ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 387

ชาว joke มีใครเล่น skateboard บ้างมั้ย

สวัสดีครับผม ผมก็เป็นคนนึงที่เล่น skate ครับ อยู่ จ.ขอนแก่น แล้วก็อยากรู้ว่าชาว joker มีใครเล่น skate บ้างครับ มาแชร์กันหน่อยนะครับ
    นี่เป็น e-mail Slowbutsure2011@hotmail.com นะครับ ผม อายุ 15 ปี ครับ มาแชร์กันได้
    นี่ผลงานพวกผมเองครับ

ยังมีอีกเยอะครับนี่แค่ เบาะเบาะ
    นี่แฟนเพจครับ[ใครเข้าไปกด like ขอให้ร่ำขอให้รวย สาธุๆ
    http://www.facebook.com/pages/SBS-Sl...59374130753272

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    ผมก็เล่นซื้อมาเหมือนแรป2ประมาน3เดือน "ollie ไม่ขึ้นเลยถ้าให้ดีสอน ollie หน่อยดิดูในคลิบหลายต่อหลายคลิบเเล้วยงทำไม่ได้เลย"
    ว่างๆเดัียวผมถ่ายรุปบรอดของผมมาให้จองก่อนละกัน อิอิ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ผมก็ 8.0 plan B ollie ผมก็เกือบ ปี อ่ะ เพราะ ตอนหลังๆมีคนช่วยสอน ก็ แป๊ก นึกไว้เลยว่าได้ยินเสียงแป๊กแล้วเราต้องกระโดด จากนั้นขานำเราก็พยายามสไลด์ไปด้านหน้างอข้อเท้าจะได้สวยๆ
    ส่วน nose ก็ด้านหน้า สังเกตุ จากลายแผ่นเอาครับ tail ก็ ด้านหลัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    สนาม x-game ป่ะเนี่ยเคยไปเล่นจักรยานแถวนั้น -..- เดี่ยวนี้เลิกเล่นละ

กล่าวขอบคุณ
    37
    555. ครับๆ เดี๋ยวนี้หาที่เล่นยากมาก เลยๆ ใครอยากแชร์ก็กด like ใน fanpage แล้วมา แชร์กันได้ครับผม

Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    สอนเบสิกพื้นๆหน่อยครับ ไม่ต้องลงคลิป โพสบอกเล็กๆน้อยๆก็ได้ ตอนนี้ไม่รู้จะทำอะไรดี b-boy ก็เต้นแล้ว ปากกาก็ควงแล้ว techdeck ก็เล่นแล้ว - -

กล่าวขอบคุณ
    37
    เบสิก เอา ollie เวลาเหยีบเหยีบให้เต็มๆแผ่นครับ แล้วก็เอาที่ถนัดที่สุด เท้าหน้าเหยีบหลังน๊อตครับ เท้าหลังเหยีบเลย tail มาอีกนิดนึง เวลาจะทำก็ เท้าหลังกด แผ่น ให้ได้ยินเสียง แป๊ก ตอนแรกไม่ต้องเอาลงก็ได้ครับขอให้กดแล้ว แผ่นมันลอยอ่ะครับ กด พอได้ยินเสียงแป๊กของแผ่นให้เรากระโดดเลยครับส่วนเท้าหน้าเรานั้น พยายามงอข้อเท้าแล้วสไลด์ สไลด์นี่มันสัญชาติญาณครับ -..-

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    เดี๋ยวเอางี้ผมบอก เพื่อนผม Rrunsing(เต๋า) ทำ คลิปสอน ollie แบบ เข้าใจมาลงให้นะครับ ติดตามรอกันได้ ไม่นานเกินรอๆ ถ้าต้องการถาม trick เพิ่มเติมก็ ไป จอยกันใน fanpage ที่ให้ไปนะคร้าบผม คอยติดตามกันนะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ให้คลิปแล้วขาหัก ดีดไข่มั่ง
    เสียว ไม่กล้าเล่น

กล่าวขอบคุณ
    3,833
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    เล่นเยอะ แหะมา แชร์ กันที่ 13ห้าง ณ บางลำภู ผมเล่นตั้ง แต่ ทุ่ม ถึง ตี 2 ครับ

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    เข้าใจว่า เล่น Skatborad เป็นครับ

แต่ช่วยโพสให้ถูกหมวดได้ไหม?

หมวด Sport เขามีไว้ทำอะไรครับ?
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

กล่าวขอบคุณ
    37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montreepot อ่านกระทู้
    เข้าใจว่า เล่น Skatborad เป็นครับ

แต่ช่วยโพสให้ถูกหมวดได้ไหม?

หมวด Sport เขามีไว้ทำอะไรครับ?
    ขอโทษครับ tut mir leid ขอโทษจริงๆ
    ส่วนหมวด Sport เขามีไว้เพื่อโพสกีฬาครับ แต่ผมคิดว่า มาใน main forum จะมีคนตอบรับเยอะกว่า แถมหัวข้อก็บอกว่า พูดคุยกันสบาย ผมก็นึกว่าได้

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    เรียนเยอรมันด้วยเหรอครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    เล่นจนเลิกไปและ สมัยนั้นเล่น เด็ก ของ blacklable ทัก ของ royal หักไปทุกอย่างละ หมดงบเลิกเล่นเลย ออลลี่ได้ กว่าจะออลลี่ได้ก็ปาไป 3-4 เดือนอ่ะ - -

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scapegoat_7 อ่านกระทู้
    เรียนเยอรมันด้วยเหรอครับ
    เรียนครับ อยู่ ม.4 555.

[ Underground. ]
    Chang Rai , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    กำลังฝึก ออลี่ เหมือนกันอ่ะ ไม่ได้ซักที . กำลังเล่นได้ สอง สาม อาทิตย์เอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sbs40000 อ่านกระทู้
    อดใจรอครับ ฝึกไปเรื่อยๆ เดี๋ยวผมเอาคลิปสอนมาลงให้นะครับ ในแบบ ฉบับ SBS
    ครับ . รีบ ๆ หน่อยนะครับ กำลังฟิต ๆ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nook : 9th October 2011 เมื่อ 22:04

กล่าวขอบคุณ
    37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nook อ่านกระทู้
    กำลังฝึก ออลี่ เหมือนกันอ่ะ ไม่ได้ซักที . กำลังเล่นได้ สอง สาม อาทิตย์เอง
    อดใจรอครับ ฝึกไปเรื่อยๆ เดี๋ยวผมเอาคลิปสอนมาลงให้นะครับ ในแบบ ฉบับ SBS

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ผมฝึกollie ได้ละ(อยู่กับที่นะ)
    พอบอร์ดมันเคลื่อนเเล้วเหมือนมันกดไม่ลงอะครับ
    ทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _peerapat_ อ่านกระทู้
    ผมฝึกollie ได้ละ(อยู่กับที่นะ)
    พอบอร์ดมันเคลื่อนเเล้วเหมือนมันกดไม่ลงอะครับ
    ทำไงดี
    ลอง ไหล ช้าๆ ดูนะครับ แล้วก็พยายามออกแรงกดให้เยอะๆ ตอนไหลพยายามทรงตัวให้ดีๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จาแดมแจ่มแจ่ม

กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    ผมเคยล้มเจ็บมากๆด้วย ศอกเป็นแผลเยอะเลย ผมเลยเลิกเล่นไม่ไหว เล่นยากมากๆครับ