแจ้งทางโรงเรียนหรือยัง อย่างครูประจำชั้นหรือครูฝ่ายปกครองอะไรแบบนั้น พฤติกรรมของคน ๆ นี้
    มันไม่ธรรมดาแล้วนะครับ โรคจิตลามกต่ำทรามพอสมควรเลย แบบนี้ต้องให้โรงเรียนช่วยจัดการหรือประจานด้วยครับ
    และถ้าเป็นไปได้นี่ต่อยให้ตาปูดเลยก็ดีนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 7th December 2015 เมื่อ 20:02

กล่าวขอบคุณ
    1
    เอารูปตอนถ่ายไปประจานนี่ มันไม่เกี่ยวกับว่าเราตะต้องอายหรือไม่อายแล้ว มันเหมือนละเมิดกันเกินไป เอาเรื่องแล้วดีด กะเจี้ยวมันเลย