ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307

Ubisoft บอก Far Cry: Primal จะไม่มีระบบ Co-op ให้เล่นกับเพื่อนแล้ว เพื่อประสบการณ์ที่เน้นคนเดียว

ในเกม Far Cry ภาคที่ผ่านมาก็จะมีระบบ Co-op ที่สามารถเล่นร่วมกันกับเพื่อนเพื่อฝ่าฟันภารกิจในเกมได้รวดเร็วขึ้นแต่ดูเหมือนว่า Ubisoft จะดับฝันผู้เล่นที่อยากเล่นระบบนี้เสียแล้วเมื่อพวกเขาได้ออกมาบอกว่าจะไม่ใส่ระบบ Co-op ลงไปใน Far Cry: Primal ภาคล่าสุดนี้แล้วครับ

จากข้อมูลในกระดานสนทนาบน Steam ซึ่งมีผู้เล่นได้เข้าไปตั้งกระทู้เกี่ยวกับ Far Cry: Primal ภาคล่าสุดนี้ว่าจะมีระบบ Co-op เหมือนกับภาค 3 และ 4 หรือไม่ซึ่งคุณ Jason Paradise ผู้จัดการฝ่ายคอมมูนิตี้ของ Ubisoft ก็ได้ออกมาให้คำตอบทันทีว่าจะไม่มีระบบ Co-op ในภาคนี้เพราะเขาต้องการจะมอบประสบการณ์การเล่นคนเดียวให้แก่ผู้เล่นให้เต็มที่และเขาตั้งใจให้แกนหลักในภาคนี้เป็นโหมดการเล่นคนเดียวด้วย

“พวกเราตั้งใจจะสร้างประสบการณ์ที่ยอดเยี่ยมที่สุดให้แก่ผู้เล่นด้วยการยกวิถีชีวิตของมนุษย์ในยุคหินทั้งหมดมาใส่ไว้ในเกมภาคนี้ จึงทำให้โหมดเล่นคนเดียวของ Far Cry: Primal จะเป็นอะไรที่ยิ่งใหญ่ตื่นตาตื่นใจเอามาก ๆ และมันยังเป็นหัวใจหลักของเกมอีกด้วย ฉะนั้นแล้วเพื่อให้ประสบการณ์การเล่นคนเดียวแสดงได้อย่างเต็มที่ทางเราจึงตัดสินใจตัดระบบที่ไม่จำเป็นอย่าง Co-op ออกไปเพื่อไม่ให้เสียอรรถรสในการเล่นครับ”

หลังจากที่คุณ Jason Paradise ได้ชี้แจงไปก็มีผู้เล่นมากมายบ่นอุบกันพอสมควรเลยครับว่าไม่น่าตัดระบบนี้ออกไปเลยแต่ถึงอย่างนั้นถ้าหากสิ่งที่เขาพูดมาเป็นจริงมันก็คุ้มค่าพอที่จะตัดระบบนี้ออกไปเพื่อให้ผู้เล่นสัมผัสความโหดร้ายของยุคหินแต่เพียงผู้เดียวนะครับ

สำหรับ Far Cry: Primal จะวางจำหน่ายบน PS4 และ Xbox One ในวันที่ 23 กุมภาพันธ์ ส่วนของ PC จะวางจำหน่ายวันที่ 1 มีนาคม ครับ

Credit : PCGAMER

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 13th January 2016 เมื่อ 23:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ดีครับดี ผมชอบเล่นคนเดียว

ปกติเกมแนวนี้ผมก็เล่นคนเดียวอยู่แล้ว ไม่เป็นปัญหาสำหรับผม
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    แล้วค่อยยัดมาในDLCแทน 5555555555

กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    Blog Entries
    1
    ทำไมรุสึกว่า ค่ายนี้ยิ่งทำเกมส์ยิ่งกากลง 55
    Intel I7 4770 VGA:R9 390 Motherboard h87 Fatal1ty Performance RAM 8 GB/1600 POWERSUBPLY Cougar 700w

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I AM LEGEND อ่านกระทู้
    ทำไมรุสึกว่า ค่ายนี้ยิ่งทำเกมส์ยิ่งกากลง 55
    ไม่จริงครับ Assassin's creed ภาคล่าสุด ผมเล่นแล้วสนุกและประทับใจมาก

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    แต่ผมว่า coop มันน้ะ แบบพออาวุธเราโหดแล้วไปช่วยคนอื่น ไปถล่มป้อมหนุกโคด

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    เดี๋ยวก็มี MOD

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อยากได้ภาคต่อของ FC
    ผมชอบเนื้อเรื่องภาค 2 ที่ต่อมา ภาค 3 มาก รวมถึง 4 ที่ปนมานิดหน่อย

อยากล่าพ่อค้าเพชร
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ไม่เคยซื้อเเท้สักภาค จนมาภาค 4 นี้ละ ที่มันเล่นกับเพื่อนได้ พอมา 5 กลับกลายเป็นว่าต้องฉายเดี่ยว โถ่
    (สนันสนุนเกมออนไลย์เเท้ + Coop)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    New world ตามหาสมบัติ Onepiece
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นคนเดียวมันสืดีคับ
    ONEPIECE PIRATE LUFFY

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    เอาชีวิตรอดในยุคหิน จะมีรวมกลุ่มทำภารกิจก็แปลกๆนะ ลุยเดียวอะเหมาะสมแล้วผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    คนเดียวดีแล้ว 2 คนง่ายเกินไปครับ
    CPU: I7 4930k 3.4 GH, RAM: G.SKILL 8x2 GB, VGA: GIGABYTE GTX TITAN BLACK, HDD: WD BLACK 1 TB, PSU: CORSAIR AX860 80 PLATINUM, CASE: COOLER MASTER 690 III