ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

ทำให้รู้สึกดีขึ้นมั้ย

ป้ายแบบใหม่ที่ผมออกมาเพื่อทดแทนแบบเดิม

ต้นฉบับ ทำให้เนียนที่สุดละ

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    ดีขึ้นเยอะเลยครับ ตัวหนังสือแนวเท่ดีครับและอ่านง่ายสบายตา แต่ขอติเรื่องนี้หน่อย การออกแบบคุณมันดูไม่เป็นความคิดเป็นสไตล์ของตัวเอง ไปลอกแบบญี่ปุ่นเขามาหมด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย =Galaxy Ag=Z : 6th February 2016 เมื่อ 13:22

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ก็ดีนะครับ แต่เป็นผม ผมงงนะ มันยั้วเยี้ยไปหมด ขอแบบเดิมดีกว่า

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ผมก็คิดอย่างงั้น ของเดิมมันดีอยู่แล้ว

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ออกแบบมาเกือบดีครับ เนื่องจากความเข้าใจยากตรงลูกศรกับคำอธิบายมันพาสับสน
    และรูปแบบการจัดวางที่ยังไม่เนี๊ยบพอครับ

ถ้าสนใจอยากเรียนรู้ทำจริงๆ ยินดีสอนครับ มีค่าใช้จ่ายนิดนึง อันนี้ผลงานครับเพื่อการันตี

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    ดูจากเฟสเเล้ว คนเดียวกันเเน่ๆ ว่าเเต่เขาเป็นผู้หญิงหรอ นึกว่าผู้ชายซะอีก อยากรู้จังว่า หน้าตาเป็นไง 55555
    เป็นสาวแต่มีดุ้นแค่นั้นเอง

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    โครตไร้สาระ 55555555

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    เป็นสาวแต่มีดุ้นแค่นั้นเอง
    อย่าด่วนตัดสินถ้าหากไม่เจอตัวจริง อาจจะเป็นสาวแท้สวยน่ารักก็ได้ครับ
    [IMG][/IMG]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    2
    นี่คุณยังอยู่อีกเหรอครับเนี่ย

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    1
    ขอลบกระทู้ที่เกี่ยวข้องการนำข้อมูลของเพื่อนสมาชิกมาเปิดเผยนะครับ ไม่ว่าข้อมูลนั้นจะเป็นเรื่องข้อมูลเกี่ยวกับชีวิตประจำวัน ข้อมูลการศึกษาหรือข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เพราะเข้าข่าย ละเมิดสิทธิของผู้อื่นในการเปิดเผยข้อมูลส่วนตัวต่อสาธารณะ โดยไม่ได้รับความยินยอมหรือขออนุญาติจากเจ้าของครับ ขอให้เข้าใจตรงกันนะครับว่า กรุณาให้เกียรติต่อเพื่อนสมาชิกด้วย ถึงแม้บางความเห็นหรือบางความคิดของเขา อาจจะไม่ตรงกับเรา หรือไม่ชอบ หรือเหม็นขี้หน้า หรืออะไรก็ตาม ตราบใดที่ เขาไม่ได้ทำผิดกฎระเบียบของเวปไซต์ ไม่ได้โพสต์กระทู้ว่าร้าย กล่าวหาผู้อื่น สมาชิกทุกคนก็สามารถโพสต์กระทู้แสดงออกแนวคิดของตัวเองได้ครับ (ถึงแม้จะแปลกๆไปหน่อยก็เถอะ )

หาก ไม่ชอบแนวความคิดของเขา เราก็แค่ไม่เข้าไปแสดงความเห็น กระทู้เหล่านั้นก็จะตกไปเองครับ อย่าโพสต์ในกระทู้ต่อว่า, กล่าวให้ร้ายต่อกันครับ
    ขอบคุณที่ช่วยกันรักษาบรรยากาศที่ดีในการสนทนาในเวปไซต์แห่งนี้ครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    ขอลบกระทู้ที่เกี่ยวข้องการนำข้อมูลของเพื่อนสมาชิกมาเปิดเผยนะครับ ไม่ว่าข้อมูลนั้นจะเป็นเรื่องข้อมูลเกี่ยวกับชีวิตประจำวัน ข้อมูลการศึกษาหรือข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เพราะเข้าข่าย ละเมิดสิทธิของผู้อื่นในการเปิดเผยข้อมูลส่วนตัวต่อสาธารณะ โดยไม่ได้รับความยินยอมหรือขออนุญาติจากเจ้าของครับ ขอให้เข้าใจตรงกันนะครับว่า กรุณาให้เกียรติต่อเพื่อนสมาชิกด้วย ถึงแม้บางความเห็นหรือบางความคิดของเขา อาจจะไม่ตรงกับเรา หรือไม่ชอบ หรือเหม็นขี้หน้า หรืออะไรก็ตาม ตราบใดที่ เขาไม่ได้ทำผิดกฎระเบียบของเวปไซต์ ไม่ได้โพสต์กระทู้ว่าร้าย กล่าวหาผู้อื่น สมาชิกทุกคนก็สามารถโพสต์กระทู้แสดงออกแนวคิดของตัวเองได้ครับ (ถึงแม้จะแปลกๆไปหน่อยก็เถอะ )

หาก ไม่ชอบแนวความคิดของเขา เราก็แค่ไม่เข้าไปแสดงความเห็น กระทู้เหล่านั้นก็จะตกไปเองครับ อย่าโพสต์ในกระทู้ต่อว่า, กล่าวให้ร้ายต่อกันครับ
    ขอบคุณที่ช่วยกันรักษาบรรยากาศที่ดีในการสนทนาในเวปไซต์แห่งนี้ครับ
    ผมว่าเขาตลกดีครับ 5555 เข้าทุกกระทู้ทีเขาตั้งเลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    น่าสนครับ แต่อยากให้เป็นของเรามากกว่าไม่อยากให้ไปลอกเขามา-_--

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้

พูดตามตรงนะครับ เมื่อก่อนผมก็เคยแอนตี้หรือต่อต้านเขา แต่พอเขาหายไปพักใหญ่ๆ ความรู้สึกผมก็เปลี่ยนไป เหมือนใจผมมันขัดแย้งกับความรู้สึก คือพอไม่มีเขาแล้วมันกลับรู้สึกเบื่อๆยังไงชอบกล

ถึงเขาจะดูเป็นคนแปลกแตกต่างจากคนอื่น แต่เขาก็ทำให้ผมสนุก เพลิดเพลิน เขาทำให้ผมขากรรไกรค้างได้ทุกเมื่อที่เขาโพส ชีวิตผมนั่งทำงานตูดบานมาทั้งวันละ ให้ผมได้สนุกผ่อนคลายคลายเครียดบ้าง 555

ทำต่อไปนะ Eucliwood Hellscythe

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    สำหรับความคิดผมแล้ว ผมว่าเขาตั้งใจจะกวน เพราะพอถามว่าทำไมยังมาโพสในนี้อยู่ได้ ทำไมไม่โทรไปหาสำนักนายกรัฐมนตรี หลายรอบแล้ว ก็ไม่เคยบอก เหมือนกวนไปเรื่อยๆ รู้ว่าคนรำคาญ
    อีกความเป็นไปได้ก็คือเป็นเด็กปัญญาอ่อนที่ติดเมะแล้วยากได้นู่นได้นี่แบบญี่ปุ่น ไม่ได้คิดถึงความเป็นจริง แยะแยะการ์ตูนกับชีวิตจริงไม่ออก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -[ MaFaKaAlex ]- : 8th February 2016 เมื่อ 21:03

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ก็สวยไปอีกแบบ ดูทันสมัยกว่าที่ใช้ตอนนี้เยอะ
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    กำ....
    สาธิดา เลาหาย..

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    ท่าน ผุ้สูงส่ง ออกมาโต้วาทีแล้ว

ใครด่า เจ้าของโพสมากๆ ระวังโดน ท่าน แบน น่ะเออ ท่านบอกอยุ่ไม่ชอบไม่ต้องโพส55

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ที่แท้แอดก็แอบตามขำด้วยรึเนี่ย อุ้ย ล่อเล่นครับผม 55+
    MoNsTeR KiLL !!

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    สวยครับ ชอบๆ สบายตาดี

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    FC เลยครับ ตัวสร้างสีสันให้กับบอร์ดของเราครับ อิอิ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เมื่อก่อนนี่ เห็นไล่ตะเพิด มาตอนนี้เอ็ง ถึงขั้นมี แฟนคลับ WTF