ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498

(ผิดหมวดขออภัยครับ) ปัญหาเกี่ยวกับการเชื่อมต่อไวไฟ Notebook

คือผมเพิ่งซื้อ Notebook มาใหม่ครับ แล้วก็ลง Windows8.1 pro เอง ซึ่งไม่เคยใช้ตัวนี้มาก่อน ไม่ทราบว่าเป็นทร่ไดร์เวอร์รึป่าวนะครับ เชื่อมต่อแล้วล้มเหลวเฉยย ดังรูปเลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    search-->control panel--> driver manager-->network adapters-->เลือกตัวที่มันมีคำว่า network adapter ต่อท้ายอ่ะ-->คลิกขวามันแล้วกด update driver software-->เลือก browse my computer for......-->คลิก let me pick from a list.....-->ดับเบิลคลิกที่ตัวที่มันมี network adapter ต่อท้ายอ่ะ จากนั้นมันก็จะ update เสร็จแล้วก็ restart เปิดมาก็จะปกติ

ลองดูนะ ไม่รู้ว่าได้หรือปล่าว ก็อบเขามาอีกที

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,122
    เดี๋ยวจะลองดูครับ ตอนนี้ขอนอนแปป ง่วงมาก ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ ฝันดีนะ
    อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน

กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ไม่หายครับผม ก็ยังต่อไวไฟไม่ได้ แต่ต่อสายแลนเล่นเน็ตได้นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ไอรูป Win8 Pro 9600 น่ะ ยังไม่ได้ Active วินโดรืเปล่า?

-----------

ลองเปลี่ยนรูปแบบการเข้ารหัสดู WPK2 อะไรประมานนี่ละ ไม่รู้ว่ามีอะไรบ้าง 555---เอาตัวสั้นๆ -.-*