ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

ทำไมCPUทำงานมากขนาดนี้ครับเนี่ยมีรูปๆ

ปกติมัน 30-40 กว่าๆเอง

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ไม่ลองติ๊กในช่อง Show Processes From all Users ละครับ จะได้ดูทั้งหมดว่าอะไรที่มันกินอยู่อีก 20% กว่าๆ ส่วนอีก 25 % ที่กินอยู่ Processes ที่ชื่อว่า Raptr_im นั้นคงมาจากตัว AMD ซึ่งเจ้าของเครื่่องเองคงต้องดูว่ามันผิดปกติมั้ยถ้าผิดปิดก็แก้ไปตรงตัวการ์ดจอละครับ ผิดพลาดอะไรขออภัยด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KuroroX : 3rd January 2016 เมื่อ 08:58 เหตุผล: คำผิด
    < My Life And My Game >

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KuroroX อ่านกระทู้
    ไม่ลองติ๊กในช่อง Show Processes From all Users ละครับ จะได้ดูทั้งหมดว่าอะไรที่มันกินอยู่อีก 20% กว่าๆ ส่วนอีก 25 % ที่กินอยู่ Processes ที่ชื่อว่า Raptr_im นั้นคงมาจากตัว AMD ซึ่งเจ้าของเครื่่องเองคงต้องดูว่ามันผิดปกติมั้ยถ้าผิดปิดก็แก้ไปตรงตัวการ์ดจอละครับ ผิดพลาดอะไรขออภัยด้วยครับ
    โปรเเกรมที่มี Raptr คือเกี่ยวกับVGA หรอครับปิดมันได้มั้ย

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    ทำไมไม่ใช้ AMD Radeon Software Crimson
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    นี้คือทั้งหมดครับ ช่วยผมดูได้มั้ยครับ ว่ามีอันไหนที่ไม่น่าจะรันในคอมเราถ้ามันปกติ
    เเล้ว AMD Radeon Software Crimson นี้คืออะไรครับช่วยอะไรได้

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เวลาใช้ bluestacks เสร็จ ก็ไปปิด process ด้วยครับ จะช่วยลดการทำงาน cpu
    เวลาผมใช้ก็จะปิดทุกครั้ง ถ้าไม่ลืมนะ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    เวลาใช้ bluestacks เสร็จ ก็ไปปิด process ด้วยครับ จะช่วยลดการทำงาน cpu
    เวลาผมใช้ก็จะปิดทุกครั้ง ถ้าไม่ลืมนะ
    โอ้วจริงๆด้วครับ ก็เห็นbluestacksนะเเต่ไม่กล้าปิดกลัวไปทำให้มันพังนะครับ ตอนนี้ปกติละ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    โปรเเกรมที่มี Raptr คือเกี่ยวกับVGA หรอครับปิดมันได้มั้ย
    ผมนี่ลบทิ้งเลยครับ

ตอนติดตั้งผมไม่เอามันอะ เกะกะ - -*

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    Raptr เป็นโปรเเกรมเก็บชั่วโมงเกม สะสมชั่วโมงเกมไปเป็นแต้มแลกเกม เข้าไปดู้ในเว็บได้เลยว่ามีเกมอะไรที่เเลกได้บ้าง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mostwall อ่านกระทู้
    Raptr เป็นโปรเเกรมเก็บชั่วโมงเกม สะสมชั่วโมงเกมไปเป็นแต้มแลกเกม เข้าไปดู้ในเว็บได้เลยว่ามีเกมอะไรที่เเลกได้บ้าง
    ไปดูละครับ ได้2800กว่าๆลบไปละ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ไปดูละครับ ได้2800กว่าๆลบไปละ
    ขอโทษครับตอนแรกผมเห็นไม่เต็มนึกว่าเป็นตัวไดร์ที่มาจากตัวการ์ดจอ AMD สะอีก
    < My Life And My Game >