ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2

ด่วนเลยจ้า ! NVIDIA แจกฟรีโค๊ดเกม Tom Clancy’s The Division Beta !

ด่วนเลยจ้า ! NVIDIA แจกฟรีโค๊ดเกม Tom Clancy’s The Division Beta !

ให้ ไว้เลยนะครับ สำหรับใครที่รอจะเล่นกันอยู่สำหรับเกม Tom Clancy’s The Division โดยที่ตัวเกมจริง ๆ นั้นมันจะถูกปล่อยออกมาในวันที่ 8 มีนาคมศกนี้
    และวันนี้ก็เป็นวันที่ทาง Ubisoft ได้ทำการปล่อยเกมเวอร์ชัน Beta ออกมาให้ใครที่รออยู่ได้ลองเล่นกันก่อน ทว่าไม่ได้เป็นการเปิดแบบสาธารณะที่ใคร ๆ ก็จะสามารถดาวน์โหลดมาลองเล่นได้ทันที
    จะต้องมีโค๊ดหรือ Key เท่านั้นจึงจะสามารถดาวน์โหลดมาลองได้ หรือสำหรับใครที่สั่งซื้อเกมล่วงหน้าไว้เท่านั้น แต่ใครที่อยากลองก็ยังมีโอกาสเพราะ NVIDIA เปิดให้ผู้ที่สนใจสามารถลงทะเบียนรับโค๊ดได้ฟรี ๆ
    เพียงแค่คลิ๊ก “Get Your Beta Key” ด้านล่าง จากนั้นทำตามขั้นตอนไปจนเสร็จสิ้น

เมื่อได้รับโค๊ดมาแล้ว ก็ให้เข้าไปยังเว็บไซต์ของ
    Tom Clancy’s The Divison เพื่อทำการลงทะเบียนหรือทำการ Reedeem
    โค๊ดที่ได้รับมาจากทาง NVIDIA เพียงเท่านี้ก็เป็นอันเสร็จพิธีการ

ทั้ง นี้สำหรับโค๊ดจากทาง NVIDIA นั้นจะเปิดให้ลงทะเบียนรับฟรีได้ตั้งแต่วันนี้ไปจนถึงวันที่ 31 มกราคมนี้เท่านั้นนะครับ
    ดังนั้นใครที่สนใจก็รีบ ๆ เลยครับไม่ต้องรีรออะไรแล้วละ

หมายเหตุ. ก็ต้องทำใจหน่อยนะครับ เพราะงานนี้ทาง NVIDIA เปิดให้รับกันแบบทั่วโลก จากที่ผมพยายามลองมาราวครึ่งชั่วโมงยังไปไม่ถึงไหนเลยครับ
    เพราะเว็บไซต์ดาวน์ตลอดเวลาเลย ยังไงแล้วก็อดทนชิงจังหวะกันสักหน่อยถ้าหากว่าอยากลองกันจริง ๆ

สำหรับข้อมูลเกี่ยวกับความต้องการสเป็คของ Tom Clancy’s The Division สามารถติดตามได้จาก>>ที่นี่<<เลยนะครับ

ขอขอบคุณข้อมูลดีๆจากเวป www.itfree4u.co

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    Sorry, currently this step is only available to residents of North, Central and South America.
    Please press NEXT to proceed

กล่าวขอบคุณ
    359
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manya456 อ่านกระทู้
    Sorry, currently this step is only available to residents of North, Central and South America.
    Please press NEXT to proceed
    ของผมก็ขึ้นแบบนี้ครับ กด next/skip ไปได้เลยครับ เนี้ยผมได้แล้วครับ กำลังโหลดอยู่

[IMG][/IMG]

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    There are no promotions available for your country at this time. Please check again soon! จบ

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ไม่ทัน

You're too late for these promotions! Keep up to date by following our Facebook and Twitter accounts, or by subscribing to the GeForce newsletter to be the first to hear of any new giveaways.

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มาไม่ทัน promotion หมดอายุแล้วครับ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เห็นขนาดก็ไม่อยากโหลดแล้ว หมดเขต beta วันที่ 31 คือแบบว่ากว่าจะโหลดเสร็จก็หมดเขตพอดี
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ผมได้เมือวาน ก่อนเว็บล่มพอดี 5555+

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ไม่ทันเหมือนกัน ดูแล้วคงต้องรอเกมส์ออก แก้บัค ออกแพทแก้ รอลดราคา แล้วค่อยซื้อ(ตอนนั้นเซิฟเวอร์คงมีคนเล่นน้อยแล้วล่ะ ฮาๆ)

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ผมซื้อในg2a

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    รับโค้ดตอนตี4โหลดตอนตี5ตื่นมาก็ได้เล่นแล้วครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patrenko : 29th January 2016 เมื่อ 15:10

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    รับโค้ดตอนตี4โหลดตอนตี5ตื่นมาก็ได้เล่นแล้วครับผม
    ยังไม่ได้เปิดให้เล่นไม่ใช่หรอครับ เป็นแค่ pre-load ผมโหลดเสร็จเรียบร้อยแล้วยังเล่นไม่ได้ครับ ขึ้น coming soon เหมือนจะเปิดตอนทุ่มตรงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HiSoBoY : 29th January 2016 เมื่อ 16:32

กล่าวขอบคุณ
    359
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    ยังไม่ได้เปิดให้เล่นไม่ใช่หรอครับ เป็นแค่ pre-load ผมโหลดเสร็จเรียบร้อยแล้วยังเล่นไม่ได้ครับ ขึ้น coming soon เหมือนจะเปิดตอนทุ่มตรงครับ
    ใช่ครับยังไม่เปิดให้ทดลองเล่นครับ น่าจะเย็นๆมั้งผมไม่แน่ใจ เวลาประเทศเรากะเขาห่างกันยังไง
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ใช่ครับยังไม่เปิดให้ทดลองเล่นครับ น่าจะเย็นๆมั้งผมไม่แน่ใจ เวลาประเทศเรากะเขาห่างกันยังไง
    [IMG][/IMG]
    ตอนนี้ผมกดplay ได้แล้วนะครับ แต่ว่าไม่มีอะไรขึ้นเลย

ขอเกมส์ได้ไม่เกิน 100 GB
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    2
    5555 ส้นตีนคอมตูกาก 555 rip my com

กล่าวขอบคุณ
    359
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมกดplay ได้แล้วนะครับ แต่ว่าไม่มีอะไรขึ้นเลย
    ผมเล่นได้แล้วครับภาพในเกมส์สวยมากครับ สวยจริงๆ แต่ มันยิงปืนไม่ได้ทำอะไรไม่ได้เลยได้แต่วิ่งชมวิวและก็ฟันศอกได้ แค่นั้นครับ สงสัยเป็น เบต้า

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]
    อ่อผมเลือกใช้คำไม่ถูกเองครับคือมันไม่นานขนาดนั้นเขาให้เปิดพรีโหลดไว้ก่อนซึ่งเราเข้าไปเล่นทันอยู่แล้ว รับคีย์ตอนตี4โหลดตอนตี5 ที่เหลือก็แค่รอเล่นครับผม ^^

กล่าวขอบคุณ
    175
    ผมเล่นได้แล้วครับภาพในเกมส์สวยมากครับ สวยจริงๆ แต่ มันยิงปืนไม่ได้ทำอะไรไม่ได้เลยได้แต่วิ่งชมวิวและก็ฟันศอกได้ แค่นั้นครับ สงสัยเป็น เบต้า
    เดินออกนอก Base operation ครับจะเข้าสู่โหมด Free roam ภายใน Base operation นี้ผมจะอธิบายยังไงดีประมาณสภากาแฟอะครับไว้หาเจ้าหน้าที่เข้าร่วมกลุ่มกัน แต่จะกด Matchmaking หาเอาก็ได้ครับง่ายดี(เป็นเหตุผลที่ผมกังวลตอนแรกจนคิดว่าจะไม่ซื้อ)คือกลัวว่าเราไม่รู้จักคนก็จะไม่มีกลุ่มเล่นเหมือนพวก dayz rust ไรพวกนั้น เอาเข้าจริงๆมันเอิ้ออำนวยเป็นเกมส์ MMO เหมือน Destiny เลยครับ แต่ผิดหวังนิดหน่อยคือผมกะไว้ตอนแรกว่ามันจะเป็นเกมส์ open world singleplayer เป็นหลักส่วนโหมด coop และ ออนไลน์เป็นคอนเทนต์เสริม แต่เอาเข้าจริงนี้เล่นคนเดียวอารมณ์มันจะเปลี่ยวๆเหมือนเล่น The elder scroll ออนไลน์เลยครับ นึกว่าจะมีเนื้อเรื่องโดยยึดหลักเราเป็นตัวเอกประมาณ Dying Light

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    เรื่องยิงปืนเหมือนจะเป็นบัคครับ ให้ไปแก้ปุ่มใหม่จาก LMB กับ RMB เป็นอะไรก็ได้แล้วแต่สะดวก

กล่าวขอบคุณ
    359
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    เดินออกนอก Base operation ครับจะเข้าสู่โหมด Free roam ภายใน Base operation นี้ผมจะอธิบายยังไงดีประมาณสภากาแฟอะครับไว้หาเจ้าหน้าที่เข้าร่วมกลุ่มกัน แต่จะกด Matchmaking หาเอาก็ได้ครับง่ายดี(เป็นเหตุผลที่ผมกังวลตอนแรกจนคิดว่าจะไม่ซื้อ)คือกลัวว่าเราไม่รู้จักคนก็จะไม่มีกลุ่มเล่นเหมือนพวก dayz rust ไรพวกนั้น เอาเข้าจริงๆมันเอิ้ออำนวยเป็นเกมส์ MMO เหมือน Destiny เลยครับ แต่ผิดหวังนิดหน่อยคือผมกะไว้ตอนแรกว่ามันจะเป็นเกมส์ open world singleplayer เป็นหลักส่วนโหมด coop และ ออนไลน์เป็นคอนเทนต์เสริม แต่เอาเข้าจริงนี้เล่นคนเดียวอารมณ์มันจะเปลี่ยวๆเหมือนเล่น The elder scroll ออนไลน์เลยครับ นึกว่าจะมีเนื้อเรื่องโดยยึดหลักเราเป็นตัวเอกประมาณ Dying Light
    ถึงว่าสิครับผมเห็นคนเดินอยู่ในห้องเดียวกับผม อีก3คนรวมผมเป็น 4 คน เดินไปมา ที่แท้มันต้อง coop กัน ผมก็นึงว่าเน้นเนื้อเรื่องเล่นแบบ singleplayer แบบ gta v ได้ อย่างงี้มันก็คล้ายๆ day z เลยนะสิครับ ถ้าเป็นแนวนี้จริงผมไม่ค่อยชอบเท่าไหล่นะ
    ผมชอบ แบบ tom raider มากกว่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kellidev อ่านกระทู้
    เรื่องยิงปืนเหมือนจะเป็นบัคครับ ให้ไปแก้ปุ่มใหม่จาก LMB กับ RMB เป็นอะไรก็ได้แล้วแต่สะดวก
    จะลองดูนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    359
    2
    ok ครับยิงได้แล้วครับ สงสัยจะบัคนะตอนแรก พอเข้าไปใหม่นี้ยิงได้แล้วครับ ไป coop จะเพื่อนที่เล่นเกมส์ Tom Clancy's Rainbow Six Siege ด้วยกัน ไปกัน 2 คนมาแจ่มอีก1 คน เป็น 3คนยัง ยากเลยครับ

ศัตรูตายยากมาก แต่าภาพสวยมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    359
    2
    ภาพสวยจริงครับ มีทั้งตอนที่ผมเปิด v-sync กับตอนที่ปิด v-sync ช่วงแรกจะปิดแต่ถ้าปิดภาพมันจะฉีก ตอนหลังผมเลยเปิดเอาไว้ ล๊อกเฟมไว้ที่ 60fps เพราะของผมมันเกินไป
    ปรับสุดทุกอย่าเลย ภาพสวยมาก

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ลองแล้วติดเลย
    รู้สึกว่าไม่ได้เล่นเกมแล้วทำให้ติดบบนี้มานานมากแล้ว
    เพราะส่วนมากเล่นทีไรแปปๆก็ดองยาว
    จัดแท้แน่นอน
    เล่นตัวหญิงได้ด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    359
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilBoy อ่านกระทู้
    ลองแล้วติดเลย
    รู้สึกว่าไม่ได้เล่นเกมแล้วทำให้ติดบบนี้มานานมากแล้ว
    เพราะส่วนมากเล่นทีไรแปปๆก็ดองยาว
    จัดแท้แน่นอน
    เล่นตัวหญิงได้ด้วยนะ
    ใช่ครับตอนแรกผมก็คิดว่ามันเหมือน dayz ที่ไหนได้คนละแบบเลย
    ไปเล่นกับเพือนที่แอดไว(ไม่รู้จักเขานะ) ไปลุยกัน3คน มันมากครับ ชอบๆแนวนี้ไม่เคยเล่นเลยผมแปลกใหม่ดี
    ภาพก็สวย มันมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ยังทันไหมเนี่ย