ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    824
    ได้รับคำขอบคุณ: 439

คนในjokergameมีใครเล่น hot wheels บ้างครับ

ขอเล่าเรื่องการเสพติดการซื้อ hot wheels ก่อนเเละกันครับสำหรับคนที่ไม่ได้เล่น

รถhot wheels ทุกๆปีจะออกคอลเลคชั่นใหม่ๆมา รถใหม่บ้าง รถเก่าเเต่ลายใหม่บ้าง รถเก่าสีใหม่บ้าง

เเล้วบางทีทางบริษัทที่ทำhot wheels เค้าก็ไปซื้อลิขสิทธิ์ ขอค่ายต่างๆมาทำรถ

มีรถ {angry birds} {mario} {fast and furious} {batman} {star wars} marvelก็ยังมี

เเต่ที่มันทำให้ผมติดก็คือ

1. ราคา ไม่เเพงมาก คันละ98 [เเล้วเเต่รุ่นนะ]

2. รถที่ออกมาในเเต่ละปี ถ้าไม่ซื้อ พอหมดปี มันก็จะไม่ออกมาให้เราซื้อเเล้ว
    ถ้าอยากได้จริงๆต้องไปหาตามตลาดนัดรถไฟอะไรเเบบนี้ ราคาเเพงขึ้นด้วย 150 200 ต่อคัน ไปจนถึง500 1000ก็มี

สรุปที่เล่ามา มันทำให้ผม ทำใจยากที่จะไม่ไปดูมัน ว่ามีรถอะไรออกมาใหม่ๆบ้าง ผมเก็บเเต่รถ supercar กับ รถ ลิขสิทธิ์ ครับ

เเละเพื่อนๆพี่ๆน้องๆว่ายังไงกันบ้างครับ คนที่เก็บเป็นเเบบผมบ้างรึเปล่าครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ezbird : 27th January 2016 เมื่อ 12:52
    /\AMD FX 8350 oc 5.00ghz /\corsair h100i\ /GIGABYTE990FXA-UD7/\ GTX 780 SLI/\SILVERSTONE Gold1200w /\ vengeance 16 gb ssd corsair gt 120 gb

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    เมื่อก่อนตอนเด็กๆ ก็เคยเก็บ นะ 4-5คันได้ เก็บตังซื้อเอง กับ ที่มันเเถมมากับโอวัลตินเย็นคันชี่ อะไรนี้เเหละ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    เคยเล่นตอน 9 ขวบ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: