ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

เข้าVindictus แล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ T^T

ทำไงดี งงมาก เวลาจะรับของในตู้จดหมายในเกมก็ต้องรอ 4-5นาที แล้วก็ขึ้นข้อความแบบนี้อีก เล่นที่บ้านไม่เคนเข้าร้านเลยครับ

[IMG][/IMG]

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    เป็นกันทุกรายครับ

ธรรมดาครับ อย่าเพิ่งตกใจ 5555

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    อย่าตกใจน้องบ่าว พี่ก็เป็นประจำนิ คอมมันจะสุ่ม IP ใหม่ตลอดเวลาเราเปิดเครื่อง อย่าตกใจ เป็นกันเพนิ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    นอกเรื่องหน่อย คนเยอะมั้ย เคยเล่นนอกแล้วมันส์ มาเล่นเซิฟไทยได้2วันเลิก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ning445 อ่านกระทู้
    นอกเรื่องหน่อย คนเยอะมั้ย เคยเล่นนอกแล้วมันส์ มาเล่นเซิฟไทยได้2วันเลิก
    เยอะมากครับ ตอนนี้เซิฟไทย

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    นอกเรื่องหน่อยนะ

ตอนนี้มันเปิดแบบ ไม่ รี id แล้วรึยังครับ

คือที่ผมเข้าใจนะมันเป็น obt ใช่มะ = open beta test

ก็แสดงว่ามันยังไม่เป็น ver เต็ม กลัวเล่นไปเสียเวลาเปล่า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ลงดัน Mana หมด ต้องลงทุน เติม VVIP น่ะ 300กว่าบาท

ผมทดสอบตอน CBT คนแน่น แต่พอ OBT เลิกเลย!!!!!!!!! เหมือน เกม บังคับ เติมเงิน หลายๆอย่าง

ที แรก คิดว่า ชุด จะ แค่ แฟชั่น ที่ไหนได้ ชุด + สเตตัสล้วนๆ

ไม่เหมือน เซิฟ นอก สักอย่าง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Blog Entries
    1
    งึ่มๆ ผมก้อเคยเปน
    จะใส่รูปต้องทำยังไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ลงดัน Mana หมด ต้องลงทุน เติม VVIP น่ะ 300กว่าบาท

ผมทดสอบตอน CBT คนแน่น แต่พอ OBT เลิกเลย!!!!!!!!! เหมือน เกม บังคับ เติมเงิน หลายๆอย่าง

ที แรก คิดว่า ชุด จะ แค่ แฟชั่น ที่ไหนได้ ชุด + สเตตัสล้วนๆ

ไม่เหมือน เซิฟ นอก สักอย่าง

ตามนั้นเล่นเซิฟนอกสบายใจไม่มี FTG

แต่เรื่องนึงเกี่ยวกับ แฟชั่นนะถ้าหมายถึงชุด outfit เอาจริงๆแล้วมันไม่ได้เพิ่มดาเมจขนาดที่ต้องเติมมาใส่หรอกนะ
    ปล. เอาจริงๆแล้วที่เค้าใส่เพื่อต้องการ Balance +2 เฉยๆหนะ