ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 182

พ่อโมโหร้าย ชอบทำลายข้าวของ

ตามหัวข้อแหละครับพ่อผมเป็นคนอารมณ์ร้ายเวลาโมโหจะชอบตะโกนทำลายข้าวของ
    เวลาใจดีก็ใจดีเหมือนคนปกติทั่วไป
    ทำให้ผม****รู้สึกสับสนและเสียใจมาก เคยเจอกันบ้างไหมครับ

ปล.ไม่มีอะไรครับแค่อยากระบายเฉยๆ;-;
    [Red Hood]

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    พ่อผมตอนหนุ่มๆนี้ เวลาโมโหร้ายนี่ตีจนเนื้อแตกเลย 555555 โหดมาก

คนสมัยก่อนอ่ะเนอะ มีความคิดแบบโบราณ รักวัวให้ผูกรักลูกให้ตี ผมนี้โดนจนอ่วม ตอนเด็กๆผมก็ใช่ย่อย ซนมากเหมือนกัน

แต่ตอนนี้แก่ อายุ 60 หมดฤทธิ์ ไม่ดุแล้ว คอยถามหาแต่ลูกๆ อยากให้ไปเยี่ยมไปหา
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เหมือนกัน ประมานว่า หัวโบราณ ครับ มือถือ andoird ios ยังหาว่า ยุ่งยากวุ่นวาย เพราะไม่ตามเทคโนโลยี เอง ทั้งๆที่ เทคโนโลยี มีบทบาทใน ชีวิต คนทั่วโลก มากขึ้น!!!!

ผมก็ เบื่อ!!!! แต่รอ เรียน จบ หางาน ทำ จะได้ไม่ รำคาญ!!!!!!!!! ทนๆไป วันๆ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    เหมือนกันครับแค่เราไม่เถียงทำตัวนิ่ง ๆ เดี๋ยวเขาก็หายเองครับ
    FC'โหดสสัด V2

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่ว่ายังไง เข้าก็เป็น พ่อคุณครับ อย่าไป รำคาญ เขาเลย มันก็มีกันบ้าง แต่ก็ไม่ต้องแสดงอาการขนาด คห 2

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่ว่าจะดีจะเลวยังไง
    พ่อแม่ก็มีแค่คนเดียวในโลกครับ
    ทำดีได้ อดทนได้ก็ทำไปเถอะครับ เดี๋ยวจะมาเสียใจทีหลังแบบผม
    แล้วพ่อแม่ก็มีที่พึ่งพาแค่ลูกหลานยามแก่เท่านั้นแหละครับ
    สู้ๆอดทน พยายามอย่าทำให้เขาโมโหก็พอครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 105

ขำ ๆ ครับ พยายามอดทน อนกลั้นไว้ครับ เดี๋ยวมันก็จะผ่านไปเอง

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ถ้าไม่ไหวจริงๆ ขอไปอยู่กับญาติได้มั้ยล่ะครับ ผมเองก็เคยผ่านจุดนั้นมาเหมือนกัน พอจะเข้าใจ

เพราะบางครอบครัวก็มีปัญหาแบบนี้จริงๆ ถ้าเราเปลี่ยนแปลงอะไรไม่ได้ และทนไม่ไหวแล้ว ก็ควรถอนตัวออกมาครับ แยกกันอยู่ไปเลย

แต่ไม่ได้ทอดทิ้งนะ ยังไปมาหาสู่กัน แค่แยกกันอยู่เฉยๆ ถ้าอยู่ด้วยกันมันเสียสุขภาพจิตก็ต้องทำแบบนี้แหละ

ผมก็เคยเป็นเด็กมีปัญหามาก่อน ที่บ้านทะเลาะกัน ไม่เว้นแต่ละวัน เสียสุขภาพจิตมาก นอนฝันร้ายอยู่บ่อยๆ ต้องให้ญาติรับตัวไปอยู่ด้วยครับ

รู้สึกชีวิตเปลี่ยนไปเลย ดีขึ้นมาก ชีวิตเรา เรากำหนดเองครับ อย่าไปจมกับความทุกข์ซ้ำซากจำเจ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    แจ้งความเลยครับ ข้อหาทำลายของภายในบ้าน
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แต่ก่อนพ่อผมก็ดุครับ แต่พอผมโตขึ้น พ่อก็วัยทองขึ้น กลับกลายเป็นผมเองที่โวยวายพ่อ

คือวัยทองอ่ะครับ จะพูดไปเรื่อยๆ พูดวนไปวนมา แบบสักพักก็ถามแล้วถามอีกถามซ้ำ ทำให้บางทีผมหัวร้อน 555+ โฮะพ่อ ถามอีกแล้ว .. อัลลลไรรของพ่อเนี่ย *0*

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ตีมึนครับ นึกออกไหม ตีมึนๆไป ช่วยได้จริง
    แบบคิดในหัวเสมอว่า ช่างมัน มึนๆไปตามมีตามเกิด
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    ถ้าเกิดพ่อทำลายข้าวของอีก ให้จับตาดูดีๆเลยครับ รอจังหวะเค้าพังนู่นพังนี่เสร็จ เค้าจะหัน ฟ๊าบบบบ !!! มาทางเรา จังหวะนั้นหละครับ เค้าจะมาลงที่เรา
    ทีนี้หละครับ เป็นช่วงของเราละ พอโจมตีมา เราก็เค้าเตอร์สวนเลยครับ !@#$% เสร็จทีนี้พ่อเราจะติดสตั้นไปประมาณ 2วินาที จังหวะนั้น เราก็หาอะไรฟาดซ้ำไปอีกทีเลยครับ เอาให้สลบ
    แล้วก็หาเชือกมัดไว้ครับ พอฟื้นมาได้สติ ก็ค่อยมานั่งจับเข่าคุยกัน ลองดูนะครับ ไม่เสียหายอะไร 55555555

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    ลูกผู้ชายเหมือนกัน ลองนั่งจับเข่าคุยกันจริงๆจังๆดูครับ ผมเป็นกำลังใจให้ สู้ๆ
    อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน