ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Rise of Tomb Raider - DELUXE Edition - (Inc. DLC's) | 19GB |-[ FULL Unlocked ]-| 2016 |-[FC|O2U|RB|MULTI]

Title: Rise of the Tomb Raider
    Genre: Action, Adventure
    Developer: Crystal Dynamics
    Publisher: Square Enix
    Release Date: 29 Jan, 2016

Rise of the Tomb Raider ในเกมภาคก่อนของ Tomb Raider อันโด่งดัง Lara Croft ได้เอาชีวิตรอดจากประสบการณ์อันน่าระทึกขวัญเพียงเพื่อเป็นส่วนหนึ่งของการเปิดตัวเท่านั้น บัดนี้ หลังจากที่ได้เปิดเผยความลับแห่งโบราณกาล Lara จะต้องออกสำรวจเขตแดนที่ห่างไกลสุดอันตรายของ Siberia เพื่อไขปริศนาแห่งความอมตะก่อนหน้าองค์กรป่าเถื่อนซึ่งรู้จักกันในนาม Trinity ให้ได้ Lara จะต้องใช้ไหวพริบและทักษะการเอาชีวิตรอด รวบรวมพันธมิตร และเชื่อมันในโชคชะตาในฐานะ Tomb Raider สัมผัสประสบการณ์การต่อสู้อันลุ้นระทึก ใช้ประโยชน์จากสิ่งแวดล้อม กำราบศัตรูด้วยวิธีแบบกองโจร และสำรวจสุสานแสนอันตรายที่อยู่เบื้องล่าง รับบทเป็น Lara Croft ใน Rise of the Tomb Raider เพื่อพิชิตการเดินทางสุดตื่นเต้นเป็นครั้งแรก!

Features

สุสานสุดอันตราย
    สำรวจสถานที่โบราณขนาดมหึมา ที่ซึ่งเต็มไปด้วยกับดักสุดอันตราย ปริศนาทางสิ่งแวดล้อมที่น่าทึ่ง ถอดรหัสจารึกโบราณเพื่อเปิดเผยห้องฝังศพใต้ดิน คุณจะได้พบกับโลกที่เต็มไปด้วยความลับให้ค้นหา

เผชิญหน้ากับสัตว์ร้าย
    พิชิตโลกอย่างสุดพลังเพื่อป้องกันความลับ อดทนต่อสถานการณ์ที่ยากลำบากและพื้นดินที่ไม่มั่นคง เผชิญหน้ากับสัตว์ป่าอันน่ากลัวที่ปฏิบัติตัวเป็นยามเฝ้าสุสานโบราณ และสำรวจสิ่งแวดล้อมที่กว้างขวาง

การต่อสู้แบบกองโจร
    ใช้สิ่งแวดล้อมให้เป็นประโยชน์ให้ได้มากที่สุด ปีนต้นไม้และดำน้ำเพื่อหลบหลีกหรือสังหารศัตรู ปรับแต่งอุปกรณ์ อาวุธ และกระสุนของ Lara ให้เข้ากับสไตล์การเล่นของคุณมากที่สุด ทำระเบิดที่ใช้งานง่ายและรวดเร็วเพื่อสร้างความหายนะ คุณจะได้ถือครองความเป็นเอกลักษณ์ของ Lara

FULL Unlocked 19 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

#One2Up
    http://binbox.io/A6qRo#GFA4V2t8

#MultiUp
    https://binbox.io/rYJDW#LIl3IAWa

#OpenLoad
    https://binbox.io/tN1Sf#A20cc8Xl

#UsersCloud
    https://binbox.io/YFcLN#Z0S5fVcL

#Filecondo
    https://binbox.io/31PnG#g8FsCCkR

#Rabbitfile
    https://binbox.io/ybtOR#tMZbZILo

Crack Only Voksi

Filecondo | Rabbitfile | One2Up

Openload | MultiUp | ZippyShare

UPDATE 1

Filecondo | Rabbitfile | One2Up

Openload | MultiUp | ZippyShare

I
    nstall Instructions:

1. แยกไฟล์เกม

2.Download Update 1 เเละ ติดตั้งไปที่โฟลเดอร์เกม

3.สร้าง Steam ID ใหม่

4. Run the game with DLauncher.exe

5.รอจนการ Active Patch เสร็จเเล้วปิดหน้าต่าง

6 . รีสตาร์ทเกม ด้วย DLauncher.exe , ใส่ 1 ลงไป เเล้วใส่ login and password

7. รอจนเกมเริ่ม เล่นได้

อ้างอิงจาก : http://corepacks.com/index.php?threa...ownload.14840/

Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hanumanba อ่านกระทู้
    เล่นได้แน่นอนครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 7th August 2016 เมื่อ 06:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เป็นกำลังใจให้ครับ สุดยอดเกมส์ อิอิ
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เป็นกำลังใจให้ครับ สุดยอดเกมส์ อิอิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อย่าเสี่ยงเลยครับ..ซื้อแท้เลย สบายใจกว่า

ปล.หรือรอจากผู้อัพโหลดที่ไว้ใจได้ดีกว่าครับ (ไม่รู้เมื่อไรนะ)

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    crack ไม่รต้องรอหรอกครับ มันไม่มีมาแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    เกมส์ไหนใช้ระบบป้องกัน denuvo อยากเล่นจัดแท้เลย แคร๊กไม่ได้หรอก fifa16 จนป่านนี้ยังไม่ได้เลย fifa17 ใกล้จะมาแล้วมั้ง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทำไม ถึงไม่มีแคร๊กอ่ะ เกมส์ก็มาได้สักพักละน่ะ หรือระบบป้องกันเขาดี

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    จัดแท้มาแล้วครับ เล่นจบแล้วภาพสวยมาก

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ใช่ครับ เกมสตีมเขาดังมากๆครับ จนมือแคล๊กเขาเปลี่ยนใจไปซื้อแท้เล่นกันแล้วครับ เกมเขาก็ไม่แพงอย่างที่คิดนะครับ ผมยอมรับว่าเมื่อก่อนก็มาคอยโหลดเกมไปเล่น จนสตีมมายุคนี้เปลี่ยนใจลบเกมที่เคยโหลดทิ้งหมดเครื่องซื้อแท้เล่นดีกว่ามากมาย ไม่เสี่ยงไวรัสมีการอัพเดทให้เมื่อมีอะไรใหม่ และอีกหลายอย่าง และสบายใจคุยกับคนอื่นได้ว่า เฮ้ยเราก็ซื้อมาไม่เชยแล้วนะ ชวนเล่นCo-OP กันได้อีกไม่ต้องพึ่งอะไรมาเสริม มาเล่นเกมแท้กันเถอะครับ ผู้พัฒนาเกมจะได้มีกำลังใจสร้างเกมสนุกมาให้พวกเราเล่นกันเยอะๆครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ว้าวว~ ในนี้คนเล่นแท้เยอะจุง ว่าแต่คุณกดเข้ามาดูอะไรในกระทู้นี้กันเหรอครับ เกมส์แท้เขาโหลดกันในสตรีมนะฮะ เห้อๆๆๆ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    เริ่มมาล่ะนางฟ้าของฉัน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    3DM แคล็กได้แล้ว แต่ไม่ปล่อยนะครับ ติดปัญหากฎหมายอะไรซักอย่างนี่แหละ ความสามารถด้านภาษาผมต่ำต้อยแปลไม่ออก เหอๆ

แต่ส่วนตัวผมว่า ก็อ้างไปงั้นแหละ แคล็กน่าจะได้แล้วจริงๆแต่ก็ไม่ยอมปล่อย ดึงเวลาไว้ก่อน หวังเอายอดคนเข้าเว็บแกเยอะๆ

EDIT:เพิ่มรูป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 14th July 2016 เมื่อ 04:03

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    อัพเดทนิด: 14/7/59

วันนี้3DM โชว์แคล็กเกมส์JC3 ให้ดูอีกเกมส์ เข้าได้ทีนึงถึงหน้าเมนู แล้วก็ปิดไป - -a แต่กว่าจะเข้าได้ก็กุกกักอยู่หลายรอบ(ที่เห็นชัดๆเลยคือมีเด้งหน้าแอคทีฟเกมส์ด้วย)

สรุปแบบส่วนตัวให้แล้วกัน คือยังไม่ชัวร์ว่าแคล็ก D ได้แล้ว เพราะเครื่องที่ใช้เทสตัวเกมส์ทั้งคู่ มันมีเกมส์อยู่ในสตรีมเหมือนกัน
    เท่ากับว่าในเครื่องที่เทส มีแอคทีฟเกมส์นี้อยู่แน่นอน คำถามคือ แคล็กมันทำงานได้ด้วยตัวของมันเอง หรือ ไปเปิดใช้แอคทีฟที่มีอยู่ขึ้นมากันแน่?

ยังไงให้รอดูอีกทีหลังวันที่30แล้วกันครับ ว่าจะมีอะไรปล่อยออกมา(อันนี้มีคนที่ฟังภาษาจีนออก เขาบอกมาอีกที)

---

EDIT:แก้ข้อความ สรุปเจ้าตัวกดปิดเกมส์เองนะครับ เกมส์ไม่ได้ล่ม ผมดูตอนแรกมันไม่ชัด(แล้วทำไมไม่เล่นโชว์?)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 15th July 2016 เมื่อ 00:13

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ก็เห็มโม้ว่า ในเวลาอีกหนึ่งปีกว่าๆ ถึงจะเอายาแก้ไอมาลงให้ฟรีๆกัน
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    ก็เห็มโม้ว่า ในเวลาอีกหนึ่งปีกว่าๆ ถึงจะเอายาแก้ไอมาลงให้ฟรีๆกัน
    เดานะ ตอนนั้นคงถอดใจแล้ว เห็นมีข่าวคนในทีมวางมือไปด้วยนี่

แต่ตอนนี้ บังเอิญมันทำได้พอดีไง เลยออกมาโชว์เรียกเครดิตหน่อย อิอิ (ตัวแคล็กลงวันที่แก้ไขล่าสุด เป็นวันที่ 12 เดือนนี้)

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    เดานะ ตอนนั้นคงถอดใจแล้ว เห็นมีข่าวคนในทีมวางมือไปด้วยนี่

แต่ตอนนี้ บังเอิญมันทำได้พอดีไง เลยออกมาโชว์เรียกเครดิตหน่อย อิอิ (ตัวแคล็กลงวันที่แก้ไขล่าสุด เป็นวันที่ 12 เดือนนี้)
    ไม่เอานานเหมือนแคร็ก FIFA 15-CPY นะ มาก่อน FIFA 16 1 อาทิตย์

TT

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    อยากเล่น Doom อ่ะคับ มีโอกาสได้เล่นไหม

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeysarut อ่านกระทู้
    ไม่เอานานเหมือนแคร็ก FIFA 15-CPY นะ มาก่อน FIFA 16 1 อาทิตย์ TT
    อยู่ที่ว่า3DM จะปล่อยเมื่อไรแค่นั้นครับ (หมายถึงถ้าแคล็กได้แล้วจริงๆอ่ะนะ 555 ผมก็เชื่อครึ่ง ไม่เชื่อครึ่ง)
    แต่เท่าที่ผมดูตอนเขาเทสตัวแคล็ก ก็ดูจะใช้งานได้แล้วนะครับ แค่ก็อป-วาง ปิดสตรีม ก็เปิดเกมส์เล่นได้เลย เล่นให้ดูพักใหญ่ๆแล้วเขาก็ปิด
    มาเช็คไฟล์เกมส์ให้ดูกันชัดๆอีกทีเลย ว่าไฟล์เกมส์เป็นตัวอัพเดทใหม่ตรงกับสตรีมจริงๆ เช็คไฟล์เสร็จ ก็วางแคล็กซ้ำอีกที เปิดเล่นได้เหมือนเดิม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tappie อ่านกระทู้
    อยากเล่น Doom อ่ะคับ มีโอกาสได้เล่นไหม
    เกี่ยวกับดูม รู้แค่ว่าทีม mkdev กำลังทำอยู่ครับ ล่าสุดเข้าได้ถึงหน้าเมนูแล้ว แต่ยังเล่นไม่ได้ ไม่รู้ตอนนี้ไปถึงใหนแล้วข่าวเงียบๆไป
    อีกอย่าง ผมไม่ได้ติดตามว่าดูม มันเป็น Denuvo เวอร์ใหน แต่ถ้าเป็นเวอร์เดียวกับ ROTTR JC3 ก็ใช้แคล็กด้วยกันได้ เพราะที่เขาเทสให้ดูสองเกมส์นี้ก็น่าจะเป็นแคล็กตัวเดียวกัน

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    เอ้ากำ ผมโหลดไปซ่ะแล้ว 55555

https://www.skidrow-games.com/rise-o...full-unlocked/ ของSkidrow ใช้ไหมเนอะ
    http://megagames.com/fixes/rise-tomb...-no-dvd-rvtfix
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zoomza001 : 15th July 2016 เมื่อ 17:24
    We Love Manchester United

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    Denuvo มันก็ระบบออฟไลน์เหมือนกัน ถ้าจิ้มถูกก็หยุดกราทำงานมันได้ แต่ที่ผ่านมามันซับซ้อนซ้อนเงื่อน ยิ่งกว่าชาล็อคโฮมซะอีก

กล่าวขอบคุณ
    14
    สรุป คงเล่นไม่ได้ 5555 คงซื้อแท้อีก
    We Love Manchester United

กล่าวขอบคุณ
    143
    ขอแก้ข่าวที่โพสไปนิดนึง: 21/7/59

วันที่30ไม่ใช่วันปล่อยแคล็กครับ แต่จะมีการตัดสินคดีระหว่าง3DM กับKoei
    ผลสรุป ถ้า3DMชนะ จะปล่อยแคล็กอย่างเร็วที่สุด ก็คงเป็นเดือนถัดไป ถ้าแพ้ ก็จบเห่ เอวัง

อันนี้ไม่ใช่ข่าวลือนะ เพราะออกจากปาก3DMเอง ในคลิปเทส

(แต่จะโม้รึเปล่าก็ไม่ทราบ เพราะก็ยังเห็น3DM ปล่อยอัพเดทเกมส์ของkoei อยู่เรื่อยๆนะ?)

กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    สงสัยต้องรอลดราคาแล้วจัดแท้อย่างเดียว คงหมดสิทธิ์แล้ว crack

กล่าวขอบคุณ
    143
    ถ้ามีคนสนใจอยู่ งั้นผมอัพเดทข่าวให้นะ (เดี๋ยวจะหาว่าเราปั้ม) : 6/8/59

-revolt แคล็ก "D" ได้แล้ว และจะปล่อยแคล็กในอีก(ไม่เกิน)2ชั่วโมง โดยจะปล่อย DOOM เป็นเกมส์แรก
    -3DM คดีความที่อ้างไว้...ไปถึงใหนแล้วไม่มีใครทราบ แต่เมื่อวันที่30ก็เห็นปล่อยเกมส์ของkoei ออกมาอีกเกมส์...(พี่มีคดีกับเขาอยู่ไม่ใช่เรอะ wtf!?!)

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: