ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 678910 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oz_golf อ่านกระทู้
    ยืนยันเล่นได้100% (ใช้เวลานานหน่อย ประมาณ 1วันนิดๆแหนะ T T) ต้องขอขอบคุณ ท่าน Got.Jsha มากๆ ***แต่ว่ายังไงก็จะซื้อแท้่แน่นอน ชอบเวลาเธอขยับตัวมากกก****

ขอบ้างดินายขอบคุนเจ้าของไปแล้วก้เงียบเลย ขอนายก้ได้อยากเล่น

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    pm ของนายเต็ม เราจะส่งให้นายได้ยังไงล่ะพี่น้อง!

/////

ขออณุญาติปิดแจกตั้งแต่ตอนนี้ครับ ขอโทษจริงๆนะครับ แต่ผมแจกให้มีแต่จะเพิ่มคนที่เข้าเล่นไม่ใด้ให้เยอะขึ้นครับ

ตอนเมื่อเช้าผมลองเข้าดูเองแล้วตกใจ มันเข้าหน้าแรกไม่ได้เลย คิดว่าคงถึงเวลาหยุดแล้ว เดี๋ยวคนรอจะไม่ได้เล่นกันหมดครับ

ส่วนคนที่กดไปแล้ว แต่ยังไม่ได้ไม่ต้องห่วงครับทยอยส่งให้วันนี้แน่นอน รอนิดครับ

clear แล้วครับส่งใหม่ได้ไหม ครับอยกเล่นมากก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    pm ของนายเต็ม เราจะส่งให้นายได้ยังไงล่ะพี่น้อง!

/////

ขออณุญาติปิดแจกตั้งแต่ตอนนี้ครับ ขอโทษจริงๆนะครับ แต่ผมแจกให้มีแต่จะเพิ่มคนที่เข้าเล่นไม่ใด้ให้เยอะขึ้นครับ

ตอนเมื่อเช้าผมลองเข้าดูเองแล้วตกใจ มันเข้าหน้าแรกไม่ได้เลย คิดว่าคงถึงเวลาหยุดแล้ว เดี๋ยวคนรอจะไม่ได้เล่นกันหมดครับ

*สำหรับคนที่ได้ไปแล้ว ให้เข้าไปดูที่ Visitor Messages ของผมก็ได้ครับ ถ้ามีอะไรจะบอกผมจะใส่ใว้ตรงนั้น
    *ส่วนคนที่กดไปแล้ว แต่ยังไม่ได้ไม่ต้องห่วงครับทยอยส่งให้วันนี้แน่นอน รอนิดครับ
    ขอด้วยคนนะครับพอดีหาโพสเก่าขอบคุนไม่เจอ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

/////

*สำหรับคนที่ได้ไปแล้ว ให้เข้าไปดูที่ Visitor Messages ของผมก็ได้ครับ ถ้ามีอะไรจะบอกผมจะใส่ใว้ตรงนั้น
    *ส่วนคนที่กดไปแล้ว แต่ยังไม่ได้ไม่ต้องห่วงครับทยอยส่งให้วันนี้แน่นอน รอนิดครับ

*ท่าน ms45303 - ผมส่งpmให้คุณไม่ได้ครับ คุณตั้งค่าบล็อกpmไว้รึเปล่า?
    กดขอบคุณแล้ว รออยู่ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ท่าน Got.Jsha ผมขอด้วยได้ไหมครับ ขอบคุณนะครับ
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รอมานาน ขอบคุณมากครับ

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เสื่อขาดแล้วขาดอีก นานมาก

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ใครอยากได้ของแท้ตอนนี้มีคนขายอยู่นะ ลองถามดู http://www.overclockzone.com/forums/...B8%88%E0%B8%A3

ส่วนผมไปซื้อกับคนนี้น่าจะเหลืออยู่ 1คีย์นะจากคนนี้ (updat 22.05น.ของหมดแล้วครับไปเช็คมาแล้ว) ส่วนผมได้ไปแล้ว อิอิ
    http://www.overclockzone.com/forums/...E0%B8%9A/page2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manglove : 5th February 2016 เมื่อ 22:04

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    จัดแล้ว 1200 ขี้เกรียจรอ 58555

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yamahafino_art อ่านกระทู้
    จัดแล้ว 1200 ขี้เกรียจรอ 58555
    ผมจัดมา 1000 เอง อิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ดูท่าว่าจะไม่ได้เล่น ถถถ+

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oz_golf อ่านกระทู้
    ยืนยันเล่นได้100% (ใช้เวลานานหน่อย ประมาณ 1วันนิดๆแหนะ T T) ต้องขอขอบคุณ ท่าน Got.Jsha มากๆ ***แต่ว่ายังไงก็จะซื้อแท้่แน่นอน ชอบเวลาเธอขยับตัวมากกก****

ผมใชข้เวลามา 2 วันละ โหลดได้ update ได้ แต่เข้าเล่นไม่เคยได้สักที เริ่มท้อละ เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    ผมใชข้เวลามา 2 วันละ โหลดได้ update ได้ แต่เข้าเล่นไม่เคยได้สักที เริ่มท้อละ เหอะๆ
    อย่าพึ่งไปท้อ แต่มันต้องลองกดทั้งวันจริงๆนะ เพราะเราไม่รู้ไอ้24ชม.ของsteamมันคือตอนไหนที่กดเป็นคนสุดท้าย แต่ตอนที่ผมกดเกมได้steamมันก็หลุดนะเพราะมีคนจะเข้ามาออนไลน์แต่ผมก็ไม่ได้สนใจปล่อยมันเตือนไป แล้วมันจะมีเด้งขึ้นมาให้กดacceptแล้วก็เด้งหน้านี้มา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oz_golf : 6th February 2016 เมื่อ 16:48

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    หาซื้อแต่ key ให้ไวเลยผม..

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ผมจัดมา 1000 เอง อิอิ
    ผมจัดมา 950 เอง

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpoko อ่านกระทู้
    ผมจัดมา 950 เอง
    โน๊ตบุครุ่นเดียวกันเลยเล่นพอได้มั้ยครับเกมส์นี้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ่อ ผมเข้าใจละว่าวิธีที่พวกนี้ทำคืออะไร และทำไมพวกเค้าถึงไม่ค่อยอยากจะแชร์เพิ่ม 555

https://www.reddit.com/r/CrackStatus...er_is_cracked/

ไม่นานเค้าน่าจะแก้ได้ครับ บอร์ดนอกเค้าก็ถกกันไปแล้ว นี่ผมเพิ่งเข้ามาอ่านเลยเพิ่งเจอ ระวังนะครับ ระบบมันมีเก็บ log เผลอ ๆ เค้าตามเจอจะโดนแบนทั้งบัญชีนะฮะ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อย่าพึ่งไปท้อ แต่มันต้องลองกดทั้งวันจริงๆนะ เพราะเราไม่รู้ไอ้24ชม.ของsteamมันคือตอนไหนที่กดเป็นคนสุดท้าย แต่ตอนที่ผมกดเกมได้steamมันก็หลุดนะเพราะมีคนจะเข้ามาออนไลน์แต่ผมก็ไม่ได้สนใจปล่อยมันเตือนไป แล้วมันจะมีเด้งขึ้นมาให้กดacceptแล้วก็เด้งหน้านี้มา
    ยังกดไม่ได้เลย ..... 5 วันละ

ใครเว็บขาย R:TR Key steam ถูกบ้างส่งมาหน่อยขอไม่เกิน 1100 [ไม่รอแคร๊กละอดข้าวกลางวันมาสองวันติดละลงทุนซื้อเลยดีกว่า OCZ ของหมดเร็วมากกกกกก]
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ putberg อ่านกระทู้
    อ่อ ผมเข้าใจละว่าวิธีที่พวกนี้ทำคืออะไร และทำไมพวกเค้าถึงไม่ค่อยอยากจะแชร์เพิ่ม 555

https://www.reddit.com/r/CrackStatus...er_is_cracked/

ไม่นานเค้าน่าจะแก้ได้ครับ บอร์ดนอกเค้าก็ถกกันไปแล้ว นี่ผมเพิ่งเข้ามาอ่านเลยเพิ่งเจอ ระวังนะครับ ระบบมันมีเก็บ log เผลอ ๆ เค้าตามเจอจะโดนแบนทั้งบัญชีนะฮะ
    น่าจะคนละอัน เพราะอันนี้ที่เล่นได้ ไม่ใช่crack เป็นของแท้่เลย ละก็ไม่น่าจะถูกแบนเพราะเวลาเล่นไม่ได้เข้าsteamและไม่ได้ออนไลน์

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ตอนนี้ผมเข้าโหลดเกมส์ได้แล้ว รอแต่ล็อกอินเข้าให้ได้อีกรอบ แล้วก้ต้องลุ้นให้เข้าเกมส์ได้อีก เริ่มท้อ 5555

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ่ะ ๆ ลบ ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย putberg : 6th February 2016 เมื่อ 21:15

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    เก่งมากครับ ตบมือให้ ชัดเจน ขอโทษจริงๆที่ทำให้ทุกคนเสี่ยง แต่คุณยอมรับที่จะกดเองนะครับ จะมาโทษอะไรผมไม่ได้ บายทุกท่าน
    คือความเสี่ยงคือยังไงครับ ผมมี 3 ID ใช้สำหรับเล่นเกมแท้ 1 และอีก 2 ไว้เล่นเถื่อน คือทั้ง 3 ID ผมจะโดนบินหรอ [ในกรณีนี้ ไม่นับ ID วิธีแครก ของคุณ Got.Jsha ] แต่ก็ไม่เป็นไร จะเสี่ยงแค่ไหน ..... ถูกหวยมาซื้อเกมใหม่ได้
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณครับ ผมนี่ปูเสื่อรอเลย
    DEVIL MAY CRY 4

กล่าวขอบคุณ
    0
    3 id นั่นสมัครโดยใช้ mail เดียวกันเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ยากมากครับ ผมกดมาสองสามวันแล้วยังเล่นไม่ได้ วิธีที่ได้มาผมเห็นเกมหายไปจากสตีมบ่อยๆ ล๊อคอินเข้าได้แต่เกมหายไป แต่ล่ะไอดีเริ่มล๊อคอินไม่ได้แล้วครับ

อย่างว่าเกมมันยังใหม่มาก ขนาด MTGSV4 ยังต้องสักพักนึงกว่าจะเจาะได้ ผมเชื่อว่าสักวันยังไงก็ต้องเจาะเข้า เหมือน ASC2 ตอนมาใหม่ๆ RDM Ubi ตัวใหม่

ที่ว่าเจาะไม่เข้า ก็เจาะเข้า(ในเวลา 3 เดือน) แต่ตอนนั้นเกม ASC2 ไม่แพงครับ ผมจัดแท้ไป แต่เกมนี้แพงเกินครับยังซื้อไม่ไหว คงต้องรอลดราคาจริงๆ ลงสักหน่อยผมเอาแน่

ส่วนวิธีที่ได้มาผมว่าผมยอมล่ะครับ คงต้องรอกันอีกนานหน่อยกว่าจะเจาะได้

Tags for this Thread