ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754

แนะนำเซิฟ blade and soul หน่อยนะครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ขอแบบเล่นฟรีนะครับเซิฟไหนก็ได้ให้ดีขอเซิฟที่มีคนไทยเบ่นเยอะๆ

ขอวิธีสมัครด้วยจะขอบคุณมากครับผม
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Blade&Soul, Blade and Soul เซิฟเวอร์ NA และ EU สุดยอดเกมอันดับ 1 ที่มีผู้เล่นล้นจนเซิฟทะลัก!! จำหน่าย เงิน Gold Blade and Soul และ บัตร NCSoft Ncoin ถูกที่สุดในประเทศไทย! ซื้อง่าย ได้ไว บริการดี มีส่วนลด เปิดตลอด 24 ชั่วโมง ที่ www.SEAGM.com เท่านั้น

คลิก >> ซื้อ เงิน Gold <<
    คลิก >> ซื้อบัตร NCSoft Ncoin <<
    คลิก >> บริการปั้มเลเวล Blade and Soul <<

*NCSoft Ncoin (Global) สำหรับเติมเกม Bland and Soul เซเวอร์ NA/EU

คลิก >> วิธีการสั่งซื้อ เงิน Gold <<
    คลิก >> วิธีการสั่งซื้อ บัตร NCsoft Ncoin <<

พิเศษ!! สามารถชำระเงินได้หลากหลายช่องทาง

1.โอนเงินผ่าน 5 ธนาคาร (กรุงเทพ, กรุงไทย, กสิกร, ไทยพาณิชย์, ทหารไทย)
    2.ชำระผ่านบัตร Credits, Debit
    3.ชำระด้วย บัตรเงินสด True Money และ บัตรเงินสด 12Call
    4.ชำระผ่าน PayPal
    5.ชำระผ่านระบบ Paysbuy และไปจ่ายเงินที่ 7-11 !!!

สอบถามเพิ่มเติม

สนทนาสดกับพนักงาน บริการ 24 ชม สะดวก รวดเร็ว : >> คลิก <<
    Line : SEAGM1
    FB Inbox : https://www.facebook.com/SEAGMThailand
    โทร : 0814796345

ขออนุญาติพื้นที่ หากผิดกฎระเบียบ ลบทิ้งได้เลยนะครับ

#BladeandSoul #Blade&Soul #NCsoft #NCsoftNcoin #SEAGM

เงินเกม บัตรเติมเกม ที่นี่... มีครบ www.SEAGM.com ที่เดียว ครบครัน เพื่อคอเกมส์

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    เล่นเซิฟแท้ของ NA สิ เปิดให้บริการแล้ว
    http://www.bladeandsoul.com/en/

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    NA แลคมั้ยครับสำหรับเน็ตทั่วไป

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thestars9 อ่านกระทู้
    NA แลคมั้ยครับสำหรับเน็ตทั่วไป
    เเลค เเน่นอน ครึ่งวิ ได้ ไม่ก็วินึง ให้ดีเล่นไต้หวันครับเเลคน้อย เเนะนำให้เล่น ดาบ กับ ขวาน จะหาของไปอัพอาวุดง่ายกว่าทุกสายสมัครง่ายเเค่มีเฟสก็พอ เเต่ถ้าไม่อยากลงดันหลายๆรอบ เล่นจีนเลยของให้มาในเควสตามสายที่เล่น เเต่เเลคเหมือน naเปะเเละมีระบบ จำกัดการเวลต่อวัน เเถมสมัครยุงยากมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 482566789 : 25th January 2016 เมื่อ 22:03

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    NA มันจะดีเลย์ประมาณ 1 วิอะครับ ส่วนเเลคมั้ยสำหรับผมไม่น่าเเลคนะครับ

ส่วนเซิฟ จีน เเลคเเน่นอน เเต่ของเเจกจะเยอะกว่าไม่ยากเท่า NA ซึ่งขี้งกกว่าพอตัวเลย เเต่ข้อเสียคือ ไม่ดีเลย์ไม่เเลค(ถ้าไม่ลงเเพทช์อังกฤษ) เเต่ต้องไปหาเเพทช์อังกฤษมาลงเอง ซึ่งอาจจะทำให้เเลค ลองดูเอาเเล้วกันครับ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    Na ดีกว่านะใช้ wtfast ฟรี15วันช่วยได้เยอะเลย ดีปลประมาน0.3วิ ที่บอก1วินี่คิดไปเองหรือปล่าว ผมว่าปิง300ms นี่มันดีเล3วินะ ถ้าดีเล1วินี่ปิงคงพาไป1พัน(เพราะ1000ms=1วิ) ผมเล่นอยู่สบายครับเน็ต10m 3bb อีกอย่างคุยกับคนง่ายกว่าคุยกับพี่ยุ่นครับ จะถามขะคุยเอาฮาๆอะใรนี่ยากเกาหลีจีนเนี่ย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ขอบคุณมากครับทุกท่าน แอบดันนิดๆ อิอิ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ไม่ลองหาโฮส VPN ดีๆมาใช้ละครับมันช่วยเรื่องการลดดีเลย์ของการเล่นเกมส์ เซิฟนอกได้ค่อนข้างดีเลยนะ