ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1

ถามเรื่องการ Redeem Uplay

คือผม Redeem เกม AC:S ไปครับ แล้วดันเอาที่โค้ด 1 ไปรีซ้ำอีก เลยได้มา เป็นเกม2อัน

มันพอจะแก้ได้ไหมครับ ถามใน Uplay ก็ไม่ตอบ ตั้งถามไป3-4วันล่ะ

หรือผมต้องเสียเกมไป1คีทิ้งเลยใช่ไหมครับ

***ใครเล่นRainbow แอดมาได้นะครับ

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    ดันหน่อยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ถ้า key เดียวแล้ว กด redeem ซ้ำเป็นความผิดพลาด ระบบครับ
    ถ้าบอกเอา 2 key ไป redeem ซ้ำ ซวยครับรีบติดต่อขอ key คืน 1 อัน

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ finfun อ่านกระทู้
    ถ้า key เดียวแล้ว กด redeem ซ้ำเป็นความผิดพลาด ระบบครับ
    ถ้าบอกเอา 2 key ไป redeem ซ้ำ ซวยครับรีบติดต่อขอ key คืน 1 อัน
    ตั้งถามไปหลายวันแล้ว Uplay ไม่ตอบสักที -0-

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    Support Uplay ห่วยมาแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ ลองติดต่อหลายๆช่องทางดูครับ