ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129

ขอเกม sega rally revo หน่อยคับผม อยากเล่นมากเลยคับ

ขอเกม sega rally revo หน่อยคับผม เป็นเกม rally ตั้งแต่ปี 2007 แล้ว อยากเล่นมากเลยคับ ว่าจะซื้อใน steam แต่ไม่มีที่กดซื้อแล้วคับ ลองโหลด demo มาเล่นก็เล่นได้นิดเดียวเอง เห็นภาพยังสวยดี เวลาล้อเปื้อนโคลนภาพเหมือนมากคับ ไม่กินสเปคเครื่องด้วย โดยตัวเกมสามารถแข่งรถกับคอมได้ด้วยคับ ตัวแผ่นก็อบน่าจะขนาดประมาณ 4.25gb โดยผมดููที่ siambit ซึ่งเขาเลิกปล่อยแล้ว ท่านใดที่มีตัวเกมเก็บไว้ไม่ได้เล่น หรืออยากปล่อย ช่วยกรุณาอัพโหลดไฟล์ตรงหน้า pc-games download หรือ pm เข้ามาจะขอบพระคุณเป็นอย่างมากเลยคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ผมหาโหลดได้แล้วคับ โหลดผ่าน mega จาก link ข้างล่างนี้เลยคับ แต่เล่นแล้ว วิ่งตามรถคันอื่นไม่ค่อยทันเลยคับ สุดๆ ได้ที่ 3
    http://pcgames-download.net/2013/12/...oaded-uptobox/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eddygararo : 12th January 2016 เมื่อ 01:01