ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 45678 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เก็บตังซื้อถ้ารักกันจริง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    - - ผมก็แชร์อยู่นี่ไงครับ... แล้วคุณจะรู้ว่ามันได้จริงไม่จริงทันทีเลย ตั้งแต่ยังไม่ทันได้กดโหลดเกมส์ เพราะคุณอยู่ในสตรีม!

หรือถ้าคุณคิดว่า1คลิ๊กขอบคุณให้ผม มันไม่คุ้ม จะรอเว็บอื่นๆแชร์ให้คุณฟรีๆก็ได้ครับ แต่ถึงตอนนั้นก็ไม่ทันแล้วครับ แค่นี้ก็ยากจะตายแล้ว
    งั้นรบกวนส่งมาให้ผมทันทีเลยครับผมพร้อมที่จะทดสอบครับ

กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearlove อ่านกระทู้
    ถ้ามีคนทำได้ มันน่าจะว่อนเน็ตแล้วนะครับ ตอนนี้ ผมว่ามันแปลกๆนะ ครับ เพราะผมก็อ่านเว็บนอกอยู่หลายที่ ยังไม่เจอวิธีที่ว่ามาเลยหนะครับ ยังไงก็รบกวนถ้าได้แล้ว ก็แชร์ๆวิธีกันด้วยนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    - - ผมก็แชร์อยู่นี่ไงครับ... แล้วคุณจะรู้ว่ามันได้จริงไม่จริงทันทีเลย ตั้งแต่ยังไม่ทันได้กดโหลดเกมส์ เพราะคุณอยู่ในสตรีม!

หรือถ้าคุณคิดว่า1คลิ๊กขอบคุณให้ผม มันไม่คุ้ม จะรอเว็บอื่นๆแชร์ให้คุณฟรีๆก็ได้ครับ แต่ถึงตอนนั้นก็ไม่ทันแล้วครับ แค่นี้ก็ยากจะตายแล้ว
    เท่าที่ลองวิธีท่านGotก็ใช้งานได้นะครับ ดูตามวิธีการผมว่าได้แน่นอน แต่ติดที่เกมนี้มันยังใหม่อยู่ คน(อยาก)เล่นเยอะ

ผมมาได้ถึงตรงขั้นที่5/7แล้ว ติดต้องรอ24ชม.ให้มันรีเซ็ต ซึ่งก็ไม่รู้ว่าตอนไหนต้องวัดดวงเอา

เกมอื่นผมไม่ได้ลอง แต่ก็น่าจะเล่นได้เพราะไม่ค่อยมีคนเล่นแล้ว. ช่วงเช้าๆเวลาไทยเหมาะที่จะทำ ครั้งเดียวได้เลยไม่ต้องแย่งกับใคร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย slimshardy : 3rd February 2016 เมื่อ 16:46

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้เเล้ว ตริงๆ เลหอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย puypoo : 3rd February 2016 เมื่อ 16:38

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    รอแคล็กจน เสื่อ ขาดหมดละๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมเล่นใน x360 นานและไม่เท่าไหร่เลย เลิกเล่นไปและครับ 5555
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    กด Thank แล้วนะครับ
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    พึ่งจะขึ้นเดือนใหม่ โควต้าอ่านหนังสือ 7 บรรทัดหมดกันแล้วหรือไง..
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เล่ยได้นะแต่เป็นภาคแรกซะงั้น ตอนกดโหลดชื่อมันก็ เป็น rise of the tomb raider อยู่หลอก แต่ทำไมโลโก้มันเป็นภาคแรก โหลดเสร็จกดเล่น ภาคแรกจริงๆ ใช้ AC4
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onnana312 : 3rd February 2016 เมื่อ 22:58

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    วิธีเข้าเล่นเถื่อน หลุดมาแล้วครับ ลองแล้วใช้ได้จริง (จริงๆก็หลุดซักพักแล้ว แต่พึ่งจะว่างเทส)

น่าจะเป็นวิธีเดียวกับที่ขายกันในรัสเซีย วิธีไม่ยาก แต่ต้องใช้ความอดทนอย่างมาก มากๆ ทนไม่ใหวก็ไปจ่ายตังครับ http://antidenuvo.com/index.php
    ได้เล่นแน่ๆ แต่ไม่แนะนำ ก็ถ้ายอมจ่ายวันนี้ วันหน้าไม่จ่ายได้ไง? แล้วเกิดวันนึงถ้าต้องซื้อแคล็กแพงๆครึ่งราคาเพื่อมาเล่นเกมส์ล่ะก็ ผมว่านั่นแหละจุดจบของแท้

...แต่ผมอยากแจกให้สมาชิกjokergamethเท่านั้น เพราะมันมีผลโดยตรงเลย อ่านแล้วจะรู้เองว่าทำไม
    และอย่าเรียกว่าแคล็ก! มันไม่ใช่แคล็ก ไม่ใช่โปรแกรม.exeอะไรทั้งนั้น ท่านไม่ต้องเสี่ยงเพื่อลองครับ
    ใครอยากลอง แทนที่จะรอแคล็ก กดขอบคุณแล้วกันครับ เดี๋ยวส่งให้ พิมพ์แป็ป

ตามภาพ JC3 ผมไม่เล่นครับ ส่วนเกมส์เก่าๆก็อย่างที่รู้กัน ว่ามันมีบัค เปิดแมพไม่ได้บ้าง ค้างบ้าง ก็เอามาใส่เพื่ออัพเดทได้ครับ หมดปัญหาไปเลย!
    (บอกก่อนว่าผมเอาภาพมาต่อกันให้ดูเฉยๆนะ ประหยัดเนื้อที่ ไม่ได้ล็อกสตรีมทีเดียว 4 หน้า!)

*เช็คกล่องรับpm ของท่านด้วยครับ! หลายคนเต็มผมส่งให้ไม่ได้ก็ผ่านเลยนะ แก้แล้ว pmมาอีกทีแล้วกันครับ

*ขออณุญาติยังไม่แจก กับสมาชิกสมัครใหม่นะครับ
    *แจกเฉพาะคนกดขอบคุณให้ผมในโพสนี้ pm มาไม่แจกนะ! ตั้งใจมาkillพวกไม่เคยกดขอบคุณโดยเฉพาะ!

ms45303 - ผมส่งpmให้คุณไม่ได้ครับ คุณตั้งค่าอะไรผิดรึเปล่า?
    SeveNLanD - pmเต็ม!
    กดขอบคุณแล้ว...จ้า ขอวิธีเล่นด้วยนะจ๊ะ
    คอมไม่คอยแรงแต่ก็เร้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    วิธีเข้าเล่นเถื่อน หลุดมาแล้วครับ ลองแล้วใช้ได้จริง (จริงๆก็หลุดซักพักแล้ว แต่พึ่งจะว่างเทส)

น่าจะเป็นวิธีเดียวกับที่ขายกันในรัสเซีย วิธีไม่ยาก แต่ต้องใช้ความอดทนอย่างมาก มากๆ ทนไม่ใหวก็ไปจ่ายตังครับ http://antidenuvo.com/index.php
    ได้เล่นแน่ๆ แต่ไม่แนะนำ ก็ถ้ายอมจ่ายวันนี้ วันหน้าไม่จ่ายได้ไง? แล้วเกิดวันนึงถ้าต้องซื้อแคล็กแพงๆครึ่งราคาเพื่อมาเล่นเกมส์ล่ะก็ ผมว่านั่นแหละจุดจบของแท้

...แต่ผมอยากแจกให้สมาชิกjokergamethเท่านั้น เพราะมันมีผลโดยตรงเลย อ่านแล้วจะรู้เองว่าทำไม
    และอย่าเรียกว่าแคล็ก! มันไม่ใช่แคล็ก ไม่ใช่โปรแกรม.exeอะไรทั้งนั้น ท่านไม่ต้องเสี่ยงเพื่อลองครับ
    ใครอยากลอง แทนที่จะรอแคล็ก กดขอบคุณแล้วกันครับ เดี๋ยวส่งให้ พิมพ์แป็ป

ตามภาพ JC3 ผมไม่เล่นครับ ส่วนเกมส์เก่าๆก็อย่างที่รู้กัน ว่ามันมีบัค เปิดแมพไม่ได้บ้าง ค้างบ้าง ก็เอามาใส่เพื่ออัพเดทได้ครับ หมดปัญหาไปเลย!
    (บอกก่อนว่าผมเอาภาพมาต่อกันให้ดูเฉยๆนะ ประหยัดเนื้อที่ ไม่ได้ล็อกสตรีมทีเดียว 4 หน้า!)

*เช็คกล่องรับpm ของท่านด้วยครับ! หลายคนเต็มผมส่งให้ไม่ได้ก็ผ่านเลยนะ แก้แล้ว pmมาอีกทีแล้วกันครับ

*ขออณุญาติยังไม่แจก กับสมาชิกสมัครใหม่นะครับ
    *แจกเฉพาะคนกดขอบคุณให้ผมในโพสนี้ pm มาไม่แจกนะ! ตั้งใจมาkillพวกไม่เคยกดขอบคุณโดยเฉพาะ!

ms45303 - ผมส่งpmให้คุณไม่ได้ครับ คุณตั้งค่าอะไรผิดรึเปล่า?
    ขอด้วยครับ กดแว้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 243

ขอบพระคุณมากคับ ขอลองด้วยคนนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ไหนละครับ ไม่เห็นมีวิธีส่งมาให้ผมเลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมนี่จัดแท้แล้วคับ รอไม่ไหว😂😂😂

กล่าวขอบคุณ
    2
    อย่าหาว่าผม มาดิสเครดิตเลยนะครับ

วิธีที่แจก ไม่สามารถใช้ได้จริงครับ เพราะหลุดวิธีนี่พูดถึงมันมีมาตั้งแต่วันแรกที่เกมส์ออกแล้วละครับ

สรุปให้นะ วิธีไหน มันก็ยังเล่นไม่ใด้ครับ

ชัดเจนนะครับ ไม่ต้องหวังลมๆ แล้งๆครับ คนที่ต้องการวิธี

ที่ผมมาโพสขอ เพราะผมเองก็อยากรู้ ว่าจะดิ้นไปอีกซักกี่น้ำ เพราะผมบอกเอง ว่าผมอ่านเว็บนอกมาเยอะ (ขนาดเว็บ 3DM ผมก็แปลมาอ่าน)

เพราะถ้าเล่นได้จริง คิดว่าทาง จขกท. เขาจะไม่มาอัพให้หรอครับ ? คิดว่าเขาจะตั้งกระทู้แล้วทิ้งไม่มาอัพให้หรอครับ คิดดีๆ นะครับ คนที่ได้วิธีไปแล้วลองทำตาม อาจจะมีไวรัสเข้าเครื่องไม่รู้ตัวนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ^
    ^
    ผมก็ไม่ได้ต้องการแต่แรกอยู่แล้วครับ เพราะอะไร ก็เพราะว่าผมรู้ไงละครับ ว่าวิธีของคุณ "มันใช้ไม่ได้"

งั้นถ้าคุณแน่จริง ก็โพสวิธีเป็นขั้นตอน ใน เรปต่อไปเลยสิ กล้ารึเปล่าละ ? ลับๆล่อๆ ตั้งแต่จะให้ Pm บ้างละ กด Thank บ้างละ จะเอายอดไปใช้หนี้ กยศ. หรอครับ ? ถ้าคนมันคิดจะเผยแพร่ จริงๆ มันคงโพสเป็นวิธี ชัดเจน ให้ไปลองเอาเองกันตั้งแต่แรกแล้วครับ แล้วคนที่ได้ไป ผมถามหน่อย มีซักคนมั๊ย แสดงตัวตนว่าเล่นได้จริง ? ยังไม่มีเลยซักคน (จากที่คุณโพส ว่าคุณลองแล้วได้จริง มาจนถึงตอนนี้ก็สามวันแล้ว ไหนละครับ คนที่เล่นได้จริงตามหลังคุณ ? มีมั๊ยครับ ? ) ใครกันแน่ครับ ที่อีโก้ เต็มขนาดนั้น แล้วก็อย่าลืมมี EQ ด้วยนะครับ

ปล.ต่อให้ไม่ใช่ .exe อะไรก็ตามแต่ที่ว่ามา ไวรัสมันมาได้หลายทางนะครับ อย่าลืมความรู้เบื้องต้นคอมพิวเตอร์ มันไม่ได้มาจาก exe เท่านั้นนะครับ แค่เล่นเน็ต เปิดเว็บไซต์ ทุกคนเสี่ยงเหมือนกันหมดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dearlove : 4th February 2016 เมื่อ 11:55

กล่าวขอบคุณ
    2
    เห็นมั๊ย สุดท้ายคุณก็ไม่กล้าโพส ไม่รู้กลัวอะไรนักหนา แต่สุดท้ายก็ไม่กล้า ก็แค่นั้น จบแยกย้ายเหอะครับ แคร๊กมา จขกท.เขามาอัพเองแหละครับ

แถมอีกอย่าง ไอ้เหตุผลที่คุณไม่แจกตรงๆ ทำไมต้องไปบอกกันหลังไมค์ด้วยละครับ ทำไมไม่แจ้งตัวแดงๆไปเลยละ ว่าเพราะอะไร ใครจะทำก็ไปรับความเสี่ยงเอาเอง ประมาณนี้ ใช่ว่าคุณจะทำไม่ได้ คุณเลือกที่จะไม่ทำเองต่างหาก สุดท้ายแล้วไงละครับ พอผมมาบอกว่าตรงๆ ว่ามันทำไม่ได้ มันใช้ไม่ได้กับวิธีการของคุณ ? ผมถึงได้ท้าไงละครับ แน่จริงเอาออกมาสิ กล้ารึเปล่า ?

แถมอีกอย่าง ผมไม่แปลกใจหรอกครับ ว่า 80 กว่าคนที่ส่งให้ไป ทำไมไม่มาแจกต่อ ผลเป็นยังไงผมไม่รู้ แต่ที่ผมอยากรู้และต้องการก็คือ ไหนใครซักคนบ้าง ที่ยืนยันว่า วิธีการของคุณมันใช้ได้จริง เข้าได้จริง แล้วเล่นได้จริง มีบ้างมั๊ยครับ ? ถ้ามันได้ คิดว่าวิธีการจะได้โผล่ไปว่อนเน็ตแล้วหรอครับ ? สื่อมันไปไวนะครับ อย่าลืม

ใครอยากจะเล่นตอนนี้ไปหาคีย์แถมการ์ดจอ ไม่ก็สอยในสตรีมเหอะครับ อย่าเสียเวลาเลย แคร๊กตัวนี้ มันยากจริงครับ อาจจะเป็นปี ถึงจะได้เล่นกันครับ รอช่วงลดราคาในสตรีมก็ยังไม่สายครับ เกมส์นี้ เกมส์ดีจริงๆครับ

ผมก็จะไม่ต่อแล้วนะครับ เพราะว่า เหมือนกำลังคุยกับกำแพงไงก็ไม่รู้ ถามตอบ ไม่ตรงประเด็นเลยซักอย่าง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    คือว่า ผมใช้ได้จริงนะ คุณ Got.Jsha ส่งวิธีการให้ผม มันไม่ต้องใช้ไฟล์อะไรทั้งนั้นแหละครับ (อันนี้ขอไม่บอกวิธี) ผมลองกับ Batman Arkham Knight จากเดิมผมใช้ Crack ของ CPY แล้วมันหน่วงๆเวลาเล่น พอทางสตรีมอัพเดตแล้วไม่มีใครแก้ crack จนได้มาลองวิธีของ ท่าน Got.Jsha ผมสามารถโหลด Patch แก้ และ DLC ต่างๆได้เลย ตอนนี้เล่นได้ไม่หน่วงไม่แลค ผมบอกให้ก็ได้ครับว่าทำไมถึงไม่แจก เพราะวิธีนี้ยิ่งรู้น้อยยิ่งดีครับ เพราะถ้ารู้เยอะโอกาสจะยิ่งน้อยลงด้วย ซึ่งจริงๆต้องขอบคุณท่าน Got.Jsha ไว้ตรงนี้ด้วยจริงๆ ณ ตอนนี้ผมยังไม่สามารถเล่น Rise of the Tomb Raider ได้ สาเหตุก็เพราะคนเริ่มรู้วิธีและใช้วิธีนี้กันเยอะขึ้น ทำให้โอกาสมันน้อยลง แต่ผมไม่ได้ซีเรียสนะครับ ยังไงซะ Rise of the Tomb Raider ผมตั้งใจซื้อแท้แน่นอนอยู่แล้ว และผมแค่อยากทดลองวิธีที่คุณ Got.Jsha ให้มาก็เท่านั้น ซึ่งมันไม่ใช่วิธีที่ยากอะไร แต่ต้องใช้ความอดทนสูงจริงๆ รักชอบเกมไหนซื้อดีกว่าครับ อย่าต่อว่ากันเลยนะ เราอยู่ในสังคมเดียวกัน ขอร้องนะครับพี่ๆน้องๆใจเย็นๆ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345

///////////

ใจเย็นๆครับท่าน อย่าสแปมขอครับ เห็นหมดทุกชื่อครับ ผมส่งให้แน่นอน แต่รอหน่อยครับบางทีมีธุระ

และ ขอล่ะ กดขอบคุณอย่างเดียวพอครับ รับหลายทางมันงง
    ผมต้องไล่หาชื่อคนกดใหม่เป็นระยะๆ เจอคนเดียวกัน แต่ส่งมา3ทางแล้วแบบปวดหัว

บอกให้ว่าเหตุผลที่ใช้ปุ่มขอบคุณมาแจกของ ไม่ใช่จะกวนโอ้ยอย่างเดียวครับ แต่มันมีเหตุผล!

pm-เก็บได้จำนวนจำกัด และผมอยากเก็บไว้ถามตอบกับคนที่มีปัญหาเท่านั้น เพราะมันส่วนตัวดี

โพส-ลองคิดดูถึงคนที่เข้ามา(อาจจะมาแสดงความรู้สึก เกี่ยวกับเกมส์นี้)
    แล้วเจอโพสขอของ 70โพสเรียงติดๆๆๆกันดูครับ มันต้องมีหงุดหงิดบ้างแหละ คิดว่านะ

ปุ่มขอบคุณ-แน่นอนครับ ไม่จำกัดจำนวน ไม่รบกวนใคร(แต่ตอนนี้เริ่มไม่แน่ใจแล้ว) ผมก็เช็คแค่ที่เดียว ไม่ต้องกดไปกดมา
    ผมขอลองหน่อยนะครับ กดขอบคุณเรียบร้อยเเล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมมายืนยันอีกเสียงว่าใช้ได้ครับวิธีที่คุณ Got jsha ส่งมาให้ และเหตุผลที่ไม่ควรให้แพร่หลายมากจนเกินไปก้อฟังขึ้นและเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ สำหรับคนที่มีแนวโน้มไม่ฟังเหตุผลกันนี่ ผมก้ออยากบอกว่าไม่ควรแจกวิธีการไปให้เป็นอย่างยิ่งครับ ไม่งั้นอาจจะทำให้ผู้ใช้ท่านอื่นๆเดือดร้อนไปด้วย(ป.ล. ยืนยันอีกเสียงว่ามันไม่ใช่แครกครับ..OK นะ)

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ผมก็ของยืนยันนะครับ ตอนนี้ผมโหลดเล่นเเบทเมน กับ jc3 อยู่ เเบทเเมนเขาง่ายอยู่เเต่ jc3 ยากพอสมควรต้องตอนเช้าถึงได้เล่นยาวๆ อิอิ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearlove อ่านกระทู้
    เห็นมั๊ย สุดท้ายคุณก็ไม่กล้าโพส ไม่รู้กลัวอะไรนักหนา แต่สุดท้ายก็ไม่กล้า ก็แค่นั้น จบแยกย้ายเหอะครับ แคร๊กมา จขกท.เขามาอัพเองแหละครับ

แถมอีกอย่าง ไอ้เหตุผลที่คุณไม่แจกตรงๆ ทำไมต้องไปบอกกันหลังไมค์ด้วยละครับ ทำไมไม่แจ้งตัวแดงๆไปเลยละ ว่าเพราะอะไร ใครจะทำก็ไปรับความเสี่ยงเอาเอง ประมาณนี้ ใช่ว่าคุณจะทำไม่ได้ คุณเลือกที่จะไม่ทำเองต่างหาก สุดท้ายแล้วไงละครับ พอผมมาบอกว่าตรงๆ ว่ามันทำไม่ได้ มันใช้ไม่ได้กับวิธีการของคุณ ? ผมถึงได้ท้าไงละครับ แน่จริงเอาออกมาสิ กล้ารึเปล่า ?

แถมอีกอย่าง ผมไม่แปลกใจหรอกครับ ว่า 80 กว่าคนที่ส่งให้ไป ทำไมไม่มาแจกต่อ ผลเป็นยังไงผมไม่รู้ แต่ที่ผมอยากรู้และต้องการก็คือ ไหนใครซักคนบ้าง ที่ยืนยันว่า วิธีการของคุณมันใช้ได้จริง เข้าได้จริง แล้วเล่นได้จริง มีบ้างมั๊ยครับ ? ถ้ามันได้ คิดว่าวิธีการจะได้โผล่ไปว่อนเน็ตแล้วหรอครับ ? สื่อมันไปไวนะครับ อย่าลืม

ใครอยากจะเล่นตอนนี้ไปหาคีย์แถมการ์ดจอ ไม่ก็สอยในสตรีมเหอะครับ อย่าเสียเวลาเลย แคร๊กตัวนี้ มันยากจริงครับ อาจจะเป็นปี ถึงจะได้เล่นกันครับ รอช่วงลดราคาในสตรีมก็ยังไม่สายครับ เกมส์นี้ เกมส์ดีจริงๆครับ

ผมก็จะไม่ต่อแล้วนะครับ เพราะว่า เหมือนกำลังคุยกับกำแพงไงก็ไม่รู้ ถามตอบ ไม่ตรงประเด็นเลยซักอย่าง
    แคร๊กมา จขกท.เขามาอัพเองแหละครับ <<<< เพราะมันไม่ใช่แคร๊กไง เค้าถึงไม่เอามาแจก เค้าก็บอกอยู่ว่าไม่ใช่แคร๊ก ยังจะมาแคร๊กๆ อยู่นั่น อ่านภาษาไทยไม่ออกหรือไง
    ผมไม่แปลกใจหรอกครับ ว่า 80 กว่าคนที่ส่งให้ไป ทำไมไม่มาแจกต่อ <<< ถ้าไม่รู้ว่าทำไมก็อย่าซี๊ซั๊วะพูดครับ ไม่มีใครโง่พอเอามาแจกหรอก
    พูดมาเหมือนจะเก่ง เหมือนจะรู้ดี แต่ความจริงไม่ได้รู้ห่าอะไรเลย แค่เล่นเว็บนอก อ่านเว็บ 3DM เลยหลงตัวเองว่ารู้ดีไปหมดทุกเรื่อง เหอะ!!

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ขอด้วยคนนะ ครับบบบบบ ส่งมาไห้บ้างสิ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kkung อ่านกระทู้
    แคร๊กมา จขกท.เขามาอัพเองแหละครับ <<<< เพราะมันไม่ใช่แคร๊กไง เค้าถึงไม่เอามาแจก เค้าก็บอกอยู่ว่าไม่ใช่แคร๊ก ยังจะมาแคร๊กๆ อยู่นั่น อ่านภาษาไทยไม่ออกหรือไง
    ผมไม่แปลกใจหรอกครับ ว่า 80 กว่าคนที่ส่งให้ไป ทำไมไม่มาแจกต่อ <<< ถ้าไม่รู้ว่าทำไมก็อย่าซี๊ซั๊วะพูดครับ ไม่มีใครโง่พอเอามาแจกหรอก
    พูดมาเหมือนจะเก่ง เหมือนจะรู้ดี แต่ความจริงไม่ได้รู้ห่าอะไรเลย แค่เล่นเว็บนอก อ่านเว็บ 3DM เลยหลงตัวเองว่ารู้ดีไปหมดทุกเรื่อง เหอะ!!

แถมผมก็ไม่ได้ต้องการแคร๊ก ผมซื้อแท้เล่นไปแล้ว ผมแค่แวะมาอ่านเฉยๆ แล้วก็รู้สึกสงสัยอะไรบางอย่างแค่นั้นเอง ผมเลยถึงตั้งคำถามไปยัง คนแจก ว่ามันคืออะไร ยังไง

แล้วคุณก็ยุ่งห่าไรกับผมละครับ เงียบๆ ก็ไม่มีใครว่าเป็นใบ้นะครับ ผมหยุดแล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    Blog Entries
    1
    อีกหนึ่งเสียงครับ Got.Jsha ส่งให้ใช้ได้จริง ตอนนี้เล่น batman อยู่
    ่ส่วน Rise of the Tomb Raider ต้องรอจังหวะ และ ดวงในการเข้าเกมให้ได้

dearlove ไม่ควรไปดูถูก และ อวดภูมิตัวเองครับ ไม่เชื่อก็ไม่ควรดูถูกคนอื่นนะ

ส่วน Got.Jsha เป็นกำลังใจให้ครับ สังคมแห่งการแบ่งปัน
    แค่คนเดียวไม่เชื่อ ปล่อยเขาเถอะ มีหลายคนที่เชื่อในตัวคุณ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread