ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

ปํญหาภาพไม่โหลด GTA V

ภาพก็ประมาณนี้อะครับ แต่ก็เล่นลื่นครับ Very high เกือบทุกจุด ปิดแค่พวกลบรอยหยัก

intel core i5-650 3.20 GHz
    Ram 8 gb
    Geforce GTX 750 Ti
    Resolution 1360*768

แล้วก็หลังจากเปลี่ยนการ์ดจอ เล่นเกมส์พวก Hon ไรนี้กระตุกเป็นช่วงๆด้วยครับ
    แต่พวกเกม Hitman ไรนี้ปรับสุดก็ลื่นนะไม่มีปัญหาอะไรเลย

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    750ti สูงสุดหมดไม่น่าไหว ลองลงไดร์ฟเวอร์ดู แต่รีเซลูชั่น 1360*768 ปรับยังไงมันก็ นะ... แถมกระตุกอีกต่างหาก -.-

กล่าวขอบคุณ
    46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    750ti สูงสุดหมดไม่น่าไหว ลองลงไดร์ฟเวอร์ดู แต่รีเซลูชั่น 1360*768 ปรับยังไงมันก็ นะ... แถมกระตุกอีกต่างหาก -.-
    ของเพื่อนผม มัน 750 ธรรมดา มันก็ปรับสุดหมดนะครับยกเว้นแค่พวกลบรอยหยักไรพวกนี้ fps ประมาณ 40-50 กว่า แล้วก็ของผมไม่กระตุกนะมันก็ลื่นครับ จัดว่าลื่นใช้ได้เลย แต่ภาพมันหายอะแหละ เกมอื่นไม่เป็นๆ

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Update Driver การ์ดจอดูยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovekoal อ่านกระทู้
    Update Driver การ์ดจอดูยังครับ
    ลอง uninstall ดูแล้วครับ ลงใหม่เรียบร้อย ตอนนี้รู้สึกปัญหาน่าจะหายไปแล้วครับ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ลองดูความเร็ว cpu ด้วยคับ อาจความเร็วตกเพราะร้อน ทำให้โหลดฉากไม่ทันก็ได้คับ เพราะดูสเปคท่านแล้วก็น่าจะเล่น gta v ปรับ very high ได้คับ ขนาดผม amd a6 3670 4 core@3.0 ghz ram 8g bus 1600 gtx750ti ปรับรายละเอียด 1920x1080 very high หมด ยกเว้น texture normal ยังไม่เคยโหลดฉากไม่ทันเหมือนท่านเลยคับ เฟรมเรตก็ ต่ำสุด 30 สูงสุด 50 กว่าคับ