ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307

[1-PART] LIGHTNING RETURNS - FINAL FANTASY XIII (CODEX) - 2015 [FULL | USERSCLOUD | UPTOBOX | FREE.FR | DIRECT LINK ] แรงเต็มสปีด!!!

เหตุการ์ณหลังจากการล่มสลายของนครลอยฟ้า Cocoon ที่ตกลงสู่พื้นดิน มนุษย์ชาติจะต้องเริ่มต้นชีวิตใหม่ในแผ่นดิน Gran Pulse ที่ป่าเถื่อนและไม่คุ้มเคย โดยจะเรียกยุคใหม่นี้ว่า After fall (ศักราชใหม่หลังการล่มสลายของโคคูน ) โดยได้รวมตัวกันสร้างเมืองใหม่เมืองแรกขึ้นมาคือ เมือง Neo Bodhum แต่ก็จะเกิดผลกระทบที่ทำให้ทุกสิ่งทุกอย่างไม่เหมือนเดิมคิดการเกิดขึ้นของ มิติคู่ขนาน Valhalla ซึ่งเป็นดินแดนมิติแห่งความตาย

Lighting ก็หายสาปสูญไปหลังจากที่พยายามเข้าช่วยเหลือ Vanilla และ Fang ที่ต้องกลายเป็นคริสตัลจนเธอต้องหลุดเข้าไปในมิติ Valhalla จากการบิดเบี้ยวของมิติเวลาที่เรียกว่า Time Paradox จนทำให้ทุกคนคิดกันว่า Lighting นั้นได้ตายไปแล้ว มีเพียง Sarah น้องสาวของเธอเท่านั้นที่ยังมั่นใจว่า Lighting และ Snow จะกลับมาตามที่เคยสัญญาเอาไว้...

USERSCLOUD
    UPLOADING...

*** UsersCloud ลงชื่อเข้าใชก่อนจะดาวน์โหลดได้เต็มสปีด!!

FREE.FR
    1-PART

DIRECT LINK
    1-PART

แบบแบ่งพาร์ท

DIRECT LINK
    Size : 19.22 GB | 4 GB X 5 Parts
    PART-1-:-PART-2-:-PART-3-:-PART-4
    -:-PART-5-:-

REPACK 1-PART 7.6 GB

UPTOBOX -:- USERSCLOUD

No Pass

1. เบิร์น หรือ เมาท์ ไฟล์
    2. ติดตั้งเกมส์
    3. ก๊อปปี้ไฟล์ Crack ทุกไฟล์จากโฟลเดอร์ CODEX ไปวางยังไดรว์ที่ติดตั้งเกม
    4. มาจอยกันๆ...

++ เล่นแล้วอย่าลืมมายืนยันให้นะครับ ++

อย่าลืมกดเป็นกำลังใจให้กันนะครับ

สร้างรายได้โดยไม่ต้องลงทุนสนใจคลิที่โฆษณาด้านล่างเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 19th December 2015 เมื่อ 07:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

ทำไมภาพมันเป็นแบบนี้อ่ะครับ T_T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย painisme : 12th December 2015 เมื่อ 11:56

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ขอบคุณครับเล่นได้ 100%

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ painisme อ่านกระทู้

ทำไมภาพมันเป็นแบบนี้อ่ะครับ T_T
    ขอ Spec คอมพ์หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    Intel i5 2540M 2.60 GHz
    AMD Radeon HD 6470M
    RAM 4GB
    เหลือที่ว่างอีกประมาณ 100GB

ล่าสุดเล่น Tales of Zestiria ไม่มีปัญหาครับ

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ painisme อ่านกระทู้
    Intel i5 2540M 2.60 GHz
    AMD Radeon HD 6470M
    RAM 4GB
    เหลือที่ว่างอีกประมาณ 100GB

ล่าสุดเล่น Tales of Zestiria ไม่มีปัญหาครับ
    การ์ดจอรุ่นเดียวกันเลยครับ

ีอาการเดี่ยวกัน ..

วิธีแก้ ก็อัพเดตไดรเวอร์การ์ดจอครับ จากเวปของ amd

กล่าวขอบคุณ
    175
    เพิ่ม Repack ครับแรงเต็มสปีดเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meltifilish อ่านกระทู้
    การ์ดจอรุ่นเดียวกันเลยครับ

ีอาการเดี่ยวกัน ..

วิธีแก้ ก็อัพเดตไดรเวอร์การ์ดจอครับ จากเวปของ amd
    ผมก็คิดว่างั้น 555

ตอนนี้ผมลงแล้ว แต่ยังติดงานอยู่ ไว้เสร็จงานจะกลับมายืนยันนะครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread