ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,098
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669

[2016][Pseudo-Horror] PONY ISLAND <error>please_1ns3ert.y0ur.s0ul_to_continue<error> [1-PART][121MB][One2Up]byScreamHorror

ข้อควรทราบ

สัญลักษณ์นี้แสดงถึง ระดับความสยองขวัญ ขนหัวลุกของเกมเกมนั้น ซึ่งมีตั้งแต่ 1 กระโหลก ถึง 10 กระโหลก

สัญลักษณ์นี้แสดงถึง ระดับความระทึกขวัญตื่นเต้น เกมที่ทำให้เราเกิดอาการหัวใจเกือบวาย ซึ่งมีตั้งแต่ระดับ 1 - 10 เช่นกัน

0 คะแนน
    0 คะแนน

<error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error><error>

7 คะแนน
    2 คะแนน

เราขออภัยในการรบกวนการเล่น Pony Island ของท่าน ณ เวลานี้

55555 ที่จริงผมอยากจะเล่นมุขจำพวกเกมแฮ็กแบบนี้ต่อจริงๆเลย แต่จากที่ผมเล่นไปหลายรอบมากแล้ว ครั้งนี้ผมเลยเอาแค่หอมปากหอมคอพอนะครับ กลัวหลายคนจะเบื่อกันไปเสียก่อน ทีนี้มาเข้าเรื่องกันดีกว่า ก็มีสองสามเกมแล้วที่ผมได้อัพโหลดไปที่จัดอยู่ในเกมชนิด "ประหลาด" จำพวกเกมที่พูดคุยกับผู้เล่นได้ เกมที่ทับซ้อนระหว่างชีวิตจริงกับตัวเกม จำพวก Stanley Parable แต่ผมต้องขอบอกเลยว่ายังไม่เคยมีเกมไหนได้คำว่า "แปลก" ไปมากกว่าเกมนี้แล้ว เพราะ ขนาดแค่เรากด "Start Game" แล้ว เกมมันยังไม่ยอมเปิดให้เราเลย?! กวนพอไหมครับ? เพราะเราจะต้องไปตามหาวิธีแก้ไขให้เรา "สามารถ" เข้าเกมได้

รูปแบบการเล่นของตัวเกมนั้นก็คือเล่นเกม "Pony Island" นั่นแหละครับ ซึ่งตัวเกมก็เป็นแค่ ยูนิคอร์น กระโดดข้ามรั้วไปจนจบด่าน แค่นั้น แล้วทำไมมันถึงน่าสนใจหล่ะ?! เพราะว่า.... หั้นแน่ จะให้บอกง่ายๆได้ยังไงเล่า แต่เอาเป็นว่า เราจะต้อง Hack หาทางผ่านเข้าไปลึกขึ้นเรื่อยๆจนกระทั่งเราสามารถหลุดออกมาได้(งงอะดิ555) ก็เพราะอย่างที่ผมบอกไปครับว่ามันเป็นเกมที่ฉลาด และเล่นกับผู้เล่น รู้ทันผู้เล่น ดังนั้นเพื่อการไม่สปอยด์อะไรทั้งสิ้น ผมแนะนำได้อย่างเดียวว่า "ต้องเล่นเกมนี้" โดยไม่มีข้อแม้ใดๆทั้งสิ้นครับ ไม่ว่าตอนนี้คุณกำลังจะข้ามข้อความนี้เลื่อนลงไปดูรูปภาพด้านล่าง ดาวน์โหลดเกมนี้มาเดี๋ยวนี้ หากคุณไม่ทำตามข้อความนี้ จะต้องส่งต่อกระทู้นี้ไปยังบุคคลอื่นอีก 666 คนภายในเวลา 666 วินาที มิฉะนั้นคอมพิวเตอร์ของคุณจะเปิด MSN ไม่ได้อีกตลอดชีวิต!!!

Video

Full Game Download

Part 1

ผู้ใดที่ลองเล่นดูแล้ว ขอฝากกลับมาเขียนคำติชมด้วยนะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ruttakorn : 21st January 2016 เมื่อ 15:26
    Scream of Horror Game Center
    นี่คือศูนย์รวมของเหล่าตำนานความสยองขวัญแห่งวงการเกม -คำเตือน- สำหรับคนขวัญอ่อน จงระวัง!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ใครจะไปเล่นวะ เกมส์นี้ 55555555 เห็นละเหนื่อยแทน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,098
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้
    ใครจะไปเล่นวะ เกมส์นี้ 55555555 เห็นละเหนื่อยแทน
    ต้องลองนะครับ ไม่ลองไม่รู้ แล้วคุณจะคุยกับเขาไม่รู้เรื่องงงงง 55555
    นี่คือศูนย์รวมของเหล่าตำนานความสยองขวัญแห่งวงการเกม -คำเตือน- สำหรับคนขวัญอ่อน จงระวัง!

กล่าวขอบคุณ
    1,098
    ขอดันมั่งนะครับ ฮึ๊บบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    1,098
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surasak991111 อ่านกระทู้
    5555555555555
    ห้ะ อะไรนะครับ?!!