ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 89101112 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fanta06 : 15th February 2016 เมื่อ 17:25

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ไม่รีบเล่นครับ 3DM ประกาศหยุดแค่ปีเดียว รอได้ครับ อย่างอื่นมีให้ทำตั้งเยอะแยะ ทำอะไรฆ่าเวลาไปก่อน อีกปีนึงเจอกัน
    ไม่แน่ก็ไม่ถึงปี อาจจะมีเทพเจาะเกม ทีมอื่นเข้ามาทำหน้าที่นั้นก็ได้ครับ อย่าไปซีเรียสเลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ baibad อ่านกระทู้
    ไม่รีบเล่นครับ 3DM ประกาศหยุดแค่ปีเดียว รอได้ครับ อย่างอื่นมีให้ทำตั้งเยอะแยะ ทำอะไรฆ่าเวลาไปก่อน อีกปีนึงเจอกัน
    ไม่แน่ก็ไม่ถึงปี อาจจะมีเทพเจาะเกม ทีมอื่นเข้ามาทำหน้าที่นั้นก็ได้ครับ อย่าไปซีเรียสเลย
    อีก1ปีเราจะไปเจอกันที่เกาะ ชาบอนเน้
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เช กูวาร่า อ่านกระทู้
    1299 ซื้อจากไหนอ่าคับ ผมก็แฟนเกมนี้ด้วย ต้องจัดแท้อย่างแน่นอน
    http://www.gametvth.com/

ผมซื้อจากนี่ครับ แต่ตอนนี้ราคาเด้งไปที่ 1,490 บาทแล้วนะ ผมซื้อตั้งแต่ก่อนเกมออก 1 วันแล้วครับ เห็นราคาทีแรกไม่ลังเลเลย 1,299 บาท

Farcry ภาคใหม่ก็เห็นว่าราคาประมาณ 890 หรือ 990 นี่แหละ สบาย ๆ ครับราคาประมาณนี้ ใน steam ราคาทะลึ่งเกือบ 2 พันแพงโคตร

ผมซื้อเจ้านี้มาหลายเกมละครับถูกดี ผมจะซื้อจาก steam ก็เฉพาะเวลาที่มันลดราคา หรืออันไหนถูก ณ ช่วงเวลานั้น ผมก็ซื้อเลย ช้าแล้วเดี่ยวอด

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    จัดมาเรียบร้อย 1000นิดๆ http://www.gamesrocket.com/download/...mb-Raider.html แต่จะเสียเวลาตรวจสอบนาน-นานมากๆ ก่อนได้รับ key

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มีข่าวว่าเจาะ denuvo ได้แล้ว ปล่อย crack v2 ออกมาแล้ว กำลังจะทำตัวแก้ที่สมบูรณ์อยู่ ไม่มีอะไรที่เจาะไม่ได้จริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ticktock : 10th February 2016 เมื่อ 11:11

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ticktock อ่านกระทู้
    มีข่าวว่าเจาะ denuvo ได้แล้ว ปล่อย crack v2 ออกมาแล้ว กำลังจะทำตัวแก้ที่สมบูรณ์อยู่ ไม่มีอะไรที่เจาะไม่ได้จริงๆ

ขอที่มาหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ถ้าจะรอเป็นปีเกมราคาไม่กี่พันเก็บตังซะ ตั้งแต่วันนี้แปปเดียวก็ได้แล้ว อนาถ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ดีออก เด็กๆจะได้ตั้งใจทำงานหาเงินช่วยพ่อมแม่ขอค่าซื้อขนมซื้อเกมส์แท้มาเล่นกัน
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    พอเกมส์ไม่มี crack วิญญานความดีผุดมาออกมาเลย แถมยังสิงในอยู่ในเว็บโหลดเกมฟรีซะงั้น

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขาย id steam คับ ในidมีแค่เกมเดียวนะ มีเกม rise of the Tomb Raider 900 บาทครับ
    สนใจ @Lineมานะคับ ID : Beer.zaa.

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ผมคนนึงละเล่นแท้

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ผมก็รอไม่ไหว จัดเเท้ไปเเล้วเหมือนกันครับ 1,199 ตอนนี้ไล่เก็บเกมส์ดังๆที่ลดราคาช่วงตรุษจีนอยู่

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แขวะคนอื่น แล้วตัวเองดูดี ดูเท่ว่างั้น?

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อยากได้ Rise of the Tomb Raider - Digital Deluxe Edition แต่ไม่รู้ว่าจะหาถูกๆได้ที่ไหน OTL!!!

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รอจัดแท้ตอนลดราคาเหลือ 500-700 บาท

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    นาซ่ายังเคยถูกแฮค นับประสาอะไรกับเกมเถื่อนที่จะหายไป

ที่จะบอกก็คือ ทุกอย่างไม่เที่ยงเเท้ ไม่มีไรจีรังถาวรนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ครับผมโหลด naruto 4 มาเล่น แต่พอจะใช้ การ์ดจอ nvidia เข้าเล่น มาเข้าไม่ได้ครับ มันเด้งขึ้นมาให้กด Ok แล้วก้จะเด้งเข้าไปที่ Nvidia Setting ครับ ที่มีหัวข้อ 3D setting ครับ

แต่ถ้าใช้การ์ดจอติดเครื่องมันเข้าเล่นได้ครับ แต่มันกระตุกมาก ผมเล่นในโน๊ตบุ๊คนะครับ ใช้การ์ดจอรุ่น 950M ครับใครรุ้วิธีแก้รบกวนบอกหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    rise of the tomb raider save อยู่ตรงไหน ใครทราบมั้งช่วยชีแนะหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    https://www.facebook.com/notes/skidr...59087452665774

เขาว่างั้นนะ จริงเท็จยังไงผมไม่รู้เหมือนกัน เอามาแปะให้เฉยๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    fifa 16 ยังไม่มี crack เกมส์นี้ก็ยังต้องรอแบบไม่มีกำหนด จัดแท้ไปเลยหรือรอตอนถูกๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    http://sheapgamer.com/hang-on-3dm-no...racked-denuvo/
    [News] ทีมเจาะเกมเถื่อนเผาธงขาว!! ลั่นเจาะเกมที่ใช้ Denuvo ได้แล้ว!!
    .......
    หลังจากที่เป็นข่าวครั้งที่แล้ว กับกลุ่ม 3DM ที่เป็นกลุ่มเจาะเกมเถื่อนจากประเทศจีน ที่เคยออกมาให้ข่าวสะเทือนวงการเกมเถื่อน (แต่ยังยืนยันว่าไม่ได้สะทกสะท้านอะไรกับฝั่งเล่นแท้อย่างเราๆ) ว่า ยกธงขาวกับ Denuvo Anti-Tamper ในเกม Just Cause 3 ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เพราะระบบล๊อคมาแน่นหนามากจนไม่สามารถเจาะให้เล่นเถื่อนได้ และเตรียมที่จะงดแจกแคร็กเกมเป็นเวลา 1 ปีเพื่อประเมินยอดขายเกมแท้ ดังที่เราเคยได้นำเสนอข่าวไป (อ่านข่าวเก่าที่นี่ LINK LINK)

แต่หลังจากประกาศความพ่ายแพ้ให้เหล่าเกมโปรดิวเซอร์ได้หายใจคล่องคอกับตลาดที่คิดว่าจะไม่มีกลุ่มเจาะเกมเถื่อนไปอีก 1 กลุ่มได้ยังไม่ถึงสัปดาห์ ครั้งนี้ 3DM ได้กลับมาอีกครั้ง

“3DM จะประกาศอีกครั้งว่า เราสามารถหาทางแก้ไขใน Denuvo ตัวล่าสุดที่ใช้ในเกม FIFA16 , Just Cause 3 และ Rise of the Tomb Raider ได้แล้ว”
    Bird Sister ผู้นำกลุ่ม 3DM ได้ประกาศ

“เราได้ประกาศคราวนี้เพราะมีชาวเกมเถื่อนจำนวนมากเชื่อว่าเราได้ทอดทิ้งการเจาะเกมไปแล้วเพราะปัญหาทางด้านเทคนิค แต่เราจะพิสูจน์ว่ามันไม่ใช่ที่เข้าใจกัน และเราจะยังไม่หยุด เพราะเรื่องระบบป้องกันนี้แน่ๆ”

ซึ่งในประกาศครั้งนี้ดูเหมือนว่าจะแตกต่างจากการประกาศครั้งก่อนที่ออกมาประกาศว่าจะหยุดปล่อยแคร็กเกมเป็นเวลา 1 ปีโดยที่ไม่ได้มีการพูดถึง Denuvo เลยแม้แต่น้อย และเป็นที่น่าสนใจว่า ตัวแก้ไขเกม หรือแคร็ก ของ Just Cause 3 อาจจะได้ส่งถึงมือของ 3DM แล้ว และกลุ่มอาจจะไม่ได้ต้องการเครดิตในแคร็กเหล่านี้ ซึ่งในความเห็นของ Bird Sister ยังได้ระบุว่า ทาง 3DM อาจจะไม่ได้ใช้วิธีปกติในการปล่อยตัวเจาะเกมเหล่านี้ เพราะทางกลุ่มไม่ได้ต้องการเป็นเป็นที่สนใจมากนัก

“แน่นอนว่า คราวนี้เราจะไม่ทำให้เป็นที่สนใจ หรือประกาศปล่อยอย่างเป็นทางการโดย 3DM”
    เธอสรุปปิดท้าย
    FIFA16 , Just Cause 3 และ Rise of the Tomb Raider มาพร้อมๆกันเลยก็ได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    http://sheapgamer.com/hang-on-3dm-no...racked-denuvo/
    [News] ทีมเจาะเกมเถื่อนเผาธงขาว!! ลั่นเจาะเกมที่ใช้ Denuvo ได้แล้ว!!
    .......
    หลังจากที่เป็นข่าวครั้งที่แล้ว กับกลุ่ม 3DM ที่เป็นกลุ่มเจาะเกมเถื่อนจากประเทศจีน ที่เคยออกมาให้ข่าวสะเทือนวงการเกมเถื่อน (แต่ยังยืนยันว่าไม่ได้สะทกสะท้านอะไรกับฝั่งเล่นแท้อย่างเราๆ) ว่า ยกธงขาวกับ Denuvo Anti-Tamper ในเกม Just Cause 3 ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เพราะระบบล๊อคมาแน่นหนามากจนไม่สามารถเจาะให้เล่นเถื่อนได้ และเตรียมที่จะงดแจกแคร็กเกมเป็นเวลา 1 ปีเพื่อประเมินยอดขายเกมแท้ ดังที่เราเคยได้นำเสนอข่าวไป (อ่านข่าวเก่าที่นี่ LINK LINK)

แต่หลังจากประกาศความพ่ายแพ้ให้เหล่าเกมโปรดิวเซอร์ได้หายใจคล่องคอกับตลาดที่คิดว่าจะไม่มีกลุ่มเจาะเกมเถื่อนไปอีก 1 กลุ่มได้ยังไม่ถึงสัปดาห์ ครั้งนี้ 3DM ได้กลับมาอีกครั้ง

“3DM จะประกาศอีกครั้งว่า เราสามารถหาทางแก้ไขใน Denuvo ตัวล่าสุดที่ใช้ในเกม FIFA16 , Just Cause 3 และ Rise of the Tomb Raider ได้แล้ว”
    Bird Sister ผู้นำกลุ่ม 3DM ได้ประกาศ

“เราได้ประกาศคราวนี้เพราะมีชาวเกมเถื่อนจำนวนมากเชื่อว่าเราได้ทอดทิ้งการเจาะเกมไปแล้วเพราะปัญหาทางด้านเทคนิค แต่เราจะพิสูจน์ว่ามันไม่ใช่ที่เข้าใจกัน และเราจะยังไม่หยุด เพราะเรื่องระบบป้องกันนี้แน่ๆ”

ซึ่งในประกาศครั้งนี้ดูเหมือนว่าจะแตกต่างจากการประกาศครั้งก่อนที่ออกมาประกาศว่าจะหยุดปล่อยแคร็กเกมเป็นเวลา 1 ปีโดยที่ไม่ได้มีการพูดถึง Denuvo เลยแม้แต่น้อย และเป็นที่น่าสนใจว่า ตัวแก้ไขเกม หรือแคร็ก ของ Just Cause 3 อาจจะได้ส่งถึงมือของ 3DM แล้ว และกลุ่มอาจจะไม่ได้ต้องการเครดิตในแคร็กเหล่านี้ ซึ่งในความเห็นของ Bird Sister ยังได้ระบุว่า ทาง 3DM อาจจะไม่ได้ใช้วิธีปกติในการปล่อยตัวเจาะเกมเหล่านี้ เพราะทางกลุ่มไม่ได้ต้องการเป็นเป็นที่สนใจมากนัก

“แน่นอนว่า คราวนี้เราจะไม่ทำให้เป็นที่สนใจ หรือประกาศปล่อยอย่างเป็นทางการโดย 3DM”
    เธอสรุปปิดท้าย
    FIFA16 , Just Cause 3 และ Rise of the Tomb Raider มาพร้อมๆกันเลยก็ได้นะ
    ใช่ป่าว ถ้าจริงก็เฟี้ยวไป
    โลกใบนี้ ไม่มีอะไรที่สร้างมาแล้วทำลายไม่ได้จริงๆ มันคือสัจะธรรม

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    นานมากๆๆๆๆๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เหนือฟ้ายังมีฟ้าครับ เหมือนดวงจันทร์ ที่คู่ กับพระอาทิตย์ นี่แหละ สมดุลของโลก 555+

Tags for this Thread