ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

ระบายนิดนึงครับ เห็นหลายรอบละ(นักแคสเกม)

คือผมสงใสว่า คุณไม่อ่าน กฎของหมวดเลยหรอครับ หมวดคลิปก็มาลงแคสเกมส์ หน้าซ้ำๆเหมือนเดิมรายเดิมตลอด
    ผมไม่รู้ว่าคุณอ่านกันไหม ผมอยากบอกว่าให้คนที่ลงคลิปแคสเกมส์ ให้ไปลงในหมวด แคส ครับ อ่านนิดนึง
    คุณ joker เขาก็ตั้งให้แล้ว คุณยังไม่สนใจ หวังจะเอาแต่รายได้ รึยังไงผมไม่รู้นะ ช่วยๆกันหน่อยครับ (ส่วนคนที่ทำถูกแล้วผมขอชมเชยด้วยครับ)
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    แต่ก่อนผมเข้าไปดูจะมี คลิปตลก คลิปแปลกๆ คลิปความรู้...... แต่เดี๋ยวนี้ แคสเกมเต็มไปหมดแล้วววว 5555+

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flook10052531 อ่านกระทู้
    แต่ก่อนผมเข้าไปดูจะมี คลิปตลก คลิปแปลกๆ คลิปความรู้...... แต่เดี๋ยวนี้ แคสเกมเต็มไปหมดแล้วววว 5555+
    ตอนนี้เขาแยกหมวดให้แล้ว ก็ยังมาลงเหมือนเดิม อยากให้เขาอ่านกฎ จริงๆเลย คิดแล้ว sad
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    ตรงๆแรงๆ ปัญญาอ่อนมาก พวกแคสเกมส์ตัวน้อย หวังจะหารายได้เสริม แบบรุ่นใหญ่ๆเค้า นู่นน ต้องรอรุ่นใหญ่ตายก่อน คือ นักแคสเกมส์มันเกลื่อนแล้ว ทำไป ก็สู้เค้าไม่ได้หรอก จุดขายไม่มีแบบเค้า สาวกไม่มี คือ สู้เค้าไม่ได้ อย่าไปแคสเลย ไร้สาระ

บางพวก แคสเพื่อหาทางไต่ขึ้นไปด้านบน ในjoker นี่ ทั้งนั้นเลย