ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179

งบไม่เกิน 500 อยากได้จอย xinput หาซื้อได้ตามห้างคอมทั่วไปครับ

งบไม่เกิน 500 อยากได้จอย xinput สั่นได้
    แล้วก็ไม่ต้องสั่งซื้อตามเว็บ
    มีใครเคยเดินตามห้างแล้วเจอตัวดี ๆ มั่งไหมครับ ตามฟอร์จูนทาวน์ไรงี้
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    จอยกากๆที่มันราคาไม่เกิน 500นี่ผมไม่รู้ว่า fifa 16 มันจะเล่นอนาล็อกขัวได้ไหมนะ แต่ที่ผมลองมา 200-500 ใช้ไม่ได้สักอัน

ตามห้างส่วนมากก็เป็นพวก oker กับยี่ห้อจีนกากๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ขอโทษนะครับที่มีปัญญาซื้อได้แค่จอยกากๆ
    แล้วก็ไม่ได้เล่น fifa อะครับเพราะไม่ชอบ คงไม่มีปัญหา
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    Logitech F310
    ผมซื้อจากร้านเจ๊เล้ง...(น่าจะอ่านแบบนี้นะ)
    ได้มาประมาณ 600 กว่าบาทครับ ร้านอื่นก็อาจจะ + - ไปอีก

แต่ถ้าไม่ไหวจริงๆ ลองดูจากร้านนี้ครับ http://www.joystickthai.com/ ร้านอื่นผมก็ยังไม่ได้ดูด้วย แต่ก็ราวๆนี้ครับ