ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 424

Coming Soon ช่อง Online TV สำหรับเหล่า Gamer !!!!!!!!

สวัสดีครับผม วันนี้ผมจะมาแนะนำ Online Tv ที่กำลังจะมาสำหรับเหล่า Gamer ชื่อช่องนั้นคือ!!! Let's Station นั้นเองครับผมบอกก่อนเลยว่าตอนนี้ช่องนี้นะครับยังไม่ได้เปิดตัวอย่างเป็นทางการครับผม

กำลังอยู่ในช่วงของการจัดเตรียมสถานีกับการวางแผ่นรายการกันอยู่นั้นเองครับผม แต่ตอนนี้สำหรับสัญญาน นั้นเราได้ทำการเตรียมตัวกันเรียบร้อยแล้วกับรายการสด โดยในอนาคตนั้นในช่องนี้อาจจะมีการรับสมัครเหล่าผู้ที่ชื่นชอบในการผลิตรายการทางด้านเกม

เข้ามาร่วมงานกันนะครับผม โดยหลักๆแล้วช่องนี้จะมีเนื้อหา เอาใจคอเกมเมอร์ ไม่ว่าจะข่าวสารรายการต่างๆ ที่อัพเดตจากทั้งในและต่างประเทศรวมถึงการถ่ายทอดสด กิจกรรม-งานแข่งขันเกมต่างๆ

คัดสรรมาเพื่อ คอเกมตัวยง เช่นคุณ! โดยปัจจุบันทางช่อง let's station นั้นก็ได้อยู่ในช่องทดลองสัญญานสดกันอยู่นั้นเองครับผม

ชึ่งตอนนี้ทางช่องก็ได้ทดลองออกอากาศผ่าน www.saifar.com ไปแล้วปรากฏว่าผ่านไปได้ด้วยดีครับผม สำหรับช่องนี้เมื่อเปิดตัวอย่างเปิดทางการแล้วคงจะดูน่าสนใจไม่น้อย

สำหรับใครที่ต้องการติดตามความคืบหน้าก็สามารถติดตามได้ที่เพจ https://www.facebook.com/letstation

และนี้คือบางส่วนของการทดลองสัญญานสดผ่าน www.saifar.com ครับผม

นี้ถือเป็นก้าวๆหนึ่งของความฝันของผม ฝากติชม-แนะนำกันด้วยนะครับ ตอนนี้มันใกล้จะเป็นจริงขึ้นมาล

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ถ้าให้ติ ผมติเรื่องเสียงครับ ถ้ามีไมค์แยกติดตัว เสียงคงมีคุณภาพกว่าอัดเสียงแบบรวมๆ
    ส่วนเรื่องภาพ ไม่แน่ใจว่าภาพแบบนี้เป็นเพราะเรนเดอร์ไม่ดี หรือกล้องไม่ดี มันดูไม่ลื่นเท่าไร