ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ถ้ามีคนสนใจอยู่ งั้นผมอัพเดทข่าวให้นะ (เดี๋ยวจะหาว่าเราปั้ม) : 6/8/59

-revolt แคล็ก "D" ได้แล้ว และจะปล่อยแคล็กในอีก(ไม่เกิน)2ชั่วโมง โดยจะปล่อย DOOM เป็นเกมส์แรก
    -3DM คดีความที่อ้างไว้...ไปถึงใหนแล้วไม่มีใครทราบ แต่เมื่อวันที่30ก็เห็นปล่อยเกมส์ของkoei ออกมาอีกเกมส์...(พี่มีคดีกับเขาอยู่ไม่ใช่เรอะ wtf!?!)
    แสดงว่า revolt แครกได้ทั้ง 2 เกมเลยหรอรับ ทั้ง ROTR กับ Doom

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Serpique อ่านกระทู้
    แสดงว่า revolt แครกได้ทั้ง 2 เกมเลยหรอรับ ทั้ง ROTR กับ Doom
    Denuvo มีหลายเวอร์ชั่นครับ ผมไม่รู้ว่า2เกมส์นี้ ใช้เวอร์ชั่นแตกต่างกันมั้ย

revolt แค่บอกว่าจะปล่อยเกมส์ DOOM เป็นเกมส์แรก เกมส์อื่นผมไม่ทราบ เจ้าตัวยังไม่ได้บอก (ถ้าบอกว่าเกมส์แรก ก็น่าจะแปลว่า มีเกมส์สองหรือสามด้วยนะครับ คิดว่านะ)

---

DOOM revolt แคล็ก ปล่อยแล้วนะ...ใครอยากเล่นเกมส์นี้อยู่ รีบโหลดหน่อยก็ดี
    เท่าที่ดูวิธีมา มันยังต้องออนไลน์ไปต่อกับสตีมอยู่(ให้ดีก็สมัครใหม่ด้วย) เพราะงั้นแคล็กนี้มันอาจจะไม่ยั่งยืนก็ได้

ถ้าใครอยากเล่นDOOMก็ โกทูดาวโหลดโลด (50gb อ่ะ...โหลดกันตาเหลือก)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 6th August 2016 เมื่อ 01:33

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    Denuvo มีหลายเวอร์ชั่นครับ ผมไม่รู้ว่า2เกมส์นี้ ใช้เวอร์ชั่นแตกต่างกันมั้ย

revolt แค่บอกว่าจะปล่อยเกมส์ DOOM เป็นเกมส์แรก เกมส์อื่นผมไม่ทราบ เจ้าตัวยังไม่ได้บอก (ถ้าบอกว่าเกมส์แรก ก็น่าจะแปลว่า มีเกมส์สองหรือสามด้วยนะครับ คิดว่านะ)

---

DOOM revolt แคล็ก ปล่อยแล้วนะ...ใครอยากเล่นเกมส์นี้อยู่ รีบโหลดหน่อยก็ดี
    เท่าที่ดูวิธีมา มันยังต้องออนไลน์ไปต่อกับสตีมอยู่(ให้ดีก็สมัครใหม่ด้วย) เพราะงั้นแคล็กนี้มันอาจจะไม่ยั่งยืนก็ได้

ถ้าใครอยากเล่นDOOMก็ โกทูดาวโหลดโลด (50gb อ่ะ...โหลดกันตาเหลือก)
    60 เลยจ้า T^T

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ทูมไรเดอร์ ก็ทำได้ นายคนนี้แน่นอนจริงๆ แต่ยังไม่ได้ลองทั้ง 2 เกม ไฟล์ใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    143
    จะมาแน่ๆแล้ว 3 เกมส์นะ doom rottr jc3 ใครอยากเล่นเกมส์ใหนอยู่รีบโหลดไฟล์เกมส์โลด ต้องตัวใหม่สุดด้วยนะ (ถ้าสตีมแก้เมื่อไร ตูมเดียวหายเกลี้ยงนะครับ เพราะมันใช้วิธีเดียวกันหมด 555)

แนะนำ ถ้าเปิดเกมส์ไปแอคทีฟครั้งแรกได้แล้ว หลังจากนั้นให้เปิดเกมส์แบบออฟไลน์ตลอดนะ
    1แอคทีฟจะเล่นได้เกิน6เดือน+ เท่าที่ผมลองเอง (แต่คิดว่า1แอคทีฟ ใช้ได้เกินกว่านี้ ถ้าผมไม่ไปอัพเดทเป็นวิน10 ซะก่อน)

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    147
    รบกวนถามคุณ Got.Jsha หน่อยครับตัวเกม rottr โหลดจากไหนครับ ถึงใช้ได้รบกวนขอวิธีทำหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Serpique อ่านกระทู้
    รบกวนถามคุณ Got.Jsha หน่อยครับตัวเกม rottr โหลดจากไหนครับ ถึงใช้ได้รบกวนขอวิธีทำหน่อยครับ
    ต้องโหลดบิทนะครับ หาดูพวกไฟล์ SteamRip แนะนำไฟล์ของ Fisher ผมให้แค่ชื่อไฟล์ให้ท่านหาในเน็ตเอาดีกว่านะครับ มีแจกเยอะ

เวอร์ล่าสุดก็
    Rise of the Tomb Raider - Digital Deluxe Edition (Square Enix) (RUS|ENG|MULTi11) [v1.0.668.0] [L|Steam-Rip] by Fisher

แคล็ก+มีวิธีทำแนบมาด้วยอยู่แล้ว
    ROTTR.Hybrid.Crack-Voksi

ปล.ถ้าหาโหลดไฟล์เกมส์ไม่เจอก็ ลองเลื่อนๆดูในกระทู้ที่แจกแคล็กนั่นแหละครับ มีแน่ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 6th August 2016 เมื่อ 14:38

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    147
    ขอบคุณมากเลยครับคุณ Got.Jsha

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ใครอยากซื้อแท้ราคาถูกลองเจ้านี้ก็ได้ครับ Rise tomb raider 680 บาท Just Cause 3 680 บาท
    http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B9%E0%B8%81
    ผมไม่ได้มีส่วนได้เสียกับเจ้านี้นะครับ แค่เคยเป็นลูกค้าและมันเล่นได้จริง

กล่าวขอบคุณ
    45
    เมื่อสักครู่เข้าไปดูไฟล์ของ 3dm เห็น ปล่อย 2 เกมนี้เหมือนกัน แต่ไม่ได้บอกว่าเป็นของ Voksi หรือจะเป็นของ 3dm ?

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ J.Columbia อ่านกระทู้
    เมื่อสักครู่เข้าไปดูไฟล์ของ 3dm เห็น ปล่อย 2 เกมนี้เหมือนกัน แต่ไม่ได้บอกว่าเป็นของ Voksi หรือจะเป็นของ 3dm ?
    ตัวไฟล์มีคำว่า Cracked ต่อท้ายมั้ยครับ ถ้าไม่มีจะเป็นไฟล์เกมส์เปล่าๆ ปล่อยมาให้โหลดเฉยๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ตัวไฟล์มีคำว่า Cracked ต่อท้ายมั้ยครับ ถ้าไม่มีจะเป็นไฟล์เกมส์เปล่าๆ ปล่อยมาให้โหลดเฉยๆครับ
    ท้ายไฟล์ลงเพียง 3dm เฉยๆ ไม่เปนไรครับ เด่วคืนนี้จะลองโหลดทิ้งไว้ มาเปิดดู notepad ข้างใน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    Rise of the Tomb Raider - Digital Deluxe Edition BY FISHER
    เนื้อไฟล์ 22.5Gb ถูกต้องไหมคับ
    แต่ก็ยังลงไม่เป็น อ่านภาษารัฐเซียไม่ออกคับ

กล่าวขอบคุณ
    147
    ทำตามท่าน got.jshaบอกเลยครับผมใช้ตัวเกมที่เขาบอกพอเข้าเกมได้ก็ offline stream เลยผมสร้าง I'd streamใหม่เลย รับรองเล่นได้ล้านเปอร์เซน

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tappie อ่านกระทู้
    Rise of the Tomb Raider - Digital Deluxe Edition BY FISHER
    เนื้อไฟล์ 22.5Gb ถูกต้องไหมคับ
    แต่ก็ยังลงไม่เป็น อ่านภาษารัฐเซียไม่ออกคับ
    อันนี้น่าจะเป็นตัวแรกครับ หาตัวที่เป็น V1.0.668.0 แล้วกันครับ
    และ ไฟล์ steam-rip ไม่ต้องติดตั้งครับ ไฟล์ที่โหลดมามันเป็นไฟล์เกมส์อยู่แล้ว เอาเกมส์ไปวางที่ใหนที่อยากวางได้เลย

จริงๆตัวแคล็กบอกว่าใช้ได้หลายเวอร์ชั่น(แต่ไม่ทั้งหมด)
    ถ้าใครมีไฟล์เกมส์เก็บไว้อยู่แล้ว จะลองเปิดดูก่อนเลยก็ได้ครับ ไม่ได้ค่อยโหลดใหม่
    แต่ถ้าไม่มีไฟล์ ก็โหลดตัวใหม่ที่สุดไปเลยจะดีกว่า เพราะเขาเทสแคล็กกับตัวใหม่สุด ได้แน่ๆ

---

EDIT:จขกท มาจัดการเองแล้ว งั้นผมขอลบแล้วกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 6th August 2016 เมื่อ 22:43

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    สมกับที่รอคอยมาสักที รีบเคลียร์พื้นที่แปป !!

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    ถ้าแครกออกได้จริงคงติดปัญหาเรื่องบัคเยอะแหง
    ปล.ผมก็เล่นแท้นะ (เฉพาะเกมส์ที่คิดว่าคุ้มจริงๆถึงซื้อ)
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    Justcuase 3 ก็ออกละ T^T Rip my HDD

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    Crack Only Voksi

Filecondo | Rabbitfile | One2Up

Openload | MultiUp | ZippyShare

UPDATE 1

Filecondo | Rabbitfile | One2Up

Openload | MultiUp | ZippyShare

I
    nstall Instructions:

1. ติดตั้งตัวเกม

2.Download Update 1 เเละ ติดตั้งไปที่โฟลเดอร์เกม

3.สร้าง Steam ID ใหม่

4. Run the game with DLauncher.exe

5.รอจนการ Active Patch เสร็จเเล้วปิดหน้าต่าง

6 . รีสตาร์ทเกม ด้วย DLauncher.exe , ใส่ 1 ลงไป เเล้วใส่ login and password

7. รอจนเกมเริ่ม เล่นได้

อ้างอิงจาก : http://corepacks.com/index.php?threa...ownload.14840/

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    โหลดตัวเกมส์ตรงนี้ก็เล่นได้หรอ ไม่ต้องไปหาโหลดในเว็บเอาหรอ !!

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    DOOM ซื้อแท้ไปแล้ว แต่ ป้าลาล่า รอๆๆๆ [ที่ไม่ซื้อRise of Tomb Raiderเพราะเก็บเงินซื้อไปเล่นDeus Ex: Mankind Divided ขาดอีก 800 ]
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ตัวแคร็ก Full กับ PrePack By CorePack ใช้ตัวแคร็กเดียวกันได้เลยเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เล่นได้แน่นอนครับ

[IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    Blog Entries
    1
    ยืนยันเล่นได้แน่นอนครับ 10000000%

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bird1528 : 7th August 2016 เมื่อ 11:40

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากๆครับผม