ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

NOD32 Antivirus 8 EN-TH 32/64 อัปเดท ตลอดกาล Loading.....

ESET NOD32 Antivirus คือ โปรแกรมป้องกันไวรัสที่ได้รับความนิยมเป็นอย่างมาก ได้รับรางวัลมากมาย ถือเป็นหนึ่งในผู้นำด้านแอนตี้ไวรัสเลยทีเดียว โดยคุณสมบัติเด่นก็คือการทำงานที่รวดเร็ว มีประสิทธิภาพ แต่ไม่ได้ทำให้เครื่องของเราหน่วงเลย ท่านใดที่กำลังมองหาแอนตี้ไวรัสดีๆสักตัว ลองตัวนี้ดูสักครั้งครับ คุณอาจจะติดใจก็เป็นได้
    เลือกภาษา ระบบ 32/64Bit ได้ตามใจชอบ

การใช้งานไม่ยากครับ เลือกเอาเลย ว่าจะเอา 32/64 EN หรือ TH
    เวลาลงโปรแกรมอย่าลืมติ๊กเครื่องหมายถูกออกจากหน้าช่องเวอร์ชั่นล่าสุดด้วยนะครับ
    เสร็จแล้วก็เปิดใช้งานภายหลังจากนั้นก็ปิด ตัว Nod32 ที่ลงไป แล้วก็เปิด
    Eset Activator ถ้าไม่ปิดมันจะแจ้งเป็น ไวรัสแล้วกะลงบ่ได้เด้อ

จากนั้นก็กดๆๆๆๆๆๆ แล้วก็อัปเดท จบขึ้นตอน เอาไปใช้ยาวๆ Loading...

ใช้ได้ 100 เปอร์เซนต์!!!! loading.....

NOD32 Antivirus 8 EN 32/64

NOD32 Antivirus 8 EN pass

ใช้ได้ 100 เปอร์เซนต์!!!! loading.....

NOD32 Antivirus 8 TH 32/64

NOD32 Antivirus 8 TH pass

Eset Activator

Eset Activator pass

วิธีโหลดไฟล์จาก ลิงก์ loading.....

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bycom2016 : 16th January 2016 เมื่อ 10:48

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถ้าโหลดไปแล้วใช้งานไม่ได้ แจ้งมาเลยนะครับ ^0^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครที่โหลดไปใช้แล้วรบกวน กลับมารีวิวหน่อยนะครับ ขอบคุณสักนิ๊ด จะดีใจมาก**** ^0^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดไม่ได้อะคับ รบกวนส่งมาที่ send.data.p@gmail.com ได้มั้ยครับ
    ขอบคุณมากครับ

Tags for this Thread