ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    444
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

เล่นเกมส์จอดับ กดปุ่ม shutdow ปุ่มปิดคอมก็ไม่ยอมปิดต้องถอดปลั๊กอย่างเดียว

เล่นเกมส์จอดับ กดปุ่ม shutdow ปุ่มปิดคอมก็ไม่ยอมปิดต้องถอดปลั๊กอย่างเดียว

อาการ ดูหนัง ฟังเพพลง โหลดบิท ทิ้งไม่ดับ เล่นเกมส์ทีไรจอดับ หน้าจอดำ ไฟหน้าจอกระพริบๆ เครื่องพัดลม ชีพียูหมุน เครื่องไม่ดับ เอานิ้วจิ้มตรงปุ่มเปิดคอมมันจะปิดไม่ได้ กดปุ่ม รีเชทก็ไม่รีเชท ต้องดึงปลั๊กไฟออกอย่างเดียว ไม่ทราบว่าทา่นใด พอจะทราบอาการมั่งครับ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อันนี้ผมไม่เเน่ใจ มันมาได้หลายสาเหตุ บอกไม่ถูก เเต่ที่เเน่ๆ ถ้าทำเเบบนี้บ่อยๆ HDD จะลาโลกเอาง่ายๆ นะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    MB ช็อตหรือป่าว!!!!! กด Reset เครื่องไม่ได้ ปิดเครื่องไม่ได้

MB กับ PSU น่าสงสัย

แต่น่าสงสัยสุดคือ PSU จ่ายไฟไม่พอหรืออาจเสื่อมสภาพ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    444
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณทุกท่านๆครับ น่าจะใช้ เพราะใช้ของ Dtech 500 watt เองอะครับ

สเปคก้อ fx 6300

VGA gtx750 ti

mb 970ad3p

ram 8gb

hdd 1 tb

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    MD มีปุ่ม รีเซตไหมลองรีเซต MD ดูครับ