ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Red face เริ่มหัดแคสเกม แต่โดนสะกัดดาวรุ่ง (โดยคนข้างตัว) ไม่รู้ทำยังไงดี

สวัสดีค่าา เพิ่งจะเริ่มหัดแคสเกมค่ะ แต่โดนสะกัดดาวรุ่งจากคนข้างตัว(แฟนฝุดที่รัก) อิอิ ไม่ใช่อะไรหรอกค่าา แย่งคอมพี่เค้ามาเล่นเกม พี่เค้าเลยยอมสละคอมให้เล่น(แบบจำใจ) แต่ก็ไม่วายที่พี่เค้าจะทิ้งความแสบของเค้าไว้ในเสียงเกมม ก็เลยโดนกวนอยู่ตลอด แต่ก็ฮาๆดีค่ะ ไม่ได้คิดมากเพราะพี่เค้าก็เป็นอย่างงี้แหละ เราถึงได้ร๊ากกกกก ท่านผู้ชมก็ทนนิดนึงนะคะ อิอิ

เกมนี้เล่นมาแล้วตั้งแต่สมัยเด็กๆนู่นน คิดถึงเลยขุดมาเล่นอีกที มีลืมๆบ้างว่าปุ่มไหนกดแล้วเป็นยังไง 555+

ลองเข้าไปรับชม แนะนำกันหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่าา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย big.n.prim : 9th January 2016 เมื่อ 21:54 เหตุผล: แปะลิงค์ใหม่ค่ะ

Tags for this Thread