ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 114

[1-PART] Dragon Dogma The Dark Aisen [FitGirl Repack] 5,38 GB - [GOOGLEDRIVE]

[1-PART] Dragon Dogma The Dark Aisen [FitGirl Repack] 5,38 GB - [GOOGLEDRIVE]

Dragon’s Dogma: Dark Arisen คือตำนานบทใหม่แห่งแฟรนไชส์ Dragon’s Dogma เกมจะมาพร้อมกับพื้นที่ใหม่ขนาดมหึมา ภารกิจใหม่ ศัตรูใหม่ และอีกมากมาย ร่วมด้วยคอนเทนต์ทั้งหมดจากตัวเกมภาคต้นฉบับ พ้นจากเขตแผ่นดินใหญ่ Gransys ยังมีเกาะต้องสาป Bitterback Isle ที่ซึ่งผู้เล่นจะได้ผจญภัยเพื่อตามหาโลกใต้พิภพ เผชิญหน้ากับเหล่าศัตรูตัวฉกาจ และขุมทรัพย์อันน่าตื่นตะลึง ผู้ที่เป็นเจ้าของ Dragon’s Dogma ภาคต้นฉบับจะสามารถโอนข้อมูลตัวละครและเซฟที่มีอยู่มาผจญภัยต่อสู้กับเหล่าภัยร้ายในฐานะของ Arisen ต่อได้ทันที ผู้เล่นจะได้นำพาตัวละครของตนไปสู่ความเก่งกาจที่เหนือกว่าเดิมด้วยบรรดาสกิลสำหรับเลเวลระดับสูง
    ข้อมูล: online-station.net

System Requirements
    MINIMUM:
    Processor: Intel Core i5 660 CPU or equivalent
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: Radeon HD 5870 or equivalent
    DirectX: Version 9.0c
    Network: Broadband Internet connection
    Storage: 20 GB available space
    Sound Card: DirectX-compatible sound card or onboard audio chip

RECOMMENDED:
    Processor: Intel Core i7-4770K or equivalent
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 760 or equivalent
    DirectX: Version 9.0c
    Network: Broadband Internet connection
    Storage: 20 GB available space
    Sound Card: DirectX-compatible sound card or onboard audio chip
    Additional Notes: 1) Supports Keyboard+Mouse and XInput/DirectInput devices including Xbox 360, Xbox One, DualShock4 and Steam Controller.
    2) Some high end integrated graphics chips and modern gaming laptops with a discrete GPU may work but have not been tested, nor are they officially supported by Capcom.

แตกไฟล์ ติดตั้ง เล่นได้เลย

Google Drive 1 Part 5.38 GB

กดที่นี่เพื่อดาวน์โหลด

รหัสผ่านสำหรับการแตกไฟล์

กดที่นี่เพื่อดูรหัสผ่าน

ใครที่คอมเม้นขอให้ หล่อ/สวย
    ใครที่กด THANKS ขอให้รวย ^^

Games of ME เกมส์ที่ฉันอัพโหลดทั้งหมด
    ทุกเกมส์ที่ผมอัพโหลดนั้น โหลดเพียง แค่ 1 Part และ ดาวน์โหลดได้แรงเต็มสปีดเน็ตของท่าน อนุญาติให้แชร์กระทู้นี้ให้คนอื่นทราบได้ แต่ไม่อนุญาติให้นำไปเกมส์ที่ผมแจกไปไปดัดแปลง หรือ เปลี่ยนแปลงลิ้งค์ไว้เพื่อหาผลประโยชน์
    ทำนาบนหลังคนไม่ดีนะครับ เข้าใจตรงกันนะ

แนะนำงานทำฟรีและวิธีการทำงาน + หลักฐานการจ่ายเงิน

สุดยอดเว็บครอบลิงก์เก่าแก่ เปิดไปไหนเป็นเจอ
    ดังนั้นไว้ใจได้เรื่องจ่ายจริง 1000 คลิ้ก = 1.5$$$$$

http://ouo.io/ref/DS3hCw3x

อัพเดททท รายได้ล่าสุด พอเป็นค่าเสื้อผ้าได้บ้าง ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eakkyskp : 15th February 2016 เมื่อ 21:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    มาๆ ประเดิมให้แล้วกัน

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Thank you.....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ่าวไม่มีรหัสเหรอครับแตกได้เลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    โหลดแล้ว ยังไม่ได้ลองเล่น THK จ้า

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ขออนุญาติดันครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณสำหรับเกมส์ดีๆนะครับ

Tags for this Thread