ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 412131415 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เห้อออออออออออ

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมว่ารอ crack ตั้งแต่ต้นเดือน (เก็บเงินไปด้วย) สิ้นเดือนมา ซื้อแท้ได้เลยนะ ถ้าใครอยากเล่นจริง ๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใครอยากเล่น ซื้อ crack ผ่าน steam เลยครับ lol

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ถ้าปิด แอนตี้ไวรัสไว้ชั่วคราวตอนโหลดก็จะโหลดได้นะครับ พอโหลดเสร็จแล้วค่อยเปิดครับ
    ใช้ Nod32 v6-9 ใช้มั้ยครับ

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ลืมถามอีกนิด คนที่ติดบล็อค ปรกติใช้แอนตี้ไวรัสตัวใหนกันบ้างครับ ผมสงสัยว่าเว็บติดไวรัสจริงๆหรือว่าแค่ avast ตรวจผิด(ผมใช้ avast) จะได้ยกเลิกตรวจเว็บ one2up

ไฟล์ท่านรามิสไม่มีปัญหาเพราะมีเว็บอื่นๆให้โหลดแทน แต่หนังเก่าๆตามเว็บที่แจกนี่สิ one2up ทั้งนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 10th March 2016 เมื่อ 13:01

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ลืมถามอีกนิด คนที่ติดบล็อค ปรกติใช้แอนตี้ไวรัสตัวใหนกันบ้างครับ ผมสงสัยว่าเว็บติดไวรัสจริงๆหรือว่าแค่ avast ตรวจผิด(ผมใช้ avast) จะได้ยกเลิกตรวจเว็บ one2up

ไฟล์ท่านรามิสไม่มีปัญหาเพราะมีเว็บอื่นๆให้โหลดแทน แต่หนังเก่าๆตามเว็บที่แจกนี่สิ one2up ทั้งนั้น
    Avast เหมือนกันครับ เจอเหมือนกัน แต่คิดว่า Avast มันจะ False Positive มากกว่า คือ (มันมั่วครับ แต่ไม่ชัวร์ว่าไวรัสไหมมันเลยจับก่อน)

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81

ผมรอ Crack ไม่ไหวละผมจัดแท้เลย

กล่าวขอบคุณ
    260
    อยากเล่นไๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เกมมีบั๊คด้วยแฮะ ยืนนิ่งเลย ก็ดี เอาไว้ฟาร์มของอัพเกรดซะเลย

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bird1528 อ่านกระทู้
    ใช้ Nod32 v6-9 ใช้มั้ยครับ
    Nod32 v6 ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้

มันไม่ใช่ไวรัสครับมันบล๊อคไม่ให้โหลดเฉยๆครับ ผมโหลดบ่อยครับ พวกคลิป xxx ไม่เคยเจอไวรัสนะ

ช่วงนี้ไม่มีเกมส์ให้โหลดเลย ไม่ได้เล่นเกมส์เถื่อนมา 5-6 เดือนได้แล้ว ตอนนี้เกมส์ไหนที่ไม่มีแคร๊กนี้ผมไล่ซื้อแทบหมดแล้วครับ เกมส์นี้ก็ซื้อไปแล้ว
    เหลือแต่ just cause 3 ที่ยังไม่ได้ซื้อ และก็ far cry primal ครับ

ส่วน the division ผมขอผ่านครับ เกมส์นี้ไม่ใช่แนวเลย

นี้ครับเกมส์ใน สตรีม ผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manglove : 13th March 2016 เมื่อ 03:36

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    Nod32 v6 ครับ

มันไม่ใช่ไวรัสครับมันบล๊อคไม่ให้โหลดเฉยๆครับ ผมโหลดบ่อยครับ พวกคลิป xxx ไม่เคยเจอไวรัสนะ

ช่วงนี้ไม่มีเกมส์ให้โหลดเลย ไม่ได้เล่นเกมส์เถื่อนมา 5-6 เดือนได้แล้ว ตอนนี้เกมส์ไหนที่ไม่มีแคร๊กนี้ผมไล่ซื้อแทบหมดแล้วครับ เกมส์นี้ก็ซื้อไปแล้ว
    เหลือแต่ just cause 3 ที่ยังไม่ได้ซื้อ และก็ far cry primal ครับ

ส่วน the division ผมขอผ่านครับ เกมส์นี้ไม่ใช่แนวเลย

นี้ครับเกมส์ใน สตรีม ผม
    เพิ่มเป็นเพื่อนด้วยครับ Tong

กล่าวขอบคุณ
    260
    ยังไงก็แอดเพื่นมาหน่อยนะคัฟ ไม่มีเพื่อนเลย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ตัวล่าสุดนี่แค่ลงแครกก็เล่นได้เลยเหรอครับ ไม่ต้องสมัครสตรีมใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    มีดาวโหลดแบบ part เดียว Filecondo มั้ยฮะ

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    เล่นได้ตามปกติ ว่าแต่ทำไมมันไม่เซฟให้เวลาเข้าเกมมาใหม่มันให้เล่นใหม่เลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanetpangold อ่านกระทู้
    เล่นได้ตามปกติ ว่าแต่ทำไมมันไม่เซฟให้เวลาเข้าเกมมาใหม่มันให้เล่นใหม่เลย
    ตอนเข้าเกม ลองกดคลิกขวา รันแอดมิน ดูยังครับ

ผมยังไม่ได้เล่นเลยกำลังโหลด

ปล.ถ้าทำตามวิธีนี้ดูแล้ว เซฟได้ปกติ กลับรายงานด้วยนะครับ
    MB : Asrock 990fx killer CPU : AMD fx8320e Ram : Corsair vengeance 8GB 1600 VGA : GTX 970 G1 Gaming PSU : Corsair RM 850 >>[ OVERCLOCK ]<<

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ degtd004 อ่านกระทู้
    ตอนเข้าเกม ลองกดคลิกขวา รันแอดมิน ดูยังครับ

ผมยังไม่ได้เล่นเลยกำลังโหลด

ปล.ถ้าทำตามวิธีนี้ดูแล้ว เซฟได้ปกติ กลับรายงานด้วยนะครับ
    เดะทดสอบตามที่ว่าดูเดะไปลองเข้าเกมส์ก่อน (ทดสอบแล้วครับก็ว่าเล่นไปทำไมมันไม่ Auto Save ต้องกดเซฟเองถึงจะเซฟ หุ่ยยยย ตอนเข้าเกมเข้าแบบกดคลิ๊กปกติ ตอนนี้ปกติแล้ว ต้องเซฟเอง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanetpangold : 10th August 2016 เมื่อ 01:55

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonk811 อ่านกระทู้
    ไม่มีอะไรที่มนุษย์อย่างเราทำไม่ได้..Denuvo.เอ๋ยอย่าคิดว่าจะไม่มีใครล้มเเกได้...
    ความคิดเห็นส่วนต้ว

ผมว่าที่แครกได้นิ น่าจะเป็นเพราะว่า Square Enix ไม่จ่ายให้ Denuvo อีกต่อไปแล้ว สำหรับเกม RISE OF THE TOMB RAIDER เพื่อเป็นการลดค่าใช้จ่าย

เพราะว่าเกม RISE OF THE TOMB RAIDER ได้กำไรเยอะแล้ว ถ้าจ่ายให้ Denuvo ต่อไป เกรงว่า อาจจะขาดทุนกำไรได้ไง

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    น้ำหยดลงหินทุกวัน หินยังเป็นรู ว่าอะไรกับระบบป้องกัน ไม่ช้าก็เร็วมันก็ต้องถูกเจาะได้ครับ โลกเราไม่มีอะไรที่สมบูญแบบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดเรียบร้อย กำลังติดตั้งครับ ขอบคุณมากๆครับ เป็นกำลังใจให้

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ figgine01 อ่านกระทู้
    โหลดเรียบร้อย กำลังติดตั้งครับ ขอบคุณมากๆครับ เป็นกำลังใจให้
    โหลดตัวไหน Full หรือ Repack? Crack ตัวไหน? เล่นได้ไหมครับ? มีข้อผิดพลาดอะไรไหม?
    CPU : AMD Phenom II X6 1090T RAM : Kingston HyperX DDR3 16GB VGA : MSI AMD Radeon R7 370 2G OC EDITION

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KooBABA อ่านกระทู้

ผมว่าที่แครกได้นิ น่าจะเป็นเพราะว่า Square Enix ไม่จ่ายให้ Denuvo อีกต่อไปแล้ว สำหรับเกม RISE OF THE TOMB RAIDER เพื่อเป็นการลดค่าใช้จ่าย

เพราะว่าเกม RISE OF THE TOMB RAIDER ได้กำไรเยอะแล้ว ถ้าจ่ายให้ Denuvo ต่อไป เกรงว่า อาจจะขาดทุนกำไรได้ไง

Denuvo เค้าอัพร่วมกะสตรีมครับ เกมส์ที่เหลือเลยชวดกันหมด ต้องมานั้งลุ้นรอกันต่อไปครับ เสียดายวอร์แฮมโหลดไม่ทัน มาแค่ 24 ชม.เอง ดันแก้ได้ง้าน

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    REPACK เล่นได้ปกติครับ เซฟก็ปกติไม่มีปัญหาอะไร
    เกมส์สนุกมาก ขอบคุณมากๆเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    มีคำถามเดียวครับ save REPACK อยู่หนใดครับ
    คอมฯกากๆ

Tags for this Thread