ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - OH! RPG! - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE|GOOGLEDRIVE]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้

เกมนี้แหวกดีครับ เรื่องราวจะเป็นเรื่องเกี่ยวกับฮีโร่ที่ไปสู้กับจอมมารแล้วแพ้ โลกก็กำลังจะล่มสลาย
    แต่เราจะไม่ได้เล่นเป็นฮีโร่ แต่เราจะเล่นเป็นพวกตัวประกอบต่างๆ คอยช่วยเหลือฮีโร่ ไม่ก็ให้ฮีโร่มาช่วย
    โดยทุกครั้งที่เข้าโหมดต่อสู้ จะมีสกิลที่เรียกฮีโร่มาช่วย โดยตัวเรา****อ่อนมากครับ 5555

ตัวเกมจะแบ่งเป็น Chapter ไปครับ เราจะเปลี่ยนตัวละครไปเรื่อยๆ ตอนนี้ยังเล่นไม่จบครับ
    แต่โดยรวมแล้ว ภาษาในเกมค่อนข้างง่ายครับ เล่นได้เพลินๆ ถ้าชอบสไตล์ RPG

OH! RPG

OH! RPG! is a quirky, innovative and colorful adventure
    by RosePortal Games (of Epic Quest and Whisper of a Rose fame)
    and released on Steam by RPG veteran Aldorlea Games.

The game consists of 8 chapters, each with a different atmosphere,
    gameplay and protagonist, all contributing to an exciting and fresh experience.
    Mixing elements of parody and great use of interaction with an enthralling storyline,
    this game is a quality blend of pure RPG goodness - but with an unique twist!

FULL - HI2U - 475MB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE | GOOGLEDRIVE

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trash : 27th January 2016 เมื่อ 20:47
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    โดนใจ เด๋วต้องลองเล่นหน่อย มีแนวนี้อีกมั้ยครับ เอาแบบที่จบนะ เกมของสตรีมชอบเล่นไม่จบ

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paopao99999 อ่านกระทู้
    โดนใจ เด๋วต้องลองเล่นหน่อย มีแนวนี้อีกมั้ยครับ เอาแบบที่จบนะ เกมของสตรีมชอบเล่นไม่จบ
    ดีใจที่ชอบนะครับ
    เกมนี้ผมอัพไว้ 2 ภาครวด น่าจะจบเลยนะครับ
    http://trashgamerdownload.blogspot.c...a-rpg-1-2.html
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    60
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ trash อ่านกระทู้
    ดีใจที่ชอบนะครับ
    เกมนี้ผมอัพไว้ 2 ภาครวด น่าจะจบเลยนะครับ
    http://trashgamerdownload.blogspot.c...a-rpg-1-2.html
    โอ้วว ขอบคุณครับ ^ ^ ขอให้จบนะ

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ลองดุๆๆๆๆๆ

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ใครเล่นแล้วสปอยหน่อย ให้กี่คะแนนกัน -0-

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    น่าลองๆ ^^

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iPoweRx อ่านกระทู้
    ใครเล่นแล้วสปอยหน่อย ให้กี่คะแนนกัน -0-

เกมนี้แหวกดีครับ เรื่องราวจะเป็นเรื่องเกี่ยวกับฮีโร่ที่ไปสู้กับจอมมารแล้วแพ้ โลกก็กำลังจะล่มสลาย
    แต่เราจะไม่ได้เล่นเป็นฮีโร่ แต่เราจะเล่นเป็นพวกตัวประกอบต่างๆ คอยช่วยเหลือฮีโร่ ไม่ก็ให้ฮีโร่มาช่วย
    โดยทุกครั้งที่เข้าโหมดต่อสู้ จะมีสกิลที่เรียกฮีโร่มาช่วย โดยตัวเรา****อ่อนมากครับ 5555

ตัวเกมจะแบ่งเป็น Chapter ไปครับ เราจะเปลี่ยนตัวละครไปเรื่อยๆ ตอนนี้ยังเล่นไม่จบครับ
    แต่โดยรวมแล้ว ภาษาในเกมค่อนข้างง่ายครับ เล่นได้เพลินๆ ถ้าชอบสไตล์ RPG

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ขอบคุณค่ะ -.- คือเราไม่มีปัญหาเรื่องภาษา แต่เอิบ... เป็นตัวประกอบหรอ ฮาา hero เป็นทาสหรอ ต้องตามมาสู้อ่ะ 55+

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้

ขอบคุณสำหรับการยืนยันมากๆเลยครรับ : )

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ผมเล่นไปพักขึ้น error แก้ไงอ่ะ -*- กำลังมัน

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iPoweRx อ่านกระทู้
    ขอบคุณค่ะ -.- คือเราไม่มีปัญหาเรื่องภาษา แต่เอิบ... เป็นตัวประกอบหรอ ฮาา hero เป็นทาสหรอ ต้องตามมาสู้อ่ะ 55+
    hero เป็น hero เนี่ยละครับ คอยช่วยเหลือตัวประกอบอย่างเรา ต้องลองเล่นดูครับ 5555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paopao99999 อ่านกระทู้
    ผมเล่นไปพักขึ้น error แก้ไงอ่ะ -*- กำลังมัน
    error ผมคิดว่าเพราะอาจจะเป็นตัวเถื่อนเลยมีปัญหา มันจะมีปัญหากับพวกการเปิดกล่องสมบัติเท่าที่ผมเจอ
    เลี่ยงด้วยการไม่เปิดมัน เล่นเอาเนื้อเรื่องพอ

Tags for this Thread