ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

ไม่หลับกลางวันโดยไม่มีคาเฟอีนไม่ได้เหรอ

ไม่รู้เหมือนกันนะว่าเกิดจากการเปลี่ยนแปลงทางร่างกายหรือเปล่า

คือพยายามเก็บภาพเสาไฟฟ้าตลอดการเดินทางเหมือนที่เคยทำสมัยเด็กๆ

แต่ปรากฏว่าช่วงบ่ายโมง ถึงวชิรบารมี ปรากฏว่าเปลือกตายกไม่ขึ้น ไม่นานเท่าไหร่สมองสั่ง Shutdown เลยทีเดียว

ตื่นมาอีกที ถึงเก้าเลี้ยวแล้วฮะ บ่ายสองกว่าๆ

คือสมัยเด็กนี่ตาแข็งมาก ไม่มีคาเฟอีนก็จดจำเสาไฟฟ้าได้ตลอดการเดินทางเลยทีเดียว ตอนโตมาไม่รู้เป็นอะไร

ปล.ตรุษจีน วันเที่ยว ปิดร้าน 4 วัน เจ้าของร้านที่ทำงานอยู่เลยออกทริปรถตู้ให้พนักงานร้านฮะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ถ้าเพลียหลับกันทุกคนครับ แนะนำยาแก้เมารถ หลับตลอดการเดินทาง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    รีบเข้านอนอย่านอนดึกสิครับ ลองนอนเร็ว 3 ทุ่มครึ่ง แล้วตื่นเช้า 7 โมงสิ รับรองสดชื่นแจ่มใสจะได้ไม่ต้องไปง่วงเอาตอนบ่ายๆ มีเวลาเก็บภาพเสาไฟฟ้าตลอดการเดินทางสบาย

ป.ล. ตั้งกระทู้กลับมาให้นั่งขำอีกครั้ง 55555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ติดกาแฟรึเปล่าตอนนี้ผมเองก็ติดนะขาดเมื่อก็จะง่วงซึมไม่มีแรง ต่อให้นอนมาเต็ม10ชม.ก็ง่วงอยู่ดี=='

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ถ้าอยากจะเลิกคาเฟอิน ผมว่ามันมีหลายวิธีนะแต่ผมใช้วิธีหักดิบเอา ละก็อย่านอนดึกเกินไป
    ควบคุมเวลานอน หักดิบได้สัก 2 - 3 อาทิตย์ก็จะดีขึ้นเอง ถึงแม้ช่วงแรกๆ จะหน่วงๆ หน่อย
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    ขอบคุณทุกท่านฮะ

สรุปทริป

เมื่อวานนี้
    อุดร > ภูเรือ > ภูทับเบิก

วันนี้
    ภูทับเบิก > พระพุทธชินราช > นครสวรรค์

พรุ่งนี้
    นครสวรรค์ > สุพรรณบุรี > นครปฐม

พฤหัส
    นครปฐม > กรุงเทพ > อุดร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eucliwood Hellscythe : 9th February 2016 เมื่อ 19:44

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    น่าจะถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะครับบรรยากาศตอนเที่ยวทริป
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    มันจะดูเป็นกระทุ้ที่ปกติมาก ถ้าไม่มีเสาไฟฟ้ามาเกี่ยวข้อง 55555
    ปล.เห็นชื้อกระทู้ก็พอเดาได้ละ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    ขอบคุณทุกท่านฮะ

สรุปทริป

เมื่อวานนี้
    อุดร > ภูเรือ > ภูทับเบิก

วันนี้
    ภูทับเบิก > พระพุทธชินราช > นครสวรรค์

พรุ่งนี้
    นครสวรรค์ > สุพรรณบุรี > นครปฐม

พฤหัส
    นครปฐม > กรุงเทพ > อุดร
    มานครปฐมแถวไหนครับ ถ้ามาแถวอำเภอเมืองแนะนำมาตลาดโต้รุ่งองค์พระ เปิดตั่งแต่ 5 โมงเป็นต้นไป แต่ละร้านของน่ากินมาก ทีเด็ดอยู่ที่ร้านไอศกรีมลอยฟ้า ไอศกรีมร้านลุงแกถือว่าใช้ได้เลย วันดีคืนดีแกเล่นมากไป เจอเมียแกด่าก็มี 5555++

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ได้นะครับ ล้างหน้าบ่อยๆครับ