ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ทำไม GTA V ONLINE ทำไมของผมไม่ขึ้น มิชชั่นอะครับ

ทำไม GTA V ONLINE ทำไมของผมไม่ขึ้น มิชชั่นอะครับ แล้วของคนอื่นทำไมมันมีอะครับมันจะเป็นสีฟ้าๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    MISSION HIEST ครับที่ขึ้น ส่วน mission เฉยๆ คุณต้องไปกดรับก่อน กดที่ menu แล้ว mission ประมาณนี้จำไม่ได้ล่ะไม่ได้เล่นนาน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    GTA V ONLINE (แท้)

http://socialclub.rockstargames.com/crew/hewpentakii

รับคนเข้า Crew คราบ เน้น ฮา ไปกันเป็นทีม ทุกคนต้องมีสีประจำตัวนะครับ

สมาชิคตอนนี้มี 4 คน

KvasirZ : Blue

nuesupol1024 : Orange

som_tuy : Green

nattanan2546 : purple

::ติดต่อ::

Garena : lazils01 [อาท] / nuesupol255 [บอล]

Steam : KvasirZ [อาท]

SocialClub : KvasirZ
    (แอดมาได้นะครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hezel : 30th December 2015 เมื่อ 09:30

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    มันซ่อนเอาไว้ครับ วิธีเปิดมันอยู่ใน Menu กดตัว M หาดู แถวนั้น อยู่หมวด Event มั้งถ้าจำไม่ผิดก็กด all ให้หมด มันก็จะขึ้น

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    GTA V ONLINE ที่ทำภาระกิจเนี่ย มันทำได้กี่คนหรอ กลัวว่าจำกัด 4 เดียวเพื่อนบางคนไม่ได้เล่น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hezel อ่านกระทู้
    GTA V ONLINE (แท้)

http://socialclub.rockstargames.com/crew/hewpentakii

รับคนเข้า Crew คราบ เน้น ฮา ไปกันเป็นทีม ทุกคนต้องมีสีประจำตัวนะครับ

สมาชิคตอนนี้มี 4 คน

KvasirZ : Blue

nuesupol1024 : Orange

som_tuy : Green

nattanan2546 : purple

::ติดต่อ::

Garena : lazils01 [อาท] / nuesupol255 [บอล]

Steam : KvasirZ [อาท]

SocialClub : KvasirZ
    (แอดมาได้นะครับ)
    ขออยู่ด้วยหน่อยครับ
    ร้กเธอที่สุด

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    GTA V ONLINE ที่ทำภาระกิจเนี่ย มันทำได้กี่คนหรอ กลัวว่าจำกัด 4 เดียวเพื่อนบางคนไม่ได้เล่น
    แล้วแต่มิชชั่นครับ เล่นได้ตั้งแต่ 1-8 คนก็มี แต่ถ้าเป็น heist ต้องสี่คนเท่านั้น ห้ามเกินห้ามขาด
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz