ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 56789 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearlove อ่านกระทู้
    แถมผมก็ไม่ได้ต้องการแคร๊ก ผมซื้อแท้เล่นไปแล้ว ผมแค่แวะมาอ่านเฉยๆ แล้วก็รู้สึกสงสัยอะไรบางอย่างแค่นั้นเอง ผมเลยถึงตั้งคำถามไปยัง คนแจก ว่ามันคืออะไร ยังไง

แล้วคุณก็ยุ่งห่าไรกับผมละครับ เงียบๆ ก็ไม่มีใครว่าเป็นใบ้นะครับ ผมหยุดแล้วนะครับ
    ผมไม่แปลกใจหรอกครับ ว่า 80 กว่าคนที่ส่งให้ไป ทำไมไม่มาแจกต่อ <<<<< ผมเป็น 1 ใน 80 กว่าคนนั้น การที่คุณยกผมมาอ้างโดยทีไม่ได้รู้ห่าอะไรเลย มันทำให้ผมไม่พอใจอย่างแรงครับ!! วันหลังอย่าซี๊ซั๊วะเอาคนอื่นมาอ้างแบบนี้อีกนะครับ!!

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearlove อ่านกระทู้
    ^
    ^
    ผมก็ไม่ได้ต้องการแต่แรกอยู่แล้วครับ เพราะอะไร ก็เพราะว่าผมรู้ไงละครับ ว่าวิธีของคุณ "มันใช้ไม่ได้"

งั้นถ้าคุณแน่จริง ก็โพสวิธีเป็นขั้นตอน ใน เรปต่อไปเลยสิ กล้ารึเปล่าละ ? ลับๆล่อๆ ตั้งแต่จะให้ Pm บ้างละ กด Thank บ้างละ จะเอายอดไปใช้หนี้ กยศ. หรอครับ ? ถ้าคนมันคิดจะเผยแพร่ จริงๆ มันคงโพสเป็นวิธี ชัดเจน ให้ไปลองเอาเองกันตั้งแต่แรกแล้วครับ แล้วคนที่ได้ไป ผมถามหน่อย มีซักคนมั๊ย แสดงตัวตนว่าเล่นได้จริง ? ยังไม่มีเลยซักคน (จากที่คุณโพส ว่าคุณลองแล้วได้จริง มาจนถึงตอนนี้ก็สามวันแล้ว ไหนละครับ คนที่เล่นได้จริงตามหลังคุณ ? มีมั๊ยครับ ? ) ใครกันแน่ครับ ที่อีโก้ เต็มขนาดนั้น แล้วก็อย่าลืมมี EQ ด้วยนะครับ

ปล.ต่อให้ไม่ใช่ .exe อะไรก็ตามแต่ที่ว่ามา ไวรัสมันมาได้หลายทางนะครับ อย่าลืมความรู้เบื้องต้นคอมพิวเตอร์ มันไม่ได้มาจาก exe เท่านั้นนะครับ แค่เล่นเน็ต เปิดเว็บไซต์ ทุกคนเสี่ยงเหมือนกันหมดครับ
    แถมผมก็ไม่ได้ต้องการแคร๊ก ผมซื้อแท้เล่นไปแล้ว ผมแค่แวะมาอ่านเฉยๆ แล้วก็รู้สึกสงสัยอะไรบางอย่างแค่นั้นเอง ผมเลยถึงตั้งคำถามไปยัง คนแจก ว่ามันคืออะไร ยังไง

แล้วคุณก็ยุ่งห่าไรกับผมละครับ เงียบๆ ก็ไม่มีใครว่าเป็นใบ้นะครับ ผมหยุดแล้วนะครับ
    ไอ้แบบนี้เค้าไม่เรียกว่าตั้งคำถาม เค้าเรียกว่าหาเรื่อง!! กะอีแค่ตัวเองไม่รู้เท่านั้น ก็เลยด่วนสรุปเอาเองว่าทำไม่ได้! ทั้งที่ยังไม่ได้ลองทำเลยแท้ๆ!

แถมอีกอย่าง ผมไม่แปลกใจหรอกครับ ว่า 80 กว่าคนที่ส่งให้ไป ทำไมไม่มาแจกต่อ ผลเป็นยังไงผมไม่รู้ แต่ที่ผมอยากรู้และต้องการก็คือ ไหนใครซักคนบ้าง ที่ยืนยันว่า วิธีการของคุณมันใช้ได้จริง เข้าได้จริง แล้วเล่นได้จริง มีบ้างมั๊ยครับ ? ถ้ามันได้ คิดว่าวิธีการจะได้โผล่ไปว่อนเน็ตแล้วหรอครับ ? สื่อมันไปไวนะครับ อย่าลืม
    ยกเอาคน 80 กว่าคนมาอ้าง ว่าถ้าทำได้ทำไมไม่แจกต่อ คิดเองเออเองว่าที่เค้าไม่แจกต่อเพราะทำไม่ได้ คุณได้ถามผมหรือคนกว่า 80 คน ที่ยกมาอ้างหรือยัง ว่าทำไมเค้าถึงไม่แจกต่อ? ไม่รู้ ไม่ถาม ซี๊ซั๊วะสรุปเอาเอง
    ผมหรือคนกว่า 80 กว่าคน มีใครออกมาพูดหรือยังว่าทำไม่ได้? มีไหม?
    วันหลังไม่รู้ก็ถาม อยากถามอะไรคนแจกก็ถามไป
    ไม่ใช่ไม่รู้ แล้วซี๊ซั๊วะเอาคนอื่นมาอ้างแบบนี้ มันน่าเกลียด!!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ไอตัวข้างบน นี้มันยังไม่หยุดหว่ะ ชักจะรำคาญแล้วหว่ะ กุจบแล้วนะเว้ย กุว่า****อ่ะ ยังไม่หยุดอยู่คนเดียว มาทีหลังแล้วก็เสร่อ

จะเอาต่อใช่มั๊ย ได้

งั้นเอาวิธีทำมาดิ ถ้าแน่จริง ไหนๆก็เป็น 1 ใน 80 แล้ว กล้าเอามาโพส รึเปล่าละ กล้ามั๊ย รึว่าจะตุ๊ด แอบหุบหัวอยู่ใต้กระโปรง ไปวัน ๆ

ง่ายๆ สั้น ๆ ไม่กล้าโพส วิธีทำ ก็เท่ากับตุ๊ด หว่ะ

ปล. ไม่ได้หมายถึงคนอื่นแล้ว หมายถึงไอนี่คนเดียว ดูซิ ว่าจะได้ตุ๊ดเพิ่มมารึเปล่า

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    เออเว้ย.. ตอนแรกขอเขา พอเขาไม่ให้ก็พาลใส่ ทำเท่ว่ารู้ดีแค่อยากรู้วิธีเฉยๆ ผมรู้ล่ะว่าทำไมคุณ Got.Jsha ถึงไม่ค่อยอยากแจกให้พวกสมาชิกใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cpt.noppakit : 4th February 2016 เมื่อ 16:02
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ไอตัวข้างบน นี้มันยังไม่หยุดหว่ะ ชักจะรำคาญแล้วหว่ะ กุจบแล้วนะเว้ย กุว่า****อ่ะ ยังไม่หยุดอยู่คนเดียว มาทีหลังแล้วก็เสร่อ

งั้นเอาวิธีทำมาดิ ถ้าแน่จริง ไหนๆก็เป็น 1 ใน 80 แล้ว กล้าเอามาโพส รึเปล่าละ กล้ามั๊ย รึว่าจะตุ๊ด แอบหุบหัวอยู่ใต้กระโปรง ไปวัน ๆ

ง่ายๆ สั้น ๆ ไม่กล้าโพส วิธีทำ ก็เท่ากับตุ๊ด หว่ะ

ปล. ไม่ได้หมายถึงคนอื่นแล้ว หมายถึงไอนี่คนเดียว ดูซิ ว่าจะได้ตุ๊ดเพิ่มมารึเปล่า
    เอาคนอื่นมาอ้าง ดูถูกเค้าว่าไม่เอามาแจก ไม่มาแสดงตัวเพราะทำไม่ได้ แล้วจะจบง่ายๆโดยไม่ขอโทษสักคำ??? "แล้วก็อย่าลืมมี EQ ด้วยนะครับ" หากเอ็งมี EQ จริงก็ต้องรู้นะว่าเอ็งควรขอโทษเค้าหรือเปล่า ไม่ใช่มากล่าวว่าคนอื่น แล้วก็ขอจบง่ายๆ แบบนี้ ก่อเรื่องแล้วอยากจบก็ตัดบทขอจบไปดื้อๆ

อยากจะจบก็จบไป ไม่ขอโทษก็ไม่เป็นไร อย่างน้อยก็ได้รู้ว่าคนๆนี้มันนิสัยยังไง

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เช็ดเข้...เข้ามาดูอีกทีจะตีกันซะแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

วิธีที่ของ Got.Jsha ใช้ได้ครับ มันเหมือนกับว่าเป็นการซุ่มไอดีสตรีมที่เจ้าของลิงค์เขาแจก ผมลองกับแบทแมน แต่ rise of the tomb เข้าอยากมากกกกกกกกก เหตุเพราะต้องแย่งเข้ากันทั่วโลกคับ เพราะเกมส์ยังใหม่อยู่ อย่างที่เขาว่าคับ วิธีนี้ยิ่งคนรู้น้อยคนเท่าไรยิ่งดีที่สุด แต่ก็ต้องแย่งกันเข้ากับคนทั่วโลกนี่ก็ลำบากเอาการ แต่ยังไงผมก็จัดแท้ไปแระ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไปกันใหญ่แล้ว ใจเย็นๆทุกคน ผมก็เป็นหนึ่งใน 80 กว่าคนเหมือนกัน ยืนยันใช่ได้คับ แต่บอกวิธีไม่ได้จริงๆ อันนี้คนที่ได้วิธีไปเค้าเข้าใจดีคับผม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    บันเทิงอีกเเล้ว...เอาอีกชอบๆๆๆๆ
    ปล.ใช้ได้จริงไหมผมไม่รู้ เพราะผมไม่กล้าลองกลัวเกมเเท้หาย (ถ้าทำตามขั้นก็คงได้เเหละครับ)
    เข้าก็บอกอยู่เเน่ชัดไม่เข้าใจตรงไหน
    1.*ขออณุญาติยังไม่แจก กับสมาชิกสมัครใหม่นะครับ
    2.*แจกเฉพาะคนกดขอบคุณให้ผมในโพสนี้ pm มาไม่แจกนะ! ตั้งใจมาkillพวกไม่เคยกดขอบคุณโดยเฉพาะ!

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อันนี้ขอเผือกด้วยครับ 555 ตอบแบบคนไม่ได้โหลดทั้งตัวเกมส์ละวิธีการนี้หรือใดๆเลย(เพียงเคยโพสต์คลิปวิดีโอที่เคยcrackกันได้...แต่ก็ไม่ได้เพียงแค่นำเสนอมาให้ดู)
    เท่าที่อ่านมา คือตามมารยาทนะ ต้องให้จขกท.มาแจกcrack เองครับ กะวิธีนี้คือการดักจับidแท้แล้วสวมรอยเล่น คือถ้าคนรู้มากก็จะเข้าเล่นกันยาก พูดง่ายๆคือจะมาแย่งตีกันเองนั้นละครับ...เลยส่งกันหลังไมค์ครับ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้าว.. Reported ไปแปบเดียวเอง บินซะล่ะ!
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    อ้าว.. Reported ไปแปบเดียวเอง บินซะล่ะ!
    he going so well
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ขอบคุณหลายๆท่านที่มาช่วยยืนยันครับ

แต่อยากให้จบแค่นี้ดีกว่าครับ ไล่อ่านดูเสียวมาก ว่าจะมีคนหลุดออกมา

ผมว่าให้จบดีกว่าเถอะครับ แยกย้าย เล่นเกมส์

มีอะไรอัพเดทตามได้ที่โพสแรกเท่านั้นครับ

////

คนที่ยังไม่ได้รอนิดนะครับ ส่งให้มืดๆหน่อย ที่บ้านมีงาน
    เล่นเกมเก่า ได้ แต่เกม R:TR ยากจริงๆ
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ส่วนตัวเล่นแท้ได้มาจากการ์ด แต่มาติดตามมาม่าตั้งนาน
    บินไปซะแล้วแหม่ๆ ไม่มีใครมาต่อปากต่อคำในกระทู้เลย 55555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    วิธีเข้าเล่นเถื่อน หลุดมาแล้วครับ ลองแล้วใช้ได้จริง (จริงๆก็หลุดซักพักแล้ว แต่พึ่งจะว่างเทส)

น่าจะเป็นวิธีเดียวกับที่ขายกันในรัสเซีย วิธีไม่ยาก แต่ต้องใช้ความอดทนอย่างมาก มากๆ ทนไม่ใหวก็ไปจ่ายตังครับ http://antidenuvo.com/index.php
    ได้เล่นแน่ๆ แต่ไม่แนะนำ ก็ถ้ายอมจ่ายวันนี้ วันหน้าไม่จ่ายได้ไง? แล้วเกิดวันนึงถ้าต้องซื้อแคล็กแพงๆครึ่งราคาเพื่อมาเล่นเกมส์ล่ะก็ ผมว่านั่นแหละจุดจบของแท้

...แต่ผมอยากแจกให้สมาชิกjokergamethเท่านั้น เพราะมันมีผลโดยตรงเลย อ่านแล้วจะรู้เองว่าทำไม
    และอย่าเรียกว่าแคล็ก! มันไม่ใช่แคล็ก ไม่ใช่โปรแกรม.exeอะไรทั้งนั้น ท่านไม่ต้องเสี่ยงเพื่อลองครับ
    ใครอยากลอง แทนที่จะรอแคล็ก กดขอบคุณแล้วกันครับ เดี๋ยวส่งให้ พิมพ์แป็ป

ตามภาพ JC3 ผมไม่เล่นครับ ส่วนเกมส์เก่าๆก็อย่างที่รู้กัน ว่ามันมีบัค เปิดแมพไม่ได้บ้าง ค้างบ้าง ก็เอามาใส่เพื่ออัพเดทได้ครับ หมดปัญหาไปเลย!
    (บอกก่อนว่าผมเอาภาพมาต่อกันให้ดูเฉยๆนะ ประหยัดเนื้อที่ ไม่ได้ล็อกสตรีมทีเดียว 4 หน้า!)

*เช็คกล่องรับpm ของท่านด้วยครับ! หลายคนเต็มผมส่งให้ไม่ได้ก็ผ่านเลยนะ แก้แล้ว pmมาอีกทีแล้วกันครับ

*ขออณุญาติยังไม่แจก กับสมาชิกสมัครใหม่นะครับ
    *แจกเฉพาะคนกดขอบคุณให้ผมในโพสนี้ pm มาไม่แจกนะ! ตั้งใจมาkillพวกไม่เคยกดขอบคุณโดยเฉพาะ!

ms45303 - ผมส่งpmให้คุณไม่ได้ครับ คุณตั้งค่าอะไรผิดรึเปล่า?

///////////

ใจเย็นๆครับท่าน อย่าสแปมขอครับ เห็นหมดทุกชื่อครับ ผมส่งให้แน่นอน แต่รอหน่อยครับบางทีมีธุระ

และ ขอล่ะ กดขอบคุณอย่างเดียวพอครับ รับหลายทางมันงง
    ผมต้องไล่หาชื่อคนกดใหม่เป็นระยะๆ เจอคนเดียวกัน แต่ส่งมา3ทางแล้วแบบปวดหัว

บอกให้ว่าเหตุผลที่ใช้ปุ่มขอบคุณมาแจกของ ไม่ใช่จะกวนโอ้ยอย่างเดียวครับ แต่มันมีเหตุผล!

pm-เก็บได้จำนวนจำกัด และผมอยากเก็บไว้ถามตอบกับคนที่มีปัญหาเท่านั้น เพราะมันส่วนตัวดี

โพส-ลองคิดดูถึงคนที่เข้ามา(อาจจะมาแสดงความรู้สึก เกี่ยวกับเกมส์นี้)
    แล้วเจอโพสขอของ 70โพสเรียงติดๆๆๆกันดูครับ มันต้องมีหงุดหงิดบ้างแหละ คิดว่านะ

ปุ่มขอบคุณ-แน่นอนครับ ไม่จำกัดจำนวน ไม่รบกวนใคร(แต่ตอนนี้เริ่มไม่แน่ใจแล้ว) ผมก็เช็คแค่ที่เดียว ไม่ต้องกดไปกดมา
    ขอด้วยครั้บๆๆๆๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    วิธีเข้าเล่นเถื่อน หลุดมาแล้วครับ ลองแล้วใช้ได้จริง (จริงๆก็หลุดซักพักแล้ว แต่พึ่งจะว่างเทส)

น่าจะเป็นวิธีเดียวกับที่ขายกันในรัสเซีย วิธีไม่ยาก แต่ต้องใช้ความอดทนอย่างมาก มากๆ ทนไม่ใหวก็ไปจ่ายตังครับ http://antidenuvo.com/index.php
    ได้เล่นแน่ๆ แต่ไม่แนะนำ ก็ถ้ายอมจ่ายวันนี้ วันหน้าไม่จ่ายได้ไง? แล้วเกิดวันนึงถ้าต้องซื้อแคล็กแพงๆครึ่งราคาเพื่อมาเล่นเกมส์ล่ะก็ ผมว่านั่นแหละจุดจบของแท้

...แต่ผมอยากแจกให้สมาชิกjokergamethเท่านั้น เพราะมันมีผลโดยตรงเลย อ่านแล้วจะรู้เองว่าทำไม
    และอย่าเรียกว่าแคล็ก! มันไม่ใช่แคล็ก ไม่ใช่โปรแกรม.exeอะไรทั้งนั้น ท่านไม่ต้องเสี่ยงเพื่อลองครับ
    ใครอยากลอง แทนที่จะรอแคล็ก กดขอบคุณแล้วกันครับ เดี๋ยวส่งให้ พิมพ์แป็ป

ตามภาพ JC3 ผมไม่เล่นครับ ส่วนเกมส์เก่าๆก็อย่างที่รู้กัน ว่ามันมีบัค เปิดแมพไม่ได้บ้าง ค้างบ้าง ก็เอามาใส่เพื่ออัพเดทได้ครับ หมดปัญหาไปเลย!
    (บอกก่อนว่าผมเอาภาพมาต่อกันให้ดูเฉยๆนะ ประหยัดเนื้อที่ ไม่ได้ล็อกสตรีมทีเดียว 4 หน้า!)

*เช็คกล่องรับpm ของท่านด้วยครับ! หลายคนเต็มผมส่งให้ไม่ได้ก็ผ่านเลยนะ แก้แล้ว pmมาอีกทีแล้วกันครับ

*ขออณุญาติยังไม่แจก กับสมาชิกสมัครใหม่นะครับ
    *แจกเฉพาะคนกดขอบคุณให้ผมในโพสนี้ pm มาไม่แจกนะ! ตั้งใจมาkillพวกไม่เคยกดขอบคุณโดยเฉพาะ!

ms45303 - ผมส่งpmให้คุณไม่ได้ครับ คุณตั้งค่าอะไรผิดรึเปล่า?

///////////

ใจเย็นๆครับท่าน อย่าสแปมขอครับ เห็นหมดทุกชื่อครับ ผมส่งให้แน่นอน แต่รอหน่อยครับบางทีมีธุระ

และ ขอล่ะ กดขอบคุณอย่างเดียวพอครับ รับหลายทางมันงง
    ผมต้องไล่หาชื่อคนกดใหม่เป็นระยะๆ เจอคนเดียวกัน แต่ส่งมา3ทางแล้วแบบปวดหัว

บอกให้ว่าเหตุผลที่ใช้ปุ่มขอบคุณมาแจกของ ไม่ใช่จะกวนโอ้ยอย่างเดียวครับ แต่มันมีเหตุผล!

pm-เก็บได้จำนวนจำกัด และผมอยากเก็บไว้ถามตอบกับคนที่มีปัญหาเท่านั้น เพราะมันส่วนตัวดี

โพส-ลองคิดดูถึงคนที่เข้ามา(อาจจะมาแสดงความรู้สึก เกี่ยวกับเกมส์นี้)
    แล้วเจอโพสขอของ 70โพสเรียงติดๆๆๆกันดูครับ มันต้องมีหงุดหงิดบ้างแหละ คิดว่านะ

ปุ่มขอบคุณ-แน่นอนครับ ไม่จำกัดจำนวน ไม่รบกวนใคร(แต่ตอนนี้เริ่มไม่แน่ใจแล้ว) ผมก็เช็คแค่ที่เดียว ไม่ต้องกดไปกดมา
    ขอด้วยนะ เรากดขอบคุณไปแล้วนะ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    น่าจะเหมือน FIFA-16

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เข้ามาดูคนตีกัน ลอยไปแล้วสุ่สวรรค์ ปกติไม่ได้มาสิงหมวดนี้แต่มีเหตุดึงดูด

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    555 มาไม่ทันเสียดาย ลอยไปละ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1ใน80กลับมาขอบคุณท่านGot.Jshaอีกครั้ง...จ้า ใช้งานได้...จ้า
    คอมไม่คอยแรงแต่ก็เร้าใจ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    322
    ใช้ได้จริงยืนยันอีกเสียง แต่เกมนี้มันยังใหม่อยุ่คนเลยแย่งกันเข้าเยอะ โอกาสคงน้อยกว่า1%

แต่ผมลองกับGTA Vแล้ว เล่นได้ปกติเสมือนได้เป็นเจ้าของจริงๆ

-- ท่านที่เข้ามาหน้าหลังๆแล้ว ให้ไปกดThankโพสท่านGotในหน้า5นะครับ มันจะได้ไม่รก(เจ้าตัวบอกไว้ในหน้า6 เดี๋ยวจะหาว่าผมเจือก)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย slimshardy : 4th February 2016 เมื่อ 21:34

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    ......................Wait

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ยืนยันเล่นได้100% (ใช้เวลานานหน่อย ประมาณ 1วันนิดๆแหนะ T T) ต้องขอขอบคุณ ท่าน Got.Jsha มากๆ ***แต่ว่ายังไงก็จะซื้อแท้่แน่นอน ชอบเวลาเธอขยับตัวมากกก****

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    เกาะๆ

Tags for this Thread