ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

...Mirillis Action 1.30.0 Multilanguage [Full Key] โปรแกรมบันทึกวิดีโอหน้าจอ...

Mirillis Action 1.30.0 Multilanguage [Full Key] โปรแกรมบันทึกวิดีโอหน้าจอ

Action Record everything เป็นโปรแกรมอัดวีดีโอหน้าจอ HD ที่มาพร้อมกับลูกเล่นที่คุณต้องตลึง หากคุณเป็นคนนึงที่ชอบการถ่ายการทำงานของเครื่องคอมฯนี่เป็นโปรแกรมจับภาพหน้าจอที่คุณไม่ควรพลาดถ้าคุณต้องการที่จะแคชเกมส์ แคชโปรแกรม รีวิวการทำงานของตัวโปรแกรมต่างๆ หรืองานที่ต้องใช้โปรแกรมตัดต่อวีดีโอของคุณได้ไม่ยากเพราะมันมีอยู่ในนี้แล้วเรียกได้ว่าโปรแกรมนี้รวบรวมเอาคุณสมบัติที่จำเป็นต่อการตัดต่อวีดีโอ การอัดวีดีโอและการจับภาพหน้า จึงทำให้คุณไม่ต้องมัวไปหา ดาวน์โหลดโปรแกรม อื่นๆ ให้วุ่นวาย มีเพียงโปรแกรม Action Record Everything ก็สามารถทำงานหรือใช้งานได้ทันที

Action! allows real-time recording/capture of Windows Aero desktop in a superHD video quality. With Action! you can record web player videos, your gameplay, display game framerates, add live audio commentary to create high quality tutorials, record music, capture screenshots… and more!

Features
    Record your gameplay in HD. Benchmark games performance
    Smooth Windows Aero HD desktop recording, easy tutorial creation!
    Remotely access your PC and play PC games on Android!
    Stream gameplay and desktop activity to popular services!
    Continuous Windows desktop and gameplay recording!
    Export your recordings to popular formats and devices!
    Upload to YouTube™ or Facebook
    Hardware acceleration for HD video recording in MP4 format!
    Dual webcam video recording
    Record desktop and games in 4K!
    Support for Logitech G13/G15/G19 multimedia keyboards
    Outstanding slow motion effects
    Real-time web videos recording. Record what you see
    User friendly and stylish interface
    Record live audio commentary
    Easy video recordings playback
    Record what you hear!
    Capture screenshots
    The outstanding performance!

What’s New ?
    Remote Action! improvements
    Fixed exporting to YouTube using normal (non-admin) Windows user account
    Stability improvements

Download Here

โปรแกรมนี้ตอนลงต้องปิดเน็ตนะครับ
    คนที่ถูก blacklist ให้เข้าไปลบโฟล์เดอร์ mirillis ออกทั้งที่ local และ Roaming ก่อนนะครับแล้วค่อยลงใหม่
    สำหรับท่านที่มองไม่เห็นไฟล์ C:\users\ชื่อเครื่อง\Appdata\local\mirillis เพราะมันจะถูกซ่อนไว้ ให้ไปที่
    organize กด drop down ให้มันโชว์ เลือก folder and search option แล้วมันจะมีหน้าต่างขึ้นมา เลือกที่ View ตรงกลางๆจะมี Hidden File and Folder กดให้มันโชว์

ตั้ง Firewall ให้บล็อคโปรแกรม
    ทำไมต้องตั้ง Firewall ให้บล็อคโปรแกรม? โปรแกรมบางโปรแกรมนั้นจะส่งข้อมูลจากเครื่องเราไปหาเจ้าของผู้พัฒนาถึงแม้เราจะทำให้เป็นของแท้แล้วก็ตาม( Activate ) เช่นโปรแกรมนี้ Splash PRO EX และ Mirillis Action เราจึงต้องบล็อคมันเอาไว้

ติดตามเราได้ที่
    Facebook : https://www.facebook.com/DownloadSof...homepage_panel
    Web/Blog : http://easyall-download.blogspot.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    คนที่ถูก blacklist ให้เข้าไปลบโฟล์เดอร์ mirillis ออกทั้งที่ local และ Roaming ก่อนนะครับ << ไม่หายอยู่ดีครับ คีย์เหมือนโดนแบลคลิสไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IIoNutoII อ่านกระทู้
    คนที่ถูก blacklist ให้เข้าไปลบโฟล์เดอร์ mirillis ออกทั้งที่ local และ Roaming ก่อนนะครับ << ไม่หายอยู่ดีครับ คีย์เหมือนโดนแบลคลิสไปแล้ว
    ไม่ต้องไปลบโฟล์เดอร์ mirillis ทั้งที่ local และ Roaming อะไรทั้งนั้น
    1.Install Mirillis Action
    2.Install Host Patch
    3.Serial Number
    iKu22-HVicO-v22fI-lEpaR-o8G63-fTdST
    3RYZ2-8DPcI-t1Jfq-GWp9O-oDFt3-eEqIT
    r4v#2-Re8ci-p75fw-d9pqu-o8I73-OZB2T
    4.Block access to the Internet, for the next executable files
    C:\Windows\System32\dwm.exe
    C:\Program Files (x86)\Mirillis\Action!\Action.exe
    5.Enjoy!
    Fix Error 104
    1.Install Host Original
    2.Run Mirillis Action
    3.Install Host Patch
    4.Serial Number

ตอนใช้โปรแกรมต้องปิดเน็ตนะครับไม่งั้นโปรแกรมมันจะเด้งใช้ไม่ได้ ถ้าไม่อยากปิดเน็ตก็ใช้วิธี Block เกมไม่ให้ต่อเน็ต

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ใช้แบบไม่ปิดเน็ตก็คือ บลอค Action ไม่ให้ต่อเนทก็พอใช่มั้ยครับ เกมไม่เกี่ยวใช่มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    246
    Block access to the Internet, for the next executable files
    C:\Windows\System32\dwm.exe คือถ้าบลอคเจ้าตัว dwm.exe มันก็จะขึ้นแบบนี้เลยครับ จะใช้โปรแกรมไม่ได้ มันจะขึ้น eror

Critical eror 101 Failed to intialize product. Please try reinstalling.

แล้วถ้าไม่บลอค ก็จะใช้ไม่ได้ด้วย สรุปก็คือใช้ไม่ได้ สงสัยได้ซื้อแท้ในสตีมแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IIoNutoII อ่านกระทู้
    Block access to the Internet, for the next executable files
    C:\Windows\System32\dwm.exe คือถ้าบลอคเจ้าตัว dwm.exe มันก็จะขึ้นแบบนี้เลยครับ จะใช้โปรแกรมไม่ได้ มันจะขึ้น eror

Critical eror 101 Failed to intialize product. Please try reinstalling.

แล้วถ้าไม่บลอค ก็จะใช้ไม่ได้ด้วย สรุปก็คือใช้ไม่ได้ สงสัยได้ซื้อแท้ในสตีมแน่นอน
    ของผมใช้ ESET Smart Security บล็อกไม่มีปัญหานะครับ แต่ถ้าใช้ Firewall ที่ติดมากับวินโดว์บล็อคมันก็จะขึ้นแบบนั้นแหละ
    สรุปคือให้ใช้ ESET Smart Security บล็อกเอา

ใช้แบบไม่ปิดเน็ตก็คือ บลอค Action ไม่ให้ต่อเนทก็พอใช่มั้ยครับ เกมไม่เกี่ยวใช่มั้ย
    บล็อกทั้งเกมและ Action ไม่ให้ต่อเน็ตครับ ถ้าเป็นเกมออนไลน์ก็หมดสิทธิ์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phang69 : 29th February 2016 เมื่อ 20:53

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phang69 อ่านกระทู้
    ของผมใช้ ESET Smart Security บล็อกไม่มีปัญหานะครับ แต่ถ้าใช้ Firewall ที่ติดมากับวินโดว์บล็อคมันก็จะขึ้นแบบนั้นแหละ
    สรุปคือให้ใช้ ESET Smart Security บล็อกเอา

บล็อกทั้งเกมและ Action ไม่ให้ต่อเน็ตครับ ถ้าเป็นเกมออนไลน์ก็หมดสิทธิ์
    อ่อ ผมใช้ Firewall บลอค แต่ยังไงก็ขอบคุณมากครับ สงสัยเดี๋ยวต้องซือแท้ในสตีมเอาตอนนี้ จริงๆอยากรอซื้อช่วงลดมากกว่า เลยว่าจะหาเถื่อนใช้แก้ขัดก่อน TT