ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762

[PC] Iron Brigade สงครามหุ่นเหล็กประจัญบาน! สนุกมาก! Co-op Online ได้ 4 คน

สำหรับคนที่ชอบเกมแนว Tower Defense และ Action + Third-person Shooter เกม Iron Brigade อาจจะถูกใจก็เป็นได้

Join The Mobile Trench Brigade and protect humanity from the evil Monovision menace!
    รีวิวเกม : Review : รีวิวเกม Iron Brigade

Iron.Brigade.Build.20150804-ALI213

Part 1 : https://drive.google.com/file/d/0BwM...ew?usp=sharing
    Part 2 : https://drive.google.com/file/d/0BwM...ew?usp=sharing
    Part 3 : https://drive.google.com/file/d/0BwM...ew?usp=sharing

Steamworks-Fix สำหรับเล่นออนไลน์
    Download : Filedais | One2up

วิธีการติดตั้งและเล่น
    1. ดาวโหลด Iron.Brigade.Build.20150804-ALI213 จากนั้นทำการแตกไฟล์
    2. ดาวโหลด Steamworks-Fix และแตกไฟล์ลงใน folder เกม
    3. เปิด Steam
    4. เข้าเกม
    5. วิธีออนไลน์ทำตามนี้ วิธีการเล่นแบบ Online
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gametoon : 6th February 2016 เมื่อ 04:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ลง Steamworks-Fix แล้วเข้าเกมไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dota2012 อ่านกระทู้
    ลง Steamworks-Fix แล้วเข้าเกมไม่ได้ครับ
    เปิด steam รึยังครับ?

กล่าวขอบคุณ
    25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gametoon อ่านกระทู้
    เปิด steam รึยังครับ?
    มันเป็นงี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dota2012 อ่านกระทู้
    มันเป็นงี้ครับ

ถูกแล้วครับ พอกด Ok เสร็จ มันก็จะเข้าเกมอัตโนมัติเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gametoon อ่านกระทู้
    ถูกแล้วครับ พอกด Ok เสร็จ มันก็จะเข้าเกมอัตโนมัติเลยครับ
    อ่อครับ คาใจเลยซื้อของแท้เลย ลดเหลือ 78 บาท

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เเท้เล่นกับเถื่อนได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zakingza1122 อ่านกระทู้
    เเท้เล่นกับเถื่อนได้ไหมครับ
    เล่นด้วยกันไหมครับแอดมา [ZFRs] NEMESIS