ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 333

Farcry4 Skidrow หยิบปืนแล้วหลุด

มีใครเคยเจอบ้างครับ ระเบิดตูมตามแค่ไหนไม่หลุด พอหยิบปืนปั๊บ หลุดออกทันที เป็น crack ของ Skidrow อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ติดตั้งไดร์เวอร์การ์ดจอรุ่นล่าสุดแล้วยังครับบอกเสป็กเครื่องคอมฯท่านหน่อยก็ดีครับตอบไม่ถูก
    คอมฯกากๆ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kojimisu อ่านกระทู้
    ติดตั้งไดร์เวอร์การ์ดจอรุ่นล่าสุดแล้วยังครับบอกเสป็กเครื่องคอมฯท่านหน่อยก็ดีครับตอบไม่ถูก
    หยิบปืนน่าจะเป็นที่เกมมั้ยอะครับ ผมว่าสเปกไม่เกี่ยวนะ

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ลอง Repair เกมส์ดูคับ หรือตรวจสอบไฟลล์ที่โหลดมาอีกที
    ของผมโหลดแบบ Bit มาก็เป็น อยู่ๆค้าง ลงได้ปกติทุกอย่าง แต่พอลองตรวจสอบไฟลล์มันโหลดได้ 99.8% ไปโหลดเพิ่มอีกหน่อย แล้วลงเกมส์ลงแคร๊กใหม่ หายดีคับ
    ปล.Version 1.10.0
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    หยิบปืนน่าจะเป็นที่เกมมั้ยอะครับ ผมว่าสเปกไม่เกี่ยวนะ

นั่นแหละครับ ถ้ามันเพราะSpec คงหลุดตั้งแต่ระเบิดตูมแรกตอนที่ออกมาละ ผมคิดว่าเป็นเพราะเกมอ่ะครับ driver การ์ดจอผมลองติดตั้งล่าสุดแล้วก็ยังไม่หาย สงสัยต้องลองโหลดใหม่ กะว่าจะเอามาลองSpec ซักหน่อย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ลองหาแคร็กค่ายอื่นมาลงดูครับ ถ้าไม่หายก็คงเป็นที่ตัวเกมคงต้องหาโหลดใหม่