ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

Post Remix OS ระบบปฏิบัติการ Android บน PC รันผ่านแฟลชไดร์ฟรี

Remix OS ระบบปฏิบัติการ Android บน PC รันผ่านแฟลชไดร์ฟรี
    -----------------------------------------------------------------

Remix OS เป็น Android ที่รันบนพีซี แต่เดิมผลิตกล่องแล้วขาย แต่คราวนี้ตัว Remix OS ประกาศแจกใช้ฟรีด้วย เพียงแค่ดาวน์โหลด Remix OS For PC ลงใน FlashDrive เท่านั้น แล้วเสียบกับคอมเครื่องอื่นโดย Boot ให้รันผ่าน FlashDrive ได้เลย แถมยังโหลดแอพมาลงได้เหมือนระบบ Android ในมือถือได้อีกด้วย หน้าตาเป็นอย่างไรไปดูกันเลย....

---------------------------
    ขนาดไฟล์ : 689 MB
    ประเภทไฟล์ : RAR
    เวอร์ชั่น : 14-01-2016
    รหัสผ่าน : ไม่มี
    ผู้อัพโหลด : Jide.com
    ปรับปรุงเมื่อ : 22/1/2016

Download : >> Here <<

วิธีการติดตั้งหรือวิธีบูตผ่านแฟลชไดร์ โดยเว็บไซต์ it24hrs.com
    URL: >> Here <<

ติดตามโปรแกรมและแอพใหม่ ๆ ได้ที่ http://coreloadd.blogspot.com
    Facebook: https://www.facebook.com/coreloadd

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    รีบ ๆ โหลดกันนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ลองเคยแล้ว มันก็ไม่ได้เร็วอย่างที่คิดหรอกนะครับ
    อยู่ที่ ความเร็ว การเขียน/การอ่าน w/r ของ แฟลชไดร์ด้วย
    ยังมีอีกหลายๆ ปัจจัย ครับ

แนะนำ * ให้ใช้ USB 3.0 ครับ แล้วก็มี พอร์ทต่อรองรับด้วย

Tags for this Thread