ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

Question ซื้อสาย Lan มาแล้ว ต่อเน็ตยังไงครับ T^T

คือคอมที่บ้านเมื่อก่อนต่อเน็ตโดย wifi usb แต่วันนี้ผมซื้อสาย lan 20 เมตรมา ต่อกับเร้าเตอร์(มีช่องสายlan 4 ช่องผมต่อช่องที่ 1 ถูกไหม) และมาต่อกับคอม แล้วทำยังไงต่อหรอครับ แนะนำหน่อยโง่จริงๆ เข้าไปตั้งอะไรตรงไหนมั่ง

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เอาสาย lan อะ เสียบช่องไหนก็ได้ใน 4 ช่อง แล้วเอาไปต่อกับคอมได้เลยครับ ไม่ต้องตั้งค่าอะไรทั้งนั้น
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^