ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb *แนะนำ*[1-PART] - SPELUNKY ( ถ้าคิดจะขุดทองบอกเลยว่ามันไม่ง่าย ! ) - [GOOGLEDRIVE|FILECONDO|MEGA]

SPELUNKY ( ถ้าคิดจะขุดทองบอกเลยว่ามันไม่ง่าย ! )

“เกมขุดทองลงดันเจี้ยนล่าสมบัติธรรมดาๆจะทำอะไรพวกเราได้ ไม่มีทาง”
    ถ้าคิดอย่างก็ขอบอกไว้เลยว่าคิดผิด เพราะถ้าเราพลาดไปโดนกับดักอะไรเข้าเราจะตายทันที
    แล้วก็อย่าหวังที่จะจำแผนที่ทั้งหมดตอนเล่น เมื่อเราเกิดใหม่แผนที่ก็จะสุ่มใหม่ทั้งหมดเช่นกัน
    เรียกได้ว่าไปตายดาบหน้ากันเลยทีเดียว และศัตรูที่แข็งแกร่งที่สุดในเกมไม่ใช่บอสหน้าโหดที่ไหน เป็นแค่กับดักหนามธรรมดาๆนี้เอง

ข้อมูล : คลิก

FULL V.1.4 - EZGAME - 147MB

GOOGLEDRIVE | FILECONDO | RABBITFILE | MEGA

joker123
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    น่าเล่นดีครับ ว่าแต่มันแลน2คนกะเพื่อนๆใด้ไหมคับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    มีเกมส์ดีๆมาให้อีกแล้ว...ขอบคุณครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonk811 อ่านกระทู้
    มีเกมส์ดีๆมาให้อีกแล้ว...ขอบคุณครับ
    ยินดีมากๆเลยครับผม ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gobzasderza อ่านกระทู้
    น่าเล่นดีครับ ว่าแต่มันแลน2คนกะเพื่อนๆใด้ไหมคับ
    ผมว่าน่าจะทำได้นะครับ
    เพราะตอนเข้าเล่นตัวเกมจะมีให้เพิ่มผู้เล่น
    แต่คงต้องมีจอย 2จอยมั้งครับ

ถ้าลองแล้วทำได้บอกด้วยนะครับ 555
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    มันเป็น couch co op คือเล่นในเครื่องเดียวกันอ่า แต่ Lan ยังไม่เคยลอง

ป.ล. เวลาเจอร้านค้า ให้วิ่งยิบปืนแล้วรัวใส่เจ้าของร้านให้ไวที่สุด จะได้ของทั้งร้านเลย.. ไม่ก็ตายไปเลย เจ้าของร้านเป็น โงกุน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    หลงเข้ามาเพราะคำว่า "ขุดทอง"

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Acedia อ่านกระทู้
    หลงเข้ามาเพราะคำว่า "ขุดทอง"
    เอิ่ม เดี๋ยวนะครับ ชอบ .. หรอฮะ -0-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iPoweRx อ่านกระทู้
    มันเป็น couch co op คือเล่นในเครื่องเดียวกันอ่า แต่ Lan ยังไม่เคยลอง

ป.ล. เวลาเจอร้านค้า ให้วิ่งยิบปืนแล้วรัวใส่เจ้าของร้านให้ไวที่สุด จะได้ของทั้งร้านเลย.. ไม่ก็ตายไปเลย เจ้าของร้านเป็น โงกุน
    งั้นก็มันส์ฮะ กว่าจะได้เงิน ขโมยคงไวกว่าๆ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    584
    ดันหน่อยนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    584
    ดันหน่อยนะครับผม

Tags for this Thread