ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,562

Breath of Fire 6 เผยวันเปิดตัวสำหรับแอนดรอยด์และเวอร์ชั่น PC ในญี่ปุ่นแล้ว

Breath of Fire 6 เผยวันเปิดตัวสำหรับแอนดรอยด์และเวอร์ชั่น PC ในญี่ปุ่นแล้ว

หลังจากที่ได้มีการล่าช้าในการเปิดตัวมาแล้ว ในที่สุด Capcom ก็ได้ประกาศวันเปิดตัวเสียทีสำหรับเกม Breath of Fire 6 ทั้งในเวอร์ชั่น แอนดรอยด์และ PC (เล่นบนบราวเซอร์) โดยจะเปิดตัวในวันที่ 24 กุมภาพันธ์ปีหน้านี้ สำหรับ iOS จะตามมาในเดือนมีนาคม ตัวเกมเป็นครอสแพล็ตฟอร์มทำให้ผู้เล่นสามารถเจอกันได้ทั้ง 3 แพล็ตฟอร์มเลยครับ

Video CR.MMO Culture

ผู้เล่นสามารถเข้าเล่นครั้งแรกในวันที่ 19 – 22 กุมภาพันธ์โดยที่ข้อมูลทั้งหมดจะถูกนำมาใช้ในวันเปิดตัวอย่างเป็นทางการด้วยเช่นกัน Breath of Fire 6 นั้นเป็นภาคต่อของซีรี่ย์ “Breath of Fire” จริงๆ โดย Capcom ได้ตัดสินใจเปลี่ยนจากการลงให้คอนโซลมาเป็นมือถือแทน พร้อมพ่วงไปด้วยบราวเซอร์บน PC และทาง Capcom ยังได้ร่วมทีมกับทาง KOTOBUKIYA เตรียมปล่อยฟิกเกอร์ตัวละครหลักออกจำหน่ายอีกเช่นกัน

Video CR.MMO Culture

ที่มา.http://www.juropy.com/2015/12/breath...8%9A%E0%B9%81/

CR.www.juropy.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

デュラララ!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,468
    FF,DQ,BoF ก็มาแล้ว Chrono Trigger ไม่มาเเล้วหรอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ XBOX_PSP อ่านกระทู้
    FF,DQ,BoF ก็มาแล้ว Chrono Trigger ไม่มาเเล้วหรอ
    ผมว่าคุณหมายถึงเกม ซีรีย์ Chrono แน่เลย ผมว่าคงไม่มีแล้วล่ะครับ เขายุบโปรเจค Chrono เมื่อนานมาแล้ว (กะทำ Chrono Break แต่ยุบไป)

ถ้าอยากเล่น Chrono Trigger เล่นอิมู SNES หรือไม่ก็ อิมู PSX ได้ครับ หาโหลดเอา ผมเล่นจบละ สนุกดี

อีกอย่าง BOF แคปหมู ทำนะครับ ไม่ใช่ค่ายเหลี่ยม (หากผิดประเด็นขออภัย)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    chono trigger นี่ตำนานเลยนะเป็นเกม ที่ชอบมาที่สุดเกมนึงเลย ย้อนเวลา ไปอนาคต แถมมีอีเวทแปลกๆให้ทำ เช่นขับรถแข่ง ขุดสมบัติ ผมคิดว่ามันเป็นอะไรที่แปลกมากเลยนะในสมัย snes บีส ออฟ ไฟ เคยเล่นภาค2 ภาคเดียว ก็สนุกดีนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: